น้าบัติเอาจิ๊กซอร์เจาะทำไฟเลี้ยวแบบนี้ได้หรือเปล่าครับ!

new corsa b · 3096

Offline new corsa b

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
ถ้าทำได้ผมรบกวนหน่อย คิดเท่าไร...อย่าแพงนะ...555 (โปรเจ็กต่อไป ต่อจากไฟเพดาน)

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
ทำได้ครับพี่ แต่ว่าจะหาตัวอย่างซักชุดจากไหนอ่ะพี่ อยากได้ ;) :D :D :D

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
จากนี่ไง ลุง bat...ทำๆๆมาครับ :ไถ: :ไถ:  เดี๋ยวช่วยโปรโมท
http://www.morette.com/products/MIRRORS/OPEL/CORSA%20B/CORSA%20B%20MIRRORS.htm

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
คัยมีเศษ ฝาครอบกระจกมองข้างด้านขวา เอามาให้ยืมก่อนดิ เด๋ว ก๊อปแบบให้
...
ตอนนี้มีแต่ด้านซ้าย กะลังก๊อปแบบอยู่

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline new corsa b

• ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :ไถ:

น้าโหน่งมีเปล่าครับ รบกวนหน่อย เศษ ๆ เหลือ ๆ อะครับ...

น้าบัติครับแล้วหัวเกียร์ พี่ออ๊ด ใส่ได้หรือเปล่าครับ (ไม่รู้ผมจำซื่อเฮียแก่ผิดเปล่า ถ้าผิดขอประทานโทษครับ)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ดูจากงาน...

มัน พอกแปะ แล้วก็เจาะช่องนิดเดียวเพื่อใส่สายไฟนะครับ...  :มั้ง:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!

น้าโหน่งมีเปล่าครับ รบกวนหน่อย เศษ ๆ เหลือ ๆ อะครับ...

น้าบัติครับแล้วหัวเกียร์ พี่ออ๊ด ใส่ได้หรือเปล่าครับ (ไม่รู้ผมจำซื่อเฮียแก่ผิดเปล่า ถ้าผิดขอประทานโทษครับ)

:'( :'( :'(

ไม่มีครับ ของผมแตกก็เป็นข้างซ้ายซะอีก มีแต่ยังดีอยู่ใช้ได้ป่ะ ;D

:-[ :-[ :-[

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
เอาง่ายป่ะ แบบนี้เลย มี 2 รุ่น

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com

ขอบคุณครับ ยังไม่ได้ใส่เลยลองแล้วคงต้องไปกลึงข้างในอีกนิด หรือไม่ก็หาอะไรดามข้างในอ่ะ

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
ว้าวๆ Corsa มีของเล่นมาอีกแล้ว ตกแต่งได้ไม่รู้จบจริงๆ ตังพร้อม

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ว้าวๆ Corsa มีของเล่นมาอีกแล้ว ตกแต่งได้ไม่รู้จบจริงๆ
ตังพร้อม...
เวลาพร้อม...รอดูกันได้เลย ของ Handmade แท้ๆ  ;D

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

รอชม พร้อมให้กำลังใจครับ (ทำไม่เป็น) :-[

;) ;) ;)

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

รอชม พร้อมให้กำลังใจครับ (ทำไม่เป็น) :-[
งั้นหมักเหล้าอุ รอไว้เลยครับ เด๋วไปผลาญครับ

• BAN!!!!!
งั้นหมักเหล้าอุ รอไว้เลยครับ เด๋วไปผลาญครับ

เทโว ที่อุทัยเขาจัดใหญ่นะครับ สนุกมากคนก็เยอะจริงๆ แต่ผมไม่ทำบุญเคยไป
  มาสิบกว่าปีแล้วครับ วันเทโวที่อุทัยผมก็ไปทอดกฐินที่ วัดเขาโจโก้ ไม่ได้อยู่
  เทโวที่อุทัยอ่ะครับ

:D :D :D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง