นัท ถ้าจะมาส่งมอบเมื่อไหร่โทรบอกล่วงหน้าก่อนนะ

bushsaba · 1331

Offline bushsaba

• นักรบพเนจร
  • **
  • บุษ 0875350138
ถ้านัทจะมาส่งมอบรถเมื่อไหร่โทรบอกพี่ล่วงหน้าก่อนนะ พี่จะได้นัดพระสวามีของพี่ให้เรียนรู้งานเบื้องต้นจากนัทก่อน แล้วถ้าจะไปฆ่่าแมวที่สัตหีบต่อก็บอกหน่อยนะ พี่จะได้คั่วถั่วลิสงฝากไปเป็นกระสุนยิงแมว ยิงกันเสร็จแล้ว ก็ระวังผมลายกันเองแล้วกัน จะผมลายมากผมลายน้อยผมลายเป็นหย่อม ๆ ก็ระวังกันเองนะ ;D ;D ;D แต่ถ้าไม่ไปสัตหีบก็บอก เดี๋ยวจะได้เตรียมข้าวหลามให้ไปฝากแฟนสาว ข้าวหลามแถวบ้านพี่เค้าเผาเองทุกเช้าเลยจนพี่ชินซะไม่ได้กลิ่นแล้ว หน้าเผือกอร่อยมากขอบอก :D จะฝากไปให้คุณบัติด้วยถ้าคุณบัติไม่ได้มาด้วย ไม่รู้แพ้เผือกกันหรือเปล่า

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
พี่บัติแพ้นารีสีเผือกครับ 8) 8) 8) 8) 8) 8)

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline Omega VIP

พี่บัติแพ้นารีสีเผือกครับ 8) 8) 8) 8) 8) 8)

+1000 ครับ  แต่ข้าวหลาม หนองมล อร่อยจริงๆ หน้าเผือกอ่ะ หวาน มันส์  ว่าแล้วไอ้น้องรักมันไปฝึกงานไม่มีของฝากกันเลยรึไงว่ะ

• **

เอ่อ.. ว่าแต่คุณบัติเค้าแพ้นารีสีเผือกมากมั้ยอ่ะคะ พอดีว่าที่มอนี้มีสาวเกาหลีกับสาวจีนมาเรียนพอประมาณด้วยอ่ะสิ  ;) ;) ถ้าแพ้ไม่มากจะได้แนะนำที่หลีกเลี่ยงการพบปะให้ แต่ถ้าแพ้มากแนะนำให้ฉีดยากันแพ้มาอ่ะค่ะ  ;D ;D ;D ;D......... อ่ะล้อเล่น :) :)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขอ ลูป ปลา หรอบ ครับ.. ของแบบนี้ ไม่ได้เลือก ไม่ได้เห็น อย่าซื้อ....  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline bat

• bat
พอดีวันนี้ได้รับเอกสารแล้ว (ไม่มีใครอยู่บ้านเค้าเลยให้ไปรับที่ไปรษณีเอง :สำนึก:)  เหลือแต่เอกสารของผู้ขายเท่านั้นที่ยังเหลืออีกนิดหน่อย พรุ่งนี้จะเอาไปติดแก๊สให้ก่อนนะ :)

• **
พอดีวันนี้ได้รับเอกสารแล้ว (ไม่มีใครอยู่บ้านเค้าเลยให้ไปรับที่ไปรษณีเอง :สำนึก:)  เหลือแต่เอกสารของผู้ขายเท่านั้นที่ยังเหลืออีกนิดหน่อย พรุ่งนี้จะเอาไปติดแก๊สให้ก่อนนะ :)

ขอบคุณค่ะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง