แนะนำบริการรถลาก.....จากประสบการณ์จิงตอนนี้...

cherryjaa · 5081

Offline cherryjaa

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
 ปีนี้ว่าจะไม่ใช้บริการแล้วนะเนี้ย เหลือแค่2เดือนจะหมดปี 8) 8) 8) 8)
แนะนำเพื่อนๆที่จะเปลี่ยนแบตเตอรี่ ใช้3kนะค่ะ รถลากใช้ของ รยสท.ด้วยอะ ใหม่มาก  ใหม่ก่าบริการรถลาก บางจากอีกนะค่ะ
ตอนนี้ก็ยังรอบริการรถลากอยู่ :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: 555++++..............ชีวิตเชอรี่เศร้าจิงๆ :สำนึก: :สำนึก:
ไม่มีไรทำว่างจัด เลยนั่งตั้งทู้ ใครว่างมาเม้าท์ในนี้ได้นะ ระหว่างรอถลากอะค่ะ เซง.....

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
รถเป็นอะไรหล่ะเนี่ย ได้คนไปช่วยรึยัง  :เครียด:

หรือว่าอยากลองใช้บริการแบบน้าโทนี่  8) 8) 8)  :มั้ง:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

รถเป็นอะไรหล่ะเนี่ย ได้คนไปช่วยรึยัง  :เครียด:

หรือว่าอยากลองใช้บริการแบบน้าโทนี่  8) 8) 8)  :มั้ง:

รถเชอรี่แก๊สหมดค่ะ น้ำมันดันใช้ไม่ได้ สงสัยใช้แก๊สเยอะเกิน 8) 8) นี่นั่งรอรถลากตั้งนานอะค่ะ ไม่มาซะที
กะว่าจะใช้บริการแท๊กซี่ลาก รถที่อโศกก็เยอะมาก กัวจะชนตูดพี่แท๊กซี่อีก เลยใช้บริการของฟรีอะค่ะ

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 :o ไปรอลาก อยู่แถวไหนอ่ะค่า

แล้วบริการแบบน้าโทนี่ นี่คือบริการไหนหรอค่ะ ;D ;D ;D ;D ;D

น้องปู พี่อยู่ตรงปากทางออกตรงซอยข้างตลาดรวมทรัพย์อะจ้ะ ดีนะที่ไม่ตายกลางถนน มะงั้นเหวอออ :หนาว: :หนาว: :หนาว: :omg: :omg:

รถเชอรี่แก๊สหมดค่ะ น้ำมันดันใช้ไม่ได้ สงสัยใช้แก๊สเยอะเกิน 8) 8) นี่นั่งรอรถลากตั้งนานอะค่ะ ไม่มาซะที
กะว่าจะใช้บริการแท๊กซี่ลาก รถที่อโศกก็เยอะมาก กัวจะชนตูดพี่แท๊กซี่อีก เลยใช้บริการของฟรีอะค่ะ

ยังอยู่หน้า ออฟฟิศอ้ะป่าวค่า นี่ยังอยู่อยู่เลยยยย   นั่ง จมกับโต๊ะอยู่ เคียด เก็บ งานไม่เสร็จ อ่า   :จุก:

Offline Omega VIP

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ใช้แก๊สเพลิน  จะสงสาร รึ สมน้ำหน้าดีเนีย  :เครียด: :เครียด: :เครียด:

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
อยู่แถวไหนครับ

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

น้องปู พี่อยู่ตรงปากทางออกตรงซอยข้างตลาดรวมทรัพย์อะจ้ะ ดีนะที่ไม่ตายกลางถนน มะงั้นเหวอออ :หนาว: :หนาว: :หนาว: :omg: :omg:

:o เหรอ ค่า ยัง ปั่นงาน อยู่เลย เบลอ หมด สภาพ ไปแล้ววว หัวจาโขก โต๊ะเเล้ว เด๋วๆๆๆๆ รอ จังหวะ ถ้า ยังอยู่จาเเว้ปป วิ่งลงไปน่ะค่า ...อยู่เเถวนั้น มีขนมกินรองท้องอ้ะยังง เด๋วจะหยิบจากโต๊ะลงไปให้  :-[

:o เหรอ ค่า ยัง ปั่นงาน อยู่เลย เบลอ หมด สภาพ ไปแล้ววว หัวจาโขก โต๊ะเเล้ว เด๋วๆๆๆๆ รอ จังหวะ ถ้า ยังอยู่จาเเว้ปป วิ่งลงไปน่ะค่า ...อยู่เเถวนั้น มีขนมกินรองท้องอ้ะยังง เด๋วจะหยิบจากโต๊ะลงไปให้  :-[

อ๋อพี่โชคดีที่จัดการกินก่อนจะออกไปถอยรถมาจอดที่ออฟฟิตอะ มะงั้นหิวตายคาออฟฟิตแน่ๆ

กอล์ฟ..ต้องสงสารดิ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

อยู่แถวไหนครับ

แถวอโศกค่ะพี่ ตรงเยื้องๆตึกแกรมมี่เลยค่ะพี่

ระยะเวลาไป1 ชัวโมงรถลากยังมะมา นั่งฟังเพลง...คนรอมันท้อ จนนึกว่าตัวเองเป็นนางเอกมิวสิค.. :-[ :-[

เดินลงไป แล้วไม่เจอ อ่ะค่า ...  :มั้ง: เห็นเเต่รถ จอดอยู่ไป ซ่อน ตัว ตรงไหนอ่า ... แว้ป มานั่งทำงานต่อเเว้วว

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
แล้วบริการแบบน้าโทนี่ นี่คือบริการไหนหรอค่ะ ;D ;D ;D ;D ;D
< 1,500THB  Saman Services

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D น้าหมานดีแล้วก็ถูกครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เชอรรี่เอ้ย.... สมน้ำหน้าจริงๆ  :ตาย: :ตาย: :ตาย:

แล้ว 2 สาว... ไม่แลกเบอร์กันล่ะครับ...แหม่...

2 คนนี้สายแข็งฮะ... กินจุกว่า ต้นทั้งคู่เลย... อย่าพลาดร่วมโต๊ะอาหารเดียวกันเด็ดขาด... จะแย่งสารอาหารในมื้อนั้น ไม่ทัน 2 สาว นี้แน่นอน...  :หนาว:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เสียใจพี่ย้ายจาก cmic (k tower) มาอยู่ชิดลมแล้ว
ไม่งั้น ก็คงได้เอารถรี่เก็บไว้ใต้ดินแระ เพราะยามที่นั่นซี้กันปึ๊ก...
(พี่อยู่ตึกนี้ 7 ปีกว่า)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
ไปแอบถ่ายมา ;D 8) เก็บไว้เป็นหลักฐาน

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

เสียใจพี่ย้ายจาก cmic (k tower) มาอยู่ชิดลมแล้ว
ไม่งั้น ก็คงได้เอารถรี่เก็บไว้ใต้ดินแระ เพราะยามที่นั่นซี้กันปึ๊ก...
(พี่อยู่ตึกนี้ 7 ปีกว่า)

:น้ำร้อน: แล้ว พอจามีรู็จักใคร ที่ตึกอโศฏเทาวเวอร์ มั่งอ้ะค่าพี่ แบบ ว่า จอดรถเเล้วไม่ต้องเสีย รายเดือนไหมอ่ะ ที่นี่ จ่ายค่าจอดรถ 1500 ต่อเดือนอ่ะ  :'(

??? อ้อ ตอนทีี่ไปเจอรถเเล้วไม่ เห็น คนอ่ะค่ะ ว่าจาถามยู๋ ว่า ริบบิ้นนี่ คือ กะจะติดไว้ถึง ทริปเเรลลี่เลยอ้ะป่ะอ่ะค่าาาา  8) 8)

??? อ้อ ตอนทีี่ไปเจอรถเเล้วไม่ เห็น คนอ่ะค่ะ ว่าจาถามยู๋ ว่า ริบบิ้นนี่ คือ กะจะติดไว้ถึง ทริปเเรลลี่เลยอ้ะป่ะอ่ะค่าาาา  8) 8)

พี่ติดไว้ให้มีคนมาถามอะจ้ะน้องปูว่า...มันคืออาไร  ;D ;D ;D
นี่ๆปูเอาไว้วันไหน ว่างๆเดวพี่พาไปกินส้มตำในซอยนั้นปะ อร่อยมาก ปูปลาร้านะแซ่บมากกกก :-* :-* :-* :-* :-*

ปล......ขอบคุณพี่สัมริทด้วยนะค่ะพี่ ที่อุตส่าแวะมาดู ดีนะค่ะ ที่ออฟฟิตเชอรี่อยู่แถวนั้น มะงั้นคงต้องนั่งรออยู่ในรถแน่ๆ... :) :)

;) ร้าน ป้า กะลุง ช่ายไหมค่า .... แซ่บๆๆๆ มาก  ไปนั่งกิน ปนะจำเลยอ้ะ ...  :D

;) ร้าน ป้า กะลุง ช่ายไหมค่า .... แซ่บๆๆๆ มาก  ไปนั่งกิน ปนะจำเลยอ้ะ ...  :D

ช่ายๆๆๆ ร้านที่อยู่สุดซอยอะ ส้มตำโดนสุดๆ ว่าแระก็อยากกินอะ ไว้ว่างๆนัดไปนั่งกินกัน ไม่อ้วนด้วยนะ...อิอิ

Offline bat

• bat
เอามาฝาก ทั้งคู่เลย แล้วนัดกันไปเองเลยนะ
http://www.siamocha.com/

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
< 1,500THB  Saman Services

รถพี่โทนี ขยันทำแต้มจัง :เครียด:
ผมยังไม่ใช้บริการ แต่แนะนำให้ หัวหมาก รถยก 02-7351714 ถ้าท่านใดอยากใช้บริการเชิญต่อรองกันเองคับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

เอามาฝาก ทั้งคู่เลย แล้วนัดกันไปเองเลยนะ

พี่บัตเวบนี้ ที่ว่าพี่เอ้นี่ ใช่พี่เอ้เราป่าวอะค่ะ........

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

พี่บัตเวบนี้ ที่ว่าพี่เอ้นี่ ใช่พี่เอ้เราป่าวอะค่ะ........

ตอบให้ว่าใช่จ๊ะ

;) ;)

เรื่องกินนี่ตาวาวอีกแล้วนะ เชอรี่ เชอรี่  อิอิ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

ตอบให้ว่าใช่จ๊ะ

;) ;)

เรื่องกินนี่ตาวาวอีกแล้วนะ เชอรี่ เชอรี่  อิอิ

ไผ่ วันหลังไปกินข้าวซอยตรงลาดพร้าว71กันป่าว ซอยนั้นมีแต่ของกินอะ ว่าแระไมช่วงก่อนไปอู่พี่สินบ่อย......อิอิ

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เค้าไปมาหลายทียังไม่รู้เลยมีไรกินแถวนั้น  กินแต่ข้าวตามสั่งหน้าอู่ตลอด  55+

เยี่ยมมากเชอรี่ 

:D :D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

เค้าไปมาหลายทียังไม่รู้เลยมีไรกินแถวนั้น  กินแต่ข้าวตามสั่งหน้าอู่ตลอด  55+

เยี่ยมมากเชอรี่ 

:D :D

;) ;) ;) ;) เค้าว่าซอยนั้นมีข้าวหมูญี่ปุ่น อร่อยมากกกกกก เปงร้านอาหารญี่ปุ่นถูกมากด้วยอะ.....

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง