O-pel ตะวันออก Meeting ดีมั้ย????

Ton_Oo · 19911

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
  น้อง อ้อ  วันเสาร์ - อาทิตย์  20-21 /11/53 ตรงวันลอยกระทง  ดีไหม สถานที น่าจะเป็น สโมสร บนเขา ค่ายเจต
    หรือที่ใหนดีหว่า ,หลังอาคารรับรอง 8 มีน้ำน่าจะ WORK ,ได้ข่าวองค์ภาเสด็จ ไม่รู้ขึ้นไปใช้ได้หรือเปล่า รอไป SURVOY ก่อนนะ

:ตาปิ้ง: นู๋เด็ก กร.. เเวะเเจมได้ไหม อ่ะค่า  ;D

ถ้าจะแวะมาแจม ขอติดรถไปด้วยคนได้มั้ยครับ คุณปู
:ตาย: : มาล้อเลียนน .. ...

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
มาไกล้ๆจันหน่อยนะครับ  :ตาปิ้ง:

เมื่อตอนเทศกาลกินเจ ผมลงไปจันที่โรบินสัน เห็นรถ หนุ่ยด้วย จอดชั้น 2 เบอร์ 12 ชิมิ ว่าจะกรีดรถเขียนเบอร์ โทรซ๊ะหน่อย แต่ไม่กล้าครับ
อิอิ ใช่แล้วครับ  มาเที่ยวเหรอครับ  (เป็นไงบ้างครับพี่กิ๊ฟรถผมพอออกแจมกับเขาได้ปะครับ ไว้เผื่อมีโอกาสแจมด้วยคน) :น้ำร้อน:

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline bassoat

ขอผมไปด้วยคนครับ

:ตาปิ้ง:

Offline chairai

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
มาไกล้ๆจันหน่อยนะครับ  :ตาปิ้ง:

เมื่อตอนเทศกาลกินเจ ผมลงไปจันที่โรบินสัน เห็นรถ หนุ่ยด้วย จอดชั้น 2 เบอร์ 12 ชิมิ ว่าจะกรีดรถเขียนเบอร์ โทรซ๊ะหน่อย แต่ไม่กล้าครับ
อิอิ ใช่แล้วครับ  มาเที่ยวเหรอครับ  (เป็นไงบ้างครับพี่กิ๊ฟรถผมพอออกแจมกับเขาได้ปะครับ ไว้เผื่อมีโอกาสแจมด้วยคน) :น้ำร้อน:

เห็นแต่บั้นท้าย ตอนเดินออกประตูครับ แว๊บ ๆ วิ่งได้ถือว่าไม่เสียครับ เพราะรถเสียผมยังวิ่งซ๊ะ 140 เลยครับ ตอนไปทริปสระบุรีอ๊ะ ยังไงเดี๋ยวพี่นพเขาลงตัวเรื่องวันและเวลาก็มาให้ได้ล๊ะกันครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
  กำลังไป Survoy ที่ล่ำสุรา แถว  ๆ อ่างเก็บน้ำ ดอกกราย  น่าจะประมาณ ซัก 20 คนได้เปล่า  อาทิตย์ที่ 7 หรือ 14 ไวไปไหมอ้อ

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
แจ่มเลยครับพี่....ใกล้ๆน้ำเข้าไว้...

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline godgi

• No.: 109
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: X14
แจ่มเลยครับพี่....ใกล้ๆน้ำเข้าไว้...
^
^
^
จะให้อาหารปลากันหรอครับพี่ ;D ;D

กำลังไป Survoy ที่ล่ำสุรา แถว  ๆ อ่างเก็บน้ำ ดอกกราย  น่าจะประมาณ ซัก 20 คนได้เปล่า  อาทิตย์ที่ 7 หรือ 14 ไวไปไหมอ้อ

ได้เลยค่ะพี่เขม วันที่ 7 ก็ O.K. เพราะว่าการสอบ สสวท. ของนักเรียน เลื่อนสอบไปวันที่ 27 แทน เพราะฉะนั้น ทางสะดวก    ถ้าทุกคน O.K. ก้อ มิมีปัญหาจร้าาาาาาาาา   (อิอิ....อ้อเอง ขอยืม user พี่หนานใช้)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

ยิ่งได้บรรยากาศแบบ ชิว ชิว  อาหารอร่อย  สู๊ดดดดดดดดยอดดดดดด ไปเลย

ให้อาหารปลา     และก้อฆ่าแมว    (ทำบาปอีกแระ.....)   :-X :-X

(อ้ออีก.....)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
^
^
^
จะให้อาหารปลากันหรอครับพี่ ;D ;D

ปลามันไม่กินน้ำแมวนะฮะ...  8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

บรรยากาศโดยรวม อ่างเก็บน้ำดอกกราย
http://www.moohin.com/060/060m002.shtml

Offline bassoat

หน่วยสวาทพร้อมฆ่าแมวแล้วครับ

:วิญญาณ:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
 :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ ให้ปลากิน  ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

:สำนึก: วันที่ 14 มะได้หรา ค่า นู๋ จาได้ไป แจมด้วยยยย  :ปลิว:

แว่วๆข่าวจาก พี่เขม

น่าจะเป็นวันอาทิตย์ที่ 7 ครับเดี๋ยวเย็นนี้พี่เข็มคงแจ้งมาอีกทีหนึ่ง

:สำนึก: วันที่ 14 มะได้หรา ค่า นู๋ จาได้ไป แจมด้วยยยย  :ปลิว:
ถ้าไปก็อาศัยไปกลับพี่นพดิเพราะปกติแกก็ ชอบเป็นน้องอา อยู่แล้วไม่ช่ายหรอ หุ หุ  8) 8)

Offline Kem_rayong

• VIP's Member

อ้าว  ๆ กายเป็นพี่ตัดสินใจ หรึ  ??? อ้อ พี่พบแหล่ง โดดน้ำ (เล่นน้ำ)
 1 ร้านที่นี ประเทศไทย เป็นแพ  tel 083-9259287 บรรยากาศ น่าเล่นน้ำ และตกปลา  :drink: :D
 2. ร้าน เจนจิรา กุ้งเต้น  tel 082-2240901
 3. ร้านน้องแอนกุ้งเต้น tel  086 1122679

ช่วง วันที่ ใหน ดีหละ  7,14 พี่ให้อ้อ ตัดสินใจ อุสาไปถ่ายรูปมา ทศ.มือถือ แต่ไม่มีปัญญา เอาลงหาสายลิงค์ไม่เจอ :สำนึก:

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

อ้าว  ๆ กายเป็นพี่ตัดสินใจ หรึ  ??? อ้อ พี่พบแหล่ง โดดน้ำ (เล่นน้ำ)
 1 ร้านที่นี ประเทศไทย เป็นแพ  tel 083-9259287 บรรยากาศ น่าเล่นน้ำ และตกปลา  :drink: :D
 2. ร้าน เจนจิรา กุ้งเต้น  tel 082-2240901
 3. ร้านน้องแอนกุ้งเต้น tel  086 1122679

ช่วง วันที่ ใหน ดีหละ  7,14 พี่ให้อ้อ ตัดสินใจ อุสาไปถ่ายรูปมา ทศ.มือถือ แต่ไม่มีปัญญา เอาลงหาสายลึงค์ไม่เจอ :สำนึก:

เป็นไงหว่า

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

14 น่า....คะ...อิอิ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เย็นวันเสาร์น่าจะดีใหญ่ อยากจะไปแจมด้วย เพราะไปแล้วก็ค้างซักคืน..
ส่วนวันลอยกระทง ไปบ่ได้คื๋อกัน กะว่าสิเมื่อบ้านศรีเกษ..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
น่าจะหาข้อสรุปได้แล้วจร้าาาาาาาาา

สรุปว่า Meeting ตะวันออก สรุปแล้วเป็นวันอาทิตย์ ที่ 14 พ.ย. 53ี

สถานที่ ณ ที่นี่ประเทศไทย  (ชื่อร้านนะจ๊ะ อย่างงงงงงงง....)  (ที่นี่ประเทศไทยจริง ๆ  นะ)

อ่างเก็บน้ำดอกกราย อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง

บรรยากาศสุดยอด เกินบรรยาย เป็นซุ้มลอยน้ำ ส่วนอาหารกำลังจะลองชิมให้ดูค่ะ  แล้วจะมาบรรยายให้ฟังนะจ๊ะ.....ง

(รอ สักครู่)  

ท่านใด O.K. ลงชื่อมาเลยจร้าาาาาาาาาาาาา

:D :D :D :D :D :D :D
« Last Edit: 07 Nov 2010, 18:20 by Ton_Oo »

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
สมาชิกที่ร่วมสำรวจสถานที่ในวันนี้ รวม 11 ท่าน

มาดูบรรยากาศกันดีกว่า.....

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com

มีอีกจร้าาาาาาาาาาา....
« Last Edit: 07 Nov 2010, 18:55 by Ton_Oo »

สมาชิกที่ร่วมสำรวจสถานที่ในวันนี้ รวม 12 ท่าน

1.  กิ๊ฟ กระต่าย น้องจีจี้
2.  พี่บุษ พี่โอ น้องนัท
3.  เอ็ม แตน น้องดรีม
4. หนานมา กะ ต้นอ้อ
5. พี่เขม แจ้งว่าล้อจะหมุนจากที่ทำงานประมาณ19.00 น.

มาดูบรรยากาศกันดีกว่า.....

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
วันเสาร์ขายของ วันอาทิตย์ ถ้าไม่ติดขัดอะไร คงออกแต่เช้าจร้า..
2คน 1คันก่อนนะ คัยอยากไปด้วยก็เจอกันแถวๆ มอร์เตอร์เวย์ หรือบูรพาวิถี ก็บอกมาเด้อ
งานนี้ นู๋เขียวออกงานจร้า

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
วันเสาร์ขายของ วันอาทิตย์ ถ้าไม่ติดขัดอะไร คงออกแต่เช้าจร้า..
2คน 1คันก่อนนะ คัยอยากไปด้วยก็เจอกันแถวๆ มอร์เตอร์เวย์ หรือบูรพาวิถี ก็บอกมาเด้อ
งานนี้ นู๋เขียวออกงานจร้า

ป่ายล้วย.....แต่ท่าทางมารดำจะิิออกงานม่ายล่าย  มอร์เตอร์เวย์ นะครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอไปเนียนด้วยคนนะครับขอบคุณครับ เหอะๆ กลับเย็นๆน้อ......

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

มีอีกจร้าาาาาาาาาาา....
พี่เมื่อเย็นไปกันมาแล้วหรอพี่  ;D ;D

ผมไปด้วยคนครับพี่  :D

ขอไปเนียนด้วยคนนะครับขอบคุณครับ เหอะๆ กลับเย็นๆน้อ......
ติดแก๊ส จะไปไหนก็ง่ายเนอะ
ให้รอที่มอเตอร์เวย์ป่าวล่า?

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง