Corsa Red in Love อยากแต่งงามๆ

thiratoon · 10948

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
งาม ครับ งาม งาม

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • コンプリートエンジン
Corsa 5D ของผมปั้นใหม่หมดรอบคันสปอยเลอร์ด้วยโป่งข้างสี่ล้อทำสคู๊ปฝากระโปรงแล้วก็หรี่ตาไฟหน้าด้วยแล้วก็สาดสีทั้งคัน 42000 ครับ  :ปลิว:

Offline bat

• bat
GT ข้างบนชื่อดาวหางสีฟ้า เป็นตำนาน  8) 8) 8) เพื่อนๆเห็นเป็นต้องผวา  :omg: :omg: :omg:

8) 8) 8) 8) 8) 8)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ทำรัยก่ได้  แต่อย่าให้เปนตำนาน เด๋วจาเหนื่อย ไม่รู้จบ  8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Corsa 5D ของผมปั้นใหม่หมดรอบคันสปอยเลอร์ด้วยโป่งข้างสี่ล้อทำสคู๊ปฝากระโปรงแล้วก็หรี่ตาไฟหน้าด้วยแล้วก็สาดสีทั้งคัน 42000 ครับ  :ปลิว:

ไหนสิ  เอารูปมาปันกันหน่อย

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

;)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
สวัสดีครับ ผมชื่อเพชรครับ เป็น นู๋น้อยในบอร์ดครับ อิอิ

แนะนำครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
หวัดดีค่ะ เชอรี่ค่ะ ยินดีที่ได้รุจักนะค่ะ เชอรี่ขับคอซ่าสีแดง 3ประตูค่ะ เพิ่งได้มาใหม่เหมือนกันค่ะปะมานเดือนก่าๆ...อิอิ
อยากแต่งเหมือนกันค่ะ แต่ยังมะมีงบ..อิอิ ตอนนี้ต้องซ่อมกันไปก่อน 8) 8) ไงก็ถ้าแต่งเสดเอารูปมาอวดกันบ้างนะค่ะ :)

Offline Omega VIP

GT ข้างบนชื่อดาวหางสีฟ้า เป็นตำนาน  8) 8) 8) เพื่อนๆเห็นเป็นต้องผวา  :omg: :omg: :omg:

จะมีสักกระทู้ไหม  ที่พี่จะไม่กัดผมอ่ะ  ดีนะที่ตอนนี้โสดอ่ะ  เก็บปากไปกัดสาวดีกว่า  มานั่งกัดคนแก่อ่ะ

จะมีสักกระทู้ไหม  ที่พี่จะไม่กัดผมอ่ะ  ดีนะที่ตอนนี้โสดอ่ะ  เก็บปากไปกัดสาวดีกว่า  มานั่งกัดคนแก่อ่ะ

คิดมากหน่า..เพื่อนกัน แค่ขบ แทะ เล็ม พอสนุก หนุก ก็ดูดีนา..ไม่รักเขาไม่มาแหย่ดอกน่า

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

เอ็งก็ไปตัดเกมขัดขาแกตลอดเลยนิ....(ไม่เป็นไรกลอฟ์ เป็นต้นก็ขัดขาทำลายเกม 8) 8) 8) )

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
หวัดดีค่ะ เชอรี่ค่ะ ยินดีที่ได้รุจักนะค่ะ เชอรี่ขับคอซ่าสีแดง 3ประตูค่ะ เพิ่งได้มาใหม่เหมือนกันค่ะปะมานเดือนก่าๆ...อิอิ
อยากแต่งเหมือนกันค่ะ แต่ยังมะมีงบ..อิอิ ตอนนี้ต้องซ่อมกันไปก่อน 8) 8) ไงก็ถ้าแต่งเสดเอารูปมาอวดกันบ้างนะค่ะ :)

จาแต่งมะไหร่อะ จาได้ไปด้วย :ไม่: :ไม่:

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
ยินดีต้อนรับค่ะ

จอย Astra Van 1.6 V ค่ะ

อ่านเป็น อยากแต่งงาน ~___~ งงเลย

สาว สาว..วัยเราๆ ก็มักมองหา..คำนี้กันทั้งน้าน..."แต่งงาน"

ยินดีต้อนรับครับท่านพี่ ว่าแต่ ภาพที่ ท่านjeedzMaster ลบออกไปนี้มันภาพอะไรเน้อ เลยอยากรู้เพราะเซนเซอร์นี้ล่ะ  ;D ถ้าลบไปเฉยๆจะไม่อยากรู้เลย  :( 8) 8) 8)

น่าจะเปนภาพอยู่ที่อู่ หรือสถานที่ต้องห้ามรัยซักอย่างอ่ะ..

อ่ะ เอา ต/ย มาให้ดูกันจะๆๆๆ ทำตามได้ แต่อย่าร้อง..55

เอาโปรแกรมไรทำพี่ สีได้เงาขนาดนี้ :ตาปิ้ง:

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

เสาร์..พรุ่งนี้ จะไปอู่พี่สิน..นัดน้องนุชไว้ละ
จะไปเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่อง  และอาจตามด้วย บูช ลูกหมาย ปีกอีแร้ง อะไรงี้
....ภาวนาให้บัตร ATM มีตังค์เยอะๆ

บอมบ์  corsa ม่วง  มีส่วนลดกี่เปอร์เซนต์หว่า....

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เสาร์..พรุ่งนี้ จะไปอู่พี่สิน..นัดน้องนุชไว้ละ
จะไปเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่อง  และอาจตามด้วย บูช ลูกหมาย ปีกอีแร้ง อะไรงี้
....ภาวนาให้บัตร ATM มีตังค์เยอะๆ

บอมบ์  corsa ม่วง  มีส่วนลดกี่เปอร์เซนต์หว่า....

บอกว่า พวกต้นแนะนำมา..... แกจะเดินหนี...

ถ้าตอน คิดตังจะบวกไปอีก 10 % ครับ ราคาพิเศษ โทษฐานที่ รู้จักพวกมัน  :-X :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ดีนะที่ไม่ได้บอก ไม่ได้ถาม พี่สินเลย ว่ารู้จักคนพวกนี้
ไม่งั้นโดนเพิ่มยอด..ตายHa..(จะคบด้วยดีมั้ยเนี่ย)

ว่าแต่..ทำไรต่อดีหว่า...

ดีนะที่ไม่ได้บอก ไม่ได้ถาม พี่สินเลย ว่ารู้จักคนพวกนี้
ไม่งั้นโดนเพิ่มยอด..ตายHa..(จะคบด้วยดีมั้ยเนี่ย)

ว่าแต่..ทำไรต่อดีหว่า...

ก็..... :สำนึก:

แต่ละคันที่แนะนำเข้าไป.... ซ่อมยากๆทั้งนั้นเลย... รถแกก็เต็มอู่.... :-X

แถมยังมีไอ้พวกรถ จอดแช่คาฮ้อย... จอดทีเป็น เดือนๆ เห็นว่า พวก corsa คันสีเขียวๆเนี้ยฮะ.... :น้ำร้อน:

lap Time

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง