เมื่อนำรถเข้าอู่ .......

Korza · 2349

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
คือไปเจอมาอะครับ สำหรับการที่เราต้องนำรถเข้าไปซ่อมบำรุง(ค่อนข้างประจำเพราะรถมันเก่า)    ต้องมีคำสั่งที่แน่ชัดว่าจะให้ทำอะไร อย่างท่านนี้ปริ้นสีใส่ซองแฟ้มอย่างดีไว้หน้ารถเลย ช่างที่ไหนก็มองเห็น ......  :D :D  :D  แล้วรถใครหว่า.... ;D

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เออ.....นั่นดิรถใครหว่า :D :D :D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
นั่นนะซิน้าหมอ รถใครอะครับ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เออ แล้วพี่หมอรู้ป่าว? รถใคร?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
ช่างที่มีประสบการณ์ จะลดหน้าต่างลงขณะซ่อมเสมอครับ :(

เจ้าของไปประเทศนอกอะครับ จะมารับรถกลับวันจันทร์หน้า ...... ว่าแต่ รถจะเสร็จ หรือ  :มั้ง:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เจ้าของไปประเทศนอกอะครับ จะมารับรถกลับวันจันทร์หน้า ...... ว่าแต่ รถจะเสร็จ หรือ  :มั้ง:

นั่นดิ.....จะเสร็จรื้อ  เข้าก่อนยังไม่มีวี่เววเลย ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

นั่นดิ.....จะเสร็จรื้อ  เข้าก่อนยังไม่มีวี่เววเลย ;D ;D ;D

แต่อู่นี้เขามีผลงานทำวันเดียวเสร็จ  :omg: :หนาว: :จุก: :shock: ผลงานเป็นประกันนะครับน้าหมอ .... :-X

ว้า........แกะเทปแพ๊กของเท่ห์ๆออกซะและ....
เสร็จทันเจ้าของกลับจากซัวเถาแน่เลย อิอิ ...... :D  ตีโป่งอย่างนี้ ไม่ใส่สเปเซอร์ม่ายสวยเลยอะ....

Offline Omega VIP

ไม่ได้ไป korea หรอครับ  พอดีเจ้าของโทรฯมาถามก่อนไปว่า อยากได้อะไรไม๊  ยังไม่ทันตอบแกก็ตอบแทนว่า ไม่มีแฟนคงไม่ต้องการอะไร  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

อู๊ยส์.......กลับมาสวยเหมียนเดิมและ ... ทันเวลาเจ้ากลับมาจากประเทศนอกพอดีวันจันทร์  :-* ทำสีเร็วเกินหรือเป่าอะ  :มั้ง:
« Last Edit: 07 Nov 2010, 15:47 by Korza »

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
โป่งสวยเรยคับ อิอิ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ไม่ได้ไป korea หรอครับ  พอดีเจ้าของโทรฯมาถามก่อนไปว่า อยากได้อะไรไม๊ 
ยังไม่ทันตอบแกก็ตอบแทนว่า ไม่มีแฟนคงไม่ต้องการอะไร  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:
กอล์ฟ แกมีอะไรเป็นของตัวเองบ้างเนี่ย..55+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline Omega VIP

ไม่ได้ไป korea หรอครับ  พอดีเจ้าของโทรฯมาถามก่อนไปว่า อยากได้อะไรไม๊ 
ยังไม่ทันตอบแกก็ตอบแทนว่า ไม่มีแฟนคงไม่ต้องการอะไร  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:
กอล์ฟ แกมีอะไรเป็นของตัวเองบ้างเนี่ย..55+

มีรถ Omega กับ Vigo ครับ แถม .38 pse อีก 2 กระบอก สมเด็จบางขุนหม 1 องค์ นอกนั้นยังไม่มีอะไรเป็นชื่อของตัวเองเลย

มีรถ Omega กับ Vigo ครับ แถม .38 pse อีก 2 กระบอก สมเด็จบางขุนหม 1 องค์ นอกนั้นยังไม่มีอะไรเป็นชื่อของตัวเองเลย

ถ้าป้าตู๋ไป Jp ป้าก็คงซื้อตุ๊กตามาฝากแล้วแระ.. 8)

สงสัยShopเพลิน เย็นวันนี้ยังไม่มารับรถเลย ...... เห็นจอกนอกอู่มา2วันและ ด๋วกระบะก็มาสอยอีกหรอกครับ
แต่หน้าอู่ำพอดี เข้าไปทำสีอีกรอบ ชิวๆ อิอิ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง