สถานที่นัดท่านข้าว วันอาทิตย์ที่ 14 พ.ย. 53

หนานมา · 14464

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
แต่ไปไม่ได้แน่นอน เพราะ ต้องกลับอุทัยเพื่อขึ้นศาลวันจันทร์  :-X
ผมไปวันอาทิตย์เช้า-เย็นกลับ จะร่วมขบวนขากลับ เข้ามา กทม. พร้อมกันก็ได้นะครับ  :)

ไปพร้อมกันไหม๊คะพี่นุ่น  ออกจาก กทม.กี่โมงอ่ะคะ

นู๋ไปด้วยยยยยยยยยยยย  ไผ่ จี๊ดค่ะ

:) :)

คงออกไปช่วงก่อน 8 โมงแระจ้า
ตกลงเจอะเจอกันก่อนแถวที่พักมอร์เตอร์เวย์มั้ย?

ได้คะพี่นุ่น  งั้น  8 โมงเช้าเจอกันที่  จุดพักมอเตอร์เวย์นะคะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
รับทราบครับ....บอมส์เอาไงดีวะเราอะ เหอะๆ

สว่นพี่ๆ เรื่องในมุ้งก็จัดการกันให้เรียบร้อยด้วยนะครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ขอไปด้วย...ของผมมีอีบอมส์ ต่องและผม ครับ ขอแฝงตัวหารค่าแก็สไปด้วยยย รถผมโช๊ครัวกินยางคาดว่าถ้าขับไป คงสละยางหน้าซ้ายเป็นแน่ เหอะๆ

ฝากน้องเจี๊ยบด้วยนะ งานนี้เราขอทำมาหากินก่อนนจ้ะ อิ อิ ^_____^

ถึงแก๊งระยอง น้องอยากไปด้วยนะคะ แต่ติดสอนนนนนนู๋ๆ เยาวชนของชาติทั้งหลายยยยยยย ฮิ้วๆ ละไปเมากันนะ

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
ขอไปด้วย...ของผมมีอีบอมส์ ต่องและผม ครับ ขอแฝงตัวหารค่าแก็สไปด้วยยย รถผมโช๊ครัวกินยางคาดว่าถ้าขับไป คงสละยางหน้าซ้ายเป็นแน่ เหอะๆ

ฝากน้องเจี๊ยบด้วยนะ งานนี้เราขอทำมาหากินก่อนนจ้ะ อิ อิ ^_____^

ถึงแก๊งระยอง น้องอยากไปด้วยนะคะ แต่ติดสอนนนนนนู๋ๆ เยาวชนของชาติทั้งหลายยยยยยย ฮิ้วๆ ละไปเมากันนะ

น๊าน..คุณครูอยากเมา...อิอิ.. ;D ;D

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้

พวกพี่ ๆ ฝากน้อง ๆ ไปเรียนได้ ชิมิ แลกกัน พวกพี่ดูแล เจี๊ยบ จอยดูแล ลูก พี่ ๆ  8)  8)  8)  ทางจะได้สะดวก  8) 8)   หน้าที่ต้องมาก่อนครับ เรื่องกินเรื่องเที่ยวมีได้เรือย ๆ ครับ พร้อมเมื่อไหร่ก็ส่งเสียงล่วงหน้ามาก่อนถึงแถบนี้ล๊ะกัน

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

• เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :-[ ผมไม่รู้ผมเป็นนิ่วงับ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
รักปูเสมอ ไม่รักไม่หึงหรอกนะ
อ่ะคุณนาย..กะคุณผู้ชาย อย่าเพิ่งคิดมากนะน้องๆ
คนที่เข้าในเวป ส่วนมากก็หยอกล้อแซวกันทั่วๆไปเหมือนพี่น้องกันแระจ้า
การทำตัวสนิทสนม หรือเข้ามาจอยในกลุ่มตลอด มันก็ช่วยให้เราเรียนรู้สิ่งต่างๆที่เราไม่รู้
บางคนก็ได้ช่วยเหลือเพื่อนๆที่เดือดร้อน และจุดสำคัญ คือ เฮฮา และมีความสุข

ลองนึกดูสิกว่าเราจะมารักกันได้ ต้องใช้เวลาเสนอหน้าสะสมความดีขนาดไหน..อย่าเพิ่งด่วนตัดพ้อ หรือตัดสินใจนะจ้ะ

แต่ไปไม่ได้แน่นอน เพราะ ต้องกลับอุทัยเพื่อขึ้นศาลวันจันทร์  :-X
ผมไปวันอาทิตย์เช้า-เย็นกลับ จะร่วมขบวนขากลับ เข้ามา กทม. พร้อมกันก็ได้นะครับ  :)

ไปพร้อมกันไหม๊คะพี่นุ่น  ออกจาก กทม.กี่โมงอ่ะคะ

นู๋ไปด้วยยยยยยยยยยยย  ไผ่ จี๊ดค่ะ

:) :)

คงออกไปช่วงก่อน 8 โมงแระจ้า
ตกลงเจอะเจอกันก่อนแถวที่พักมอร์เตอร์เวย์มั้ย?

ได้คะพี่นุ่น  งั้น  8 โมงเช้าเจอกันที่  จุดพักมอเตอร์เวย์นะคะ
แซ่บจ้า ..พี่เบิร์ดด้วยนะครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline cherryjaa

รักปูเสมอ ไม่รักไม่หึงหรอกนะ
อ่ะคุณนาย..กะคุณผู้ชาย อย่าเพิ่งคิดมากนะน้องๆ
คนที่เข้าในเวป ส่วนมากก็หยอกล้อแซวกันทั่วๆไปเหมือนพี่น้องกันแระจ้า
การทำตัวสนิทสนม หรือเข้ามาจอยในกลุ่มตลอด มันก็ช่วยให้เราเรียนรู้สิ่งต่างๆที่เราไม่รู้
บางคนก็ได้ช่วยเหลือเพื่อนๆที่เดือดร้อน และจุดสำคัญ คือ เฮฮา และมีความสุข

ลองนึกดูสิกว่าเราจะมารักกันได้ ต้องใช้เวลาเสนอหน้าสะสมความดีขนาดไหน..อย่าเพิ่งด่วนตัดพ้อ หรือตัดสินใจนะจ้ะ

:D

:D :ไถ: :ไถ:  มาคอนเฟิร์มอีกเสียงนะค่ะ ในนี้ไม่มีหรอกค่ะ มีแต่พี่น้องกันทั้งนั้น
ลองไปทริปด้วยกันดูนะค่ะ จะได้สบายใจ และรู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆในนี้มากขึ้นด้วยอะค่ะ  :)

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
อะนะ....ในนี้มันก้อมีแต่ ปู่ ป้า น้า อา พี่ น้อง แค่นั้นแหละ

ขี้หลี คู่มั่ว ตั้งกะเข้ามาก้อยังไม่เคยเห็น...

อ่าก้ออยากจะฝากข้อคิดไว้สักนิด...

ถึงจะรักกันมากแค่ไหน...โลกส่วนตัวมันก้อยังมีอยู่

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline krish

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เรารักเพื่อนพ้องน้องพี่ รักโอเปิลดีกว่าเนอะ อย่าไปคิดอะไรมาก ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ มีเมตตากรุณาต่อกันด้วยมิตรไมตรีเป็นเครื่องจรรโลงให้น่าอยู่ ;) ;) ;)

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^

พวกพี่ ๆ ฝากน้อง ๆ ไปเรียนได้ ชิมิ แลกกัน พวกพี่ดูแล เจี๊ยบ จอยดูแล ลูก พี่ ๆ  8)  8)  8)  ทางจะได้สะดวก  8) 8)   หน้าที่ต้องมาก่อนครับ เรื่องกินเรื่องเที่ยวมีได้เรือย ๆ ครับ พร้อมเมื่อไหร่ก็ส่งเสียงล่วงหน้ามาก่อนถึงแถบนี้ล๊ะกัน

ถ้าพาน้องมาส่งที่นี่ก้อดูให้เลยค่ะ 5555

Offline bat

• bat
จะพยามไปให้ทันนะ แต่ยังไงก็ต้องไปให้ได้
ยืนยันอีกครั้ง สัมพันธภาพใน opel in  มีแต่พี่น้อง สตรีมีเกียรติ นะครับ :)

8) เรื่องในมุ้งไม่ต้องห่วงครับ
อย่างที่ผมเคยบอกอยู่เสมอๆ

ว่า....ความหล่อนั้นไม่จีรัง แต่ความจนนั้นถาวรครับ
อีกข้อพวกผมเป็นตุ๊ดครับ ไม่ต้องกลัวหรือเป็นห่วงใดๆ เหอะๆ จริงไม๊ฮ้าาา.....

หน้าไม่ให้แต่ใจพระ เป็นโสแกนใหม่ของผมครับ เหอะๆ

8) เรื่องในมุ้งไม่ต้องห่วงครับ
อย่างที่ผมเคยบอกอยู่เสมอๆ

ว่า....ความหล่อนั้นไม่จีรัง แต่ความจนนั้นถาวรครับ
อีกข้อพวกผมเป็นตุ๊ดครับ ไม่ต้องกลัวหรือเป็นห่วงใดๆ เหอะๆ จริงไม๊ฮ้าาา.....

หน้าไม่ให้แต่ใจพระ เป็นโสแกนใหม่ของผมครับ เหอะๆ

[color=magentaสรุปว่าเป็นตุ๊ดหรออ อ [/color]

:มั้ง:

:D ที่รักคิดว่าไรล่ะ ฮ้า....... เหอะๆ ขำๆนะ
ดูท่าจะระทมจริงๆ ก็จัดขำๆไปหน่อย ยังก็รีบจัดการชีวิต พวกท่านให้เรียบร้อยครับ
เราเป็นกำลังใจให้ แต่ชีวิตคุณต้องละลิตเอง(ละลิตรคือ ละ เลิก ลิขิต เขียน สร้าง) ทำอะไรให้จบเสร็จ สิ้นเด็ดขาด ไม่เอาแบบ ปั่นป่วนเพื่อนฝูงครับ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

มาว่าเรื่องเจอกันต่อ ใครไปยังมั่ง ไปด้วยยยยยยยยยย เหอะๆ

Offline bat

• bat
เอาน่าน้อง อย่าคิดมาก พี่ๆในนี้ก็คงมีแต่ความห่วงใยละน่า ไปทำงานเถอะ  อย่าคิดมาก :)

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ผมลบ rep ที่ไม่เกี่ยวข้องแล้วนะครับ  ตามคำขอของต้นเรื่อง

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline m_pong

• mmmm
ใครมีเบ็ตเอามาด้วยนะ  ตกปลากัน  เอาแบบเป็นกีฬา หรือ จากินเดียวว่ากันอีกที   

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เอาแบ็ตช็อตเอาเลยไม่ดีกว่าเหรอ?
ตอนนี้มีตัวแปลงไฟรถเป็นไฟบ้านแล้ว เด๋วจะเอาไปด้วย 5555

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline LukTarn

เอาแบ็ตช็อตเอาเลยไม่ดีกว่าเหรอ?
ตอนนี้มีตัวแปลงไฟรถเป็นไฟบ้านแล้ว เด๋วจะเอาไปด้วย 5555

บาปกรรมอ่ะ อย่าเลยนะ คุณแม่ขอร้องงงงงงงงง

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
 :-X :-Xผมต้องกลับเช้าวันเสาร์อ่ะ

แต่ป่านนี้แล้วเจ้เปิ้ลผมยังนอนผึ่งพุงอยู่เลย :-\ :'(

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline bushsaba

• นักรบพเนจร
  • **
  • บุษ 0875350138
รอด้วยนะ ไปถึงไม่เกิน บ่ายสองค่ะ   :ตาปิ้ง:

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
สะพาน...เท่อ่ะ...

ป.ล. อยากลองกินเบียร์วุ้น...  :ไม่:

แด๋วให้พี่ เอ็ม(ระยอง) เอาถังมาปั่นให้นะ

แบบว่า เมาตายคาถัง อิอิ

8) 8) 8) 8)

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
อยากไปครับแต่มีสอนเลยอด

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
แลกคาบเลย ดีมั้ยคะ

หรือไม่ก้อ  :มั้ง: :มั้ง:

สั่งงานโลด

8) 8) 8)

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com

สั่งงานโลด

8) 8) 8)
:D สั่งงานดีกว่าครับ เหอะๆ

สั่งงานโลด

8) 8) 8)
:D สั่งงานดีกว่าครับ เหอะๆ

:D :D :D

ตกลงว่า บอมส์ ต่องและ นายเจี๊ยบไป ด้วย ชาโด่ นะครับบบ เหอะๆ

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ทางฝั่ง bkk เอาไรไปร่วมแจมดีน้า า าา

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

8) ผมว่าเปลี่ยนเป็น ใครสั่งอะไหล่ที่ไหนมา เราเอาไปส่งด้วยดีกว่านะ พี่ๆเขาต้องถ่อมาเอาของกันบ่อยๆนะ
เหอะๆๆ เรามีของเด็ดอะไรไปให้พี่เขาลองกันมั่งหว่า
 :มั้ง:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง