[ Astra ] : ASTRA Van 8v 1994 เดิมๆ (เห็นเค้าว่าของเดิมเหลือเยอะ)

RevelCat · 2515

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
ลีลามานาน ได้เวลามารายงานตัวซักที  

ASTRA Van 8v 1.6 GL 1994

นาม : สายฟ้า

ชื่อสากล(มีด้วย :o) : Lighting  

ตอนนี้ยังไม่ทำอะไรมากอ่ะครับ เดิมๆ รอเปลี่ยนชิ้นส่วนทีควรเปลี่ยนไปก่อน เรื่องเสริมหล่อค่อยว่ากันอีกที แอบดูเป็นแนวทางแล้วครับ เห็นหล่อๆอยู่กหลายครับ

ภาพตอนพึ่งไปเอามาจากไปแก้เสียงปริศนา จากกล้องเก่าๆ โดยคนถ่ายกากๆ  :P  เดี๋ยวรู้ว่ามีมุมไหน อะไรเด็ดๆแล้วจะถ่ายมาให้ดูอีกทีครับ ตอนนี้ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่

เกือบไป ลืมไม่ได้เลย ฝ่ายตรวจสอบคุณภาพ พี่กุ้ง คุณณัติ คุณบอม ขอบคุณอีกครับ

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline aor

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
เดิม ๆ ดีจัง แบบไม่แต่งอะไรก็สวยอยู่แล้วเน๊อะ แต่เปลี่ยนเป็นแม็ค 15-16 ก็คงจะงามขึ้นอีก หาแร็คหลังคามาใส่เพิ่มด้วย ก็จะดู
ทันสมัยขึ้น เน้นเรื่องเครื่องยนต์ ระบบเกียร์ และช่วงล่างให้เรียบร้อยก่อนน่ะ ถูกต้องแล้วครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง