รถทะเบียน 3665 เกิดอะไรขึ้น

zince · 11279

Offline zince

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
เกิดอะไรขึ้นกับรถเลขทะเบียน 3665 ภาพจากใน Facebook
รถใคร เกิดอะไรขึ้น คนเป็นไรไหมครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
รถบอมส์ กะ ต่อง ค่ะ คนปลอดภัยดีค่ะ แต่ตอนนี้รอคนมาลากรถค่ะ

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline nuchavee

• นักรบพเนจร
  • **
คนปลอดภัยก็ OK แหละ  :D :D ...แต่พี่คิดว่า  ;)  ;) คริคริ..... สาเหตุน่าจะมาจากตาต้นขับอยู่ข้างหน้าเป็นแน่ๆๆ   8) 8)  ....หรือว่าไงจ๊ะน้องบอมม์  :) :)   

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
อะไรกันหรือครับ งง ???

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline moimoi

เป็นอะไรมากไหมครับ  :omg: :omg:

Offline bat

• bat
ทำไมช่วงนี้ โดนเก็บกันระนาวเลยนะ :-X :-X

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
นั่นจิ......มันเรื่องอะไรกันแน่เนี่ย เกิดเหตุหรือว่ารถเสียอ่ะ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขอโทษที่มาแจ้งช้าครับ พอดี พึ่งขึ้นห้องฮะ...

กลับมาก็นั่งกิน มู๋ทะ กันข้างล่างครับ แฮะๆๆๆ

ชนตรงเส้น เชียงใหม่-ฝาง กม.ที่50 ครับ...

ผมขับไปเรื่อยๆ นำหน้าไปหน่อยนึง ไม่ได้ขับกันเร็วครับ น่าจะประมาณ 60 เองมั้ง ตรงนั้นมันมีป้าย โค้งอันตรายผมเลยเบาๆเข้าเอา ก็บอกแย้วน่าว่า เวลาผมขับทางไกลจะไปเรื่อยๆ ม่ะค่อยรีบกันเท่าไร

ส่วนบอมบ์ บอกว่า เข้าโค้งมา แล้วกดเบรคไปนิดนึง แล้วรถก็ล๊อค เอาล้อซ้ายทิ่มไปที่ขอบถนน แล้วก็สะบัดไปทางฝั่งขวาครับ...

เบื่องต้น คนไม่เป็นฮะ ชนเบามากๆ เข็มขัดยังไม่ทันทำงานเลย ไหลๆเข้าไปเหมือนเดิม...

ตรงจุดที่ชน เลนซ้าย ลื่นกว่าเลนขวามากๆๆๆ ครับ ลองดูในรูปนะครับ...  :)

รูปแรกจุดที่ชนนะครับ จะเห็นว่าเลนซ้ายมันเป็นมันเลย...

รูป 2 แล้วก็มีรอยยาง ไหลไปตรงนู้น......

รูป 3 ก็จอดนิ่งๆฮะตัวรถมีรอยที่กันชนและ แก้มด้านซ้าย ป่องๆออกมานิดหน่อยครับ...

รูป 4 แขนแรค ขาดตอนที่ชนฝั่งซ้ายครับ แมกแตก lenso แท้ๆ จะแตกที่ขอบครับไม่แตกก้าน... ยางก็พังไปตามระเบียบครับ..ไม่รอด... ;)

วันพรุ่งนี้ก็ เอาไปที่อู่ช่างเต้ยครับ ตอนนี้รถอยู่ที่อู่รถลากครับ... :)

อาจจะเปลี่ยน แค่แขนแรค และเปลี่ยนล้อ+ยาง ก็ขับกลับ กทมได้เลยครับ เดี๋ยวขอดูวันจันทร์นี้ครับว่าเป็นไงบ้าง...  :)

ป.ล. มือถือผมมันถ่ายรูปแล้วลงเฟสบุคได้เลยอ่ะครับ แต่ว่าัมันเอาลง เวบเราไม่ได้ฮะ คนที่มีเฟสบคผมเลยทราบข่าวก่อน.. แฮะๆๆ :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline zince

ทราบข่าวทุกคนปกติ ก็ดีใจแล้วครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v

อ้าว ... พี่กุ้ง ต่อด้วย คุณบอมส์  :( ไม่อยากจะพูดงี้เลย แต่ ทีมพิสูจน์ทราบ ที่ไปช่วยดูรถให้ผม เกิดเรื่อง 2 ท่านไม่ห่างกันเลย  :P

ฝากถึง คุณณัติ โปรดระมัดระวังนะครับ กลัวจะเกิดเหตุบังเอิญที่ไม่สมควรจะเกิด ถึงสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ โปรดระมัดระวังด้วยนะครับ

ถึงคนจะปลอดภัยหรือบาดเจ็บน้อยยังไง แต่เมื่อเกิดความเสียหายจะมากหรือน้อยก็ไม่ดีทั้งนั้น ด้วยความเป็นห่วงทุกท่านนะครับ

ส่วนคุณบอมส์ กะ คุณต่อง(เข้าใจว่าเคยเห็นที่อู่พี่เอแต่ไม่ได้ทัก) ยังไงเกิดเรื่องขึ้นแล้วแต่ ปลอดภัยกันก็ดีใจด้วยครับ

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
พึ่งจะทราบข่าว

คนไม่เป็นอะไรก็โล่งใจแล้วครับ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
RevelCat- น้าณัติแกโดนก่อนใครเพือ่นเลย จำมิได้ละซี้

งานนี้  ทุกคนปลอดภัยก็หายหลายห่วงนะครับ
ฟาดเคราะห์ไปแล้ว สิ่งดีดี ก็จะติดตามมาครับ สาธุๆบุญรักษา

Lenso ตัวนี้มันเจ๋งจริงๆนะนี้... :-[

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline nui

คนปลอดภัย ก็โอเคแล้วครับ แต่รถคงหนักเลย

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
คนปลอดภัย ก็โอเคแล้วครับ แต่รถคงหนักเลย

จากที่เห็นในรูป... ว่าจะมี ค่าแขนแรค ไม่ถึง 1000ฮะ แล้วก็ แม๊กวงละ 2500 ยางอีก 2000 ฮะ... ที่เหลือก็งานสีครับ...

แต่ต้องเข้าไปอู่วันจันทร์เพื่อ เช็คอีกรอบฮะ...

ตอนนี้ บอมบ์ยังนอนไม่ได้สติครับ...  :อุ่น:

เมื่อคืนกินมู๋ทะเยอะไปท่าจะตึงพุง  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขอเสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่บอมส์  ดูจากสภาพรถภายนอกแล้วเดาเล่นๆนะครับ ผมว่าน่าจะต้องมีปีกนก คอม้า ลูกหมากปลายแร็ค เผลอๆอาจถึงหัวเพลา และ โช๊คอัพ  :shock: :shock: :shock:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline nui

จากที่เห็นในรูป... ว่าจะมี ค่าแขนแรค ไม่ถึง 1000ฮะ แล้วก็ แม๊กวงละ 2500 ยางอีก 2000 ฮะ... ที่เหลือก็งานสีครับ...

แต่ต้องเข้าไปอู่วันจันทร์เพื่อ เช็คอีกรอบฮะ...

ตอนนี้ บอมบ์ยังนอนไม่ได้สติครับ...  :อุ่น:

เมื่อคืนกินมู๋ทะเยอะไปท่าจะตึงพุง  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
แป่วมู๋ทะ55...คุณบอมนี่ตัวใหญ่ๆใช่ไหมครับเหมือนเคยเห็นที่จันบุรีนะครับ

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

แป่วมู๋ทะ55...คุณบอมนี่ตัวใหญ่ๆใช่ไหมครับเหมือนเคยเห็นที่จันบุรีนะครับ

ตอนนี้มันตื่นแล้วครับ... กำลังชวนผมไปกินบุฟเฟ่ขนมจีนหน้าบ้าน....  :สำนึก:

นิ่งเป้นหลับขยับเป็นแดกฮะ...  ;D ;D ;D

lap Time

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .

อ้าว ... พี่กุ้ง ต่อด้วย คุณบอมส์  :( ไม่อยากจะพูดงี้เลย แต่ ทีมพิสูจน์ทราบ ที่ไปช่วยดูรถให้ผม เกิดเรื่อง 2 ท่านไม่ห่างกันเลย  :P

ฝากถึง คุณณัติ โปรดระมัดระวังนะครับ กลัวจะเกิดเหตุบังเอิญที่ไม่สมควรจะเกิด ถึงสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ โปรดระมัดระวังด้วยนะครับ

ถึงคนจะปลอดภัยหรือบาดเจ็บน้อยยังไง แต่เมื่อเกิดความเสียหายจะมากหรือน้อยก็ไม่ดีทั้งนั้น ด้วยความเป็นห่วงทุกท่านนะครับ

ส่วนคุณบอมส์ กะ คุณต่อง(เข้าใจว่าเคยเห็นที่อู่พี่เอแต่ไม่ได้ทัก) ยังไงเกิดเรื่องขึ้นแล้วแต่ ปลอดภัยกันก็ดีใจด้วยครับ

:หนาว: ถ้าจำไม่ผิด เหมือน นัท เขา จะเจอก่อน เพื่อนเลยอ่ะน่ะค่ะ (หรือเปล่า)  
ใกล้หมดปีนี้เเว้วว ดูเเล รักษาตัวเองหน่อน่ะค่ะ จริงๆ ปูก้อ :หนาว:คยโดนไป ช่วง มีนา เอารถไป ขึ้เกาะกลางถนนมาอ้ะ (แต่ อันนี้ คือทำเอง อ่ะน่ะค่ะ)  8) 8)

Offline Blackhole

ปีกนกรู้สึกผมจะมี ถ้าอยากได้โทรมาล่ะกันนะครับ เด่วผมไปคุ้ยโกดังมาให้

Offline RevelCat

• ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
RevelCat- น้าณัติแกโดนก่อนใครเพือ่นเลย จำมิได้ละซี้

งานนี้  ทุกคนปลอดภัยก็หายหลายห่วงนะครับ
ฟาดเคราะห์ไปแล้ว สิ่งดีดี ก็จะติดตามมาครับ สาธุๆบุญรักษา

Lenso ตัวนี้มันเจ๋งจริงๆนะนี้... :-[

:หนาว: ถ้าจำไม่ผิด เหมือน นัท เขา จะเจอก่อน เพื่อนเลยอ่ะน่ะค่ะ (หรือเปล่า) 
ใกล้หมดปีนี้เเว้วว ดูเเล รักษาตัวเองหน่อน่ะค่ะ จริงๆ ปูก้อ :หนาว:คยโดนไป ช่วง มีนา เอารถไป ขึ้เกาะกลางถนนมาอ้ะ (แต่ อันนี้ คือทำเอง อ่ะน่ะค่ะ)  8) 8)

:( :-X ... นึกออกแล้ว คุณนัติ นี่ คอร์ซ่าโดนจิ้มกลางคันก่อนผมลงไปดูรถ ได้ซักอาทิตย์นึงได้มั๊ง  :P

งั้นเอาตามน้าโทนี่แล้วกันครับ ฟาดเคราะห์ไปแล้ว ก็ขอให้สิ่งดีดี ติดตามมาครับ

แต่ท่านอื่นๆ ถ้าไม่จำเป็นก็ ไม่ต้องฟาดเคราะก่อนนะครับ ขอให้สิ่งดีๆตามมาเลยดีกว่า ... มีการ "ถ้าไม่จำเป็น" อีก  :o

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline aor

คนไม่เป็นไร รถหายป่วยเร็ว ๆ นะครับ
รถล็อคหรือล้อล็อคเนี่ย เป็นยังไงครับ แล้วมันเกิดขึ้นได้ยังไง เพราะจากที่ฟัง ๆ ดูหลายคันที่เกิด อบ.เขาก็ว่าล้อมันล็อค
ความเร็วไม่น่าจะถึงเกิด อบ.เลย เข้าใจว่าเหตุสุดวิสัย อาจมาจากสภาพรถ ระบบเบรคของรถ (หรือเปล่า)

ถ้าขับทางไกล ๆ ก็ระวังกันด้วยนะครับ บางทีเราขับด้วยความเร็ว นาน ๆ แล้วมันเพลิน (ไม่รู้ตัว) ลองปรับโหมดอารมณ์ลดความเร็วลงบ้าง
ก็ดี แต่ก็เคยได้ยินบางคนเขาว่า ขับช้า ๆ มันง่วง เป็นซะงั้น แต่ถ้าเกิดอะไรขึ้นแล้ว ก็กลัวว่า อาจกลายเป็นหลับไม่ตื่นไปเลยก็ได้
โดยเฉพาะในช่วงเทศกาล ใกล้ฤดูท่องเที่ยว
- ตรวจสภาพรถให้พร้อม
- คนขับพร้อม พักผ่อนเพียงพอก่อนออกเดินทาง
- วางแผนการเดินทางให้ดี เผื่อเวลาไว้ แบบไม่ต้องเร่งรีบมากนัก
- ยางอะไหล่ แม่แรง สายไฟจั๊มแบตฯ อุปกรณ์จำเป็นอื่น ๆ ล่วมยา (กระเป๋ายา first aid)
- เบอร์ติดต่อที่จำเป็น กรณีรถเสีย ต้องยกรถ
- มือถือและแบตฯ ให้พร้อม
- เพื่อนร่วมทาง รู้ใจและพูดภาษาเดียวกัน

Offline karnt

ดีใจที่ได้ยินว่าคนปลอดภัยทุกคนครับ

เชียงใหม่ - ฝาง กม.ที่50 นี่คือแถวๆ เชียงดาวใช่มั้ยครับ โค้งเยอะจริงๆ ค่อยยังชั่วแต่ว่าช่วงหลังถนนดีแล้ว

ช่วงปีสองปีที่ผ่านมาเคยวิ่งเส้นนั้นบ่อยๆ ปกติก็ขับไม่เร็วเหมือนกัน (ประมาณคุณต้น) แต่ต่อไปผมคงต้องระวังให้มากขึ้นอีก

ขอข้อมูลผู้รู้เรื่องล้อล็อคด้วยครับ น่ากลัวจริงๆ เกิดได้ยังไง ขับไม่เร็วเลย

กานต์ครับขับ Astra van 8v. 1.6

ผมซ่อมรถไม่เป็น แต่ยินดีช่วยเหลือเพื่อนๆ ในเรื่องอื่นๆ เช่น จั๊มแบต บอกทาง พาไปอู่/แนะนำอู่ในพื้นที่ 080-222-5231 ถ้าไม่สะดวกรับสายจะโทรฯกลับนะครับ

Offline Tanu

• ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE
ไม่เป็นไรก็ดีแล้ว......ขับรถระวังๆ กันด้วยนะครับ.....

อยากบอกว่า.....เป็นห่วง....

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline new corsa b

• ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :)

ไม่เป็นไรดีแล้วครับบอมส์ ...ฟาดเคราะห์ไปครับ ช่วงนี้เห็นรถเพื่อนสมาชิกเกิดอุบัติเหตุกันบ่อย คันก่อนหน้านี้กลิ้งมาทั้งคันเลย แต่ที่แน่นคนไม่ค่อยเป็นอะไร แสดงให้เห็นเลยว่ารถเขาดี...จริง

เพื่อนสมาชิกช่วงนี้ระวัง ระวังกันหน่อยครับ ผมเองเดียวนี้เดินทางไกลขับรถแล้วชอบง่วง ต้องจอดบ่อยๆ อันนี้ต้องระวังครับ เกิดอุบัติเหตุฟาดผังยังใช้ไหวพริบ ความชำนาญเอาตัวลอดได้ แต่หลับ

อันตรายที่สุดครับ...

:จุก:

พิเคราะห์ตามภาพ
เป็นช่วง 2-3 เมตรสุดท้ายของ Barrier พอดีเลยมั้ยเนี่ย....จังหวะดีมากๆเลยนะครับ
 :D :D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
แม็ค ยืมของผมไปก่อนได้นะ เดี่ยวส่งไปให้ที่ไปรษณีไทย ว่าไง โทรมาแล้วกันจะใช้วันไหน บอกกน้ออ...
โค้งที่รถผมแถๆกวาดกันลงมาปีที่แล้วเปล่า โค ตะ ละ ลื่น อะ แถมทางมันทำๆ มีทรายด้วยนะ ใช่มะ
 :น้ำร้อน: โทรมาได้ตลอดน้อ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

เป็นช่วง 2-3 เมตรสุดท้ายของ Barrier พอดีเลยมั้ยเนี่ย....จังหวะดีมากๆเลยนะครับ

อ้าว.....งั้นคราวหน้าก็คิวตาลุงโทนาฟแล้วอ่ะดิ  :มั้ง: ;D ;D ;D

Offline moimoi

รถเสียไม่เป็นไรครับแต่ใจอย่าเสียไปด้วย ปลอดภัยกันก็ดีแล้วครับ   :)  แต่งานนี้สงสัยเจ้าของรถน่าจะท้องเสียนะครับเห็นต้นบอกนิ่งเป็นหลับขยับเป็นแดก ฮ่าๆๆๆ   ;D ;D 

Offline bat

• bat
แก๊งเด็กเกเร  :เครียด: :เครียด: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:  ช่วงนี้คงต้องขับรถระวังกันเป็นพิเศษหน่อยละครับ  :shock: :shock:

อ้าว.....งั้นคราวหน้าก็คิวตาลุงโทนาฟแล้วอ่ะดิ  :มั้ง: ;D ;D ;D
สาตุ๊...ย้อนเขาตัว  >:( :( :o

ก็แปลกใจอยู่ ทำไมเป็นเหตุมาจาก เบรคล๊อค  กันเกือบทุกคัน  :มั้ง: :มั้ง:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง