ชี้เป้า ฺBorbet ครับ 5 รูนะครับ

tuck · 7599

Offline tuck

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ชี้เป้า ฺBorbet ครับ 5 รูนะครับ พอดีกะว่าจะวิ่งไปตั้งศูนย์รถซะหน่อย เลยไปเจอของดีเข้า เห็นน้าเบิร์ดกำลังตามหาอยู่ครับ 5 รูนะครับ

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
อยากทราบราคา  :ไถ: แต่ไม่ซื้อนะ
ขอบคุณครับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เห็นคุณเปรี้ยวหรือเปล่าที่ซื้อจั๊วแดงต่อจากป๋าเจี๊ยบไปตามหาอยู่มิใช่หรือครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

เห็นคุณเปรี้ยวหรือเปล่าที่ซื้อจั๊วแดงต่อจากป๋าเจี๊ยบไปตามหาอยู่มิใช่หรือครับ
ใช่ครับแต่อันนี้มัน 5 รูครับ

ราคาหน้าร้าน วงละ4000 ครับ

Offline ขอยลอนผาบี้

• รุ่นรถ: Opel Corsa 5D MT
  • สีรถ : Green
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ C14NZ
นึกว่า ปอยเป็ต  :omg:

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ขอบคุณครับ Borbet A สวยครับ  น่าจะเป็นขับหลังนะครับ และคงไม่ใช่ 5x110  ไม่รู้typeอะไร ชอบครับชอบ

Offline v_ken

• นักรบพเนจร
  • **
ขอบคุณครับ
ถ้า offset เกิน 35  แล้วหน้าแปลนพอจะปรับให้เป็น 4*100 ได้  คงต้องมอบตัวละ เพื่อความหล่อขอคลานเอาก้อได้น่า  :อุ่น:

ของรักของผม
3x kadett gsi 1989

ขอบคุณครับ
ถ้า offset เกิน 35  แล้วหน้าแปลนพอจะปรับให้เป็น 4*100 ได้  คงต้องมอบตัวละ เพื่อความหล่อขอคลานเอาก้อได้น่า  :อุ่น:
คลานเลยเหรอครับ  8) 8) 8)

• **
คลานครับ
ไม่งั้นตกหลุมหน่อย ได้ลงไปเปลี่ยนล้อแน่ :please:

ของรักของผม

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
พี่เปรี้ยวครับ ยังไงก็ต้องทำเสปเซอร์ แน่ๆครับ ถ้า 10000 ไปทำแสปเซอร์ อีกน่าจะราวๆ 3000 แปลง 5 - 4 พับซุ้มอีก 2000 หล่อ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ถ้าไม่ติดที่เป็นล้อ 17 ผมคงรับไปดูแลแล้วครับ  :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

• **
พี่เปรี้ยวครับ ยังไงก็ต้องทำเสปเซอร์ แน่ๆครับ ถ้า 10000 ไปทำแสปเซอร์ อีกน่าจะราวๆ 3000 แปลง 5 - 4 พับซุ้มอีก 2000 หล่อ เหอะๆ

วันนี้โทรไป เข้าใจว่าร้านปิดไม่ได้รับ แต่ดูไปมา 5 รู คงทำหน้าแปลนใหม่ไม่ได้ ผ่านอีกแล้วครับ สเปเซอร์นี่ก้อผ่านอีกครับ ขนาดล้อของมันยังทำให้มันนิ่งๆยากเลย

ตามมานานแล้วครับ ยังไม่เจอ ที่เจอ 35k ยังรับราคาไม่ไหวครับ :แงๆ:

ถ้าไม่ติดที่เป็นล้อ 17 ผมคงรับไปดูแลแล้วครับ  :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

โอ้ว 2 ชุดแล้วยังรับได้อีกหรือครับ ทั้งชมิดและสไตร์เมท เยี่ยมครับ :drink:

ของรักของผม

Offline omegaman

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
มันใส่โอเมก้าได้ป่ะเนี่ย คงไม่หุบมากเท่าไหร่ :มั้ง:

• *
ชี้เป้า ฺBorbet ครับ 5 รูนะครับ พอดีกะว่าจะวิ่งไปตั้งศูนย์รถซะหน่อย เลยไปเจอของดีเข้า เห็นน้าเบิร์ดกำลังตามหาอยู่ครับ 5 รูนะครับ

สนใจอยู่ครับคุณ tuck ร้านอยู่ที่ไหนครับ จะได้แวะไปดู

ขอบคุณครับ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
มันใส่โอเมก้าได้ป่ะเนี่ย คงไม่หุบมากเท่าไหร่ :มั้ง:
จะฉีกแนวไปไหนกันอ่ะครับคุณพี่.. ล้อเดิมก็เท่แล้ว จะยัดล้อคลาสสิคอีก

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

สนใจอยู่ครับคุณ tuck ร้านอยู่ที่ไหนครับ จะได้แวะไปดู

ขอบคุณครับ
ขอโทษครับผมพึ่งเห็น ชื่อร้านเด่นทวีการยางครับ แถวสาธุประดิษฐ์ ครับ 022112881 022114785 :bye:

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
^
^
ท่านนี้เลยครับ ชี้เป้าแม๊กสวยๆวางมือหนึ่ง .....  8) 8) 8) ขอบคุณครับ  :sorry

^
^
ท่านนี้เลยครับ ชี้เป้าแม๊กสวยๆวางมือหนึ่ง .....  8) 8) 8) ขอบคุณครับ  :sorry
ไม่เป็นไรครับ น้าเบิร์ด ยินดีเต็มที่เลยครับ ผมคิดว่าแม็กพวกนี้พวกเราตามกำลังหาอยู่ แล้วบังเอิญผมก็ดวงดี  ;D ;D ;Dหมดเลย
ครับ  :'( :'( :'( :'(

ครับดวงดีจริงๆเลยครับ เพราะชุดมือสองที่น้าขอนไปเจอมาก็เปิดราคาที่สามหมื่นครับ ขอบคุณครับ ผมก็เผิ่งมีเวลาไปวันก่อน ดีที่ยังอยู่  8) เก็บไว้ใส่โอเมะก็ไม่เลวเลยครับเพื่อมีปัญญาหามาขับสักคัน ด๋วผมฝากน้าหมอของเล็กๆน้อยๆไปขอบคุณครับ

• *
ขอบคุณครับ เด๋วถ้าว่างจะลองไปดูซะหน่อย

พี่ว่ามันน่าจะเข้ากันดีอ่ะนุ่น เลยจะเอามาเก็บไว้เอง แต่ลองไปดูออฟมันก่อน 8)

• **
เท่าที่เคยโทรถามขอบ 17 7.5 นิ้ว et 30 5 รู 120 ครับ วงละ 4000 บาท ของใหม่ทั้งหมด ราคาไม่แพง (ถ้าผมใส่ได้ ไม่เหลือแล้วครับ 7.5 นิ้วนี่ถ้าจะใส่ได้ของผมมันต้อง et 40)

ใส่ omega นี่น่าจะหุบ ไม่งั้นต้องรองสเปเซอร์ครับ

ของรักของผม

• *
เท่าที่เคยโทรถามขอบ 17 7.5 นิ้ว et 30 5 รู 120 ครับ วงละ 4000 บาท ของใหม่ทั้งหมด ราคาไม่แพง (ถ้าผมใส่ได้ ไม่เหลือแล้วครับ 7.5 นิ้วนี่ถ้าจะใส่ได้ของผมมันต้อง et 40)

ใส่ omega นี่น่าจะหุบ ไม่งั้นต้องรองสเปเซอร์ครับ

ET30 นี่น่าลุ้นสำหระบขับหลังครับ แต่พอเป็น 5 รู 120 ต้องเอามาแปลง เด๋วต้องดีดลูกคิดดูความคู้มก่อนนะ :มั้ง:

• **
ถ้ารับoffsetได้ สอยได้เลยครับ ปรับรูไม่มีปัญหา ด้านหลังเป็นหน้าเรียบๆ ร้านทำให้ได้1000กว่าบาท (ถามมาแล้ว)  รอรูตรงนี่คงนานและแพงกว่านี้เยอะ ลองดูครับ ของผมตอนนี้ขอแค่offset ได้ เจาะรูใหม่นี่รับเลย แต่ที่ราคาไม่แรงแบบนี้นะครับ

ของรักของผม

ET30 นี่น่าลุ้นสำหระบขับหลังครับ แต่พอเป็น 5 รู 120 ต้องเอามาแปลง เด๋วต้องดีดลูกคิดดูความคู้มก่อนนะ :มั้ง:
เมื่อวานไปเติมแก๊สแถวบ้าน ไปแวะร้านยางไปเจอแม็ก ขอบ17 อยู่1ชุดครับ 5 รู ยีห้อ sheithzer ไม่รู้เรียกผิดป่าว
แต่ไปเจอที่ร้านอื่นก็ราคาแพงอยู่เหมือนกัน อันนี้ทั้งชุดแค่ 5000  :giveme  แต่รายละเอียดไม่แน่ใจ แต่รู้ว่าสวยแน่นอน
สภาพต้องไปทำสี เด๋วถ้าผ่านไปอีกจะไปถ่ายรูปมาให้ครับ :-[

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง