ต้องการ SCOOP ฝากระโปรงหน้า Astra GSI

Lay · 4396

Offline Lay

• นักรบพเนจร
  • **
ต้องการซื้อ Scoop ฝากระโปรง (ของแท้) เป็นตัวที่ใส่กับ Astra GSI ... จะนำมาติดตั้งกับ Zafira ครับ พี่ๆ ชาว Opel.in ท่านใดพอชี้ทางสว่างให้ผมได้บ้างครับ ตามหามานานแล้ว (เจอแต่ตัวที่เป็นไฟเบอร์ ไม่มีถาดรองน้ำ)

ขอบคุณครับ

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
http://cgi.ebay.co.uk/Astra-Mk3-Gsi-bonnet-Vents-New-/360326994489?pt=UK_CarsParts_Vehicles_CarParts_SM&hash=item53e5299a39

ส่งทั่วโลกนะครับ หรือ รอเพื่อนๆที่เขามีเก็บไว้มาบอก otop ก็เห็นมีครับ

Offline Lay

• **
แบบนี้ผมมีแล้วครับน้าเบิร์ด อยากได้แบบที่มีถาดรองน้ำด้วยน่ะครับ ... แต่น้าเบิร์ดนี่ขยันหาของเหมือนกันนะครับ เดี๋ยวถ้าโอกาสอำนวยจะขอไปคาระวะเป็นการส่วนตัว :-*

อยากเชิญน้าเบิร์ดมางานปีใหม่วันที่ 25 นี้ด้วยครับ (ซาฟิร่าลำลูกกาจัด) ไม่ทราบว่าจะว่างหรือเปล่าครับ

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เห็นพี่เก่งเคยลงขายอยู่ครับ แต่ไม่รู้ว่าขายไปยังนะครับ

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Lay

• **
ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองค้นดูครับผม

Offline kastra

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
ต้องการซื้อ Scoop ฝากระโปรง (ของแท้) เป็นตัวที่ใส่กับ Astra GSI ... จะนำมาติดตั้งกับ Zafira ครับ พี่ๆ ชาว Opel.in ท่านใดพอชี้ทางสว่างให้ผมได้บ้างครับ ตามหามานานแล้ว (เจอแต่ตัวที่เป็นไฟเบอร์ ไม่มีถาดรองน้ำ)

ขอบคุณครับ

โทรหาคุณอ๋องเลยคุณเลย์

Offline Lay

• **
อ้าว! พี่อ๋องมีหรอครับ เคยคุยกันเรื่องนี้อยู่ครับ ไม่บอกกันมั่งเล๊ยยยยยย

ขอบคุณครับพี่

Offline Lay

• **
ติดต่อไปทางพี่อ๋องแล้ว ปรากฏว่าพี่อีกคนได้ซิวตัดหน้าไปแล้วครับผม

ยังคงตามหาต่อไป พี่ๆ ท่านใดเจอะเจอช่วยชี้ทางด้วยนะคร๊าบบบบบบบ :)

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
น้าขาวก็หมดก็อกแล้วเหรอ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline aor

ผมก็มีตัวทำจากไฟเบอร์ แต่ก็อยากได้ของ GM แท้ เพราะอย่างท่านว่ามันจะมีรางรองน้ำทิ้งใส่ฝากระโปรงด้วย ก็คง e-bay เท่านั้น

Offline GSI GODZILA

ฝากให้อู่สินเบิกให้ก้อน่าจะได้อยู่นะคับเพราะผมเคยเบิกฝาปิดหูลากกันชนหน้า astra gsi มาแล้วแต่ต้องรอหน่อยอ่าคับ

Offline keng_112

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขายพี่อ๋องไปแล้วครับเห็นว่าคนใน Zafira อยากได้ ไว้หามาได้ใหม่จะบอกนาครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง