[ Corsa ] สมาชิกใหม่ขอเอาน้องเปิ้ล มาโชว์ตัวหน่อยนะครับ

Mr.Prich · 20776

Offline ksuchon

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Pen-Gay Team
พี่ต้นแซวได้คะ ไม่โกรธ แต่ขอร้องอย่าแช่ง please  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

แหมเจ๊เหนียวจะตาย แช่งนิดแช่งหน่อย อย่าไปหวั่น :D

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline JZERO

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ทำภายในใหม่หมดเท่าไหร่อ่ะครับ....

อยากทำมั้งอ่ะครับ

Offline Mr.Prich

• นักรบพเนจร
  • **
ทำภายในใหม่หมดเท่าไหร่อ่ะครับ....

อยากทำมั้งอ่ะครับ

4500 ครับ....

Godfather of Disco

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ดีนะเนี่ยย ช่วงนี้เลิกกินเด็กแร้ววว

ไม่งั้น  ไม่มีตกถึงรัมหรอก  ฮ่าๆๆๆ  8)  8)  8)

ยินดีต้อนรับนะคะ

เป้ย ใช้ Astra 5 Dr. สีแดงค่ะ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline chanat

• Tel 0896762564
ยินดี ต้อนรับเช่นกันนะครับ ผมนัท คอซ่า 5ประตู ส๊เขียว ฝากระโปรง ดำ with sunroof ล้อ mc emotion made in Italy 15 ห้าก้านสีขาว เร็วๆนี้อาจได้เปลี่ยน เป็น ล้อหายาก ;D ;D ;D ;D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ยินดี ต้อนรับเช่นกันนะครับ ผมนัท คอซ่า 5ประตู ส๊เขียว ฝากระโปรง ดำ with sunroof ล้อ mc emotion made in Italy 15 ห้าก้านสีขาว เร็วๆนี้อาจได้เปลี่ยน เป็น ล้อหายาก ;D ;D ;D ;D

ล้อกะทะอะดิ ไม่มีใครเค้าใส่แล้วเลยหายาก

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline chanat

• Tel 0896762564
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)ม่ายช่ายเว้ย

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline VINCENT

• 248
,,,จาเข้ามาชมซะหน่อย..กัดกันซะ 4 หน้า :ตาย: :ตาย: :ตาย:  ภายในจี๊ดเจงๆ  :น้ำร้อน: :น้ำร้อน: :น้ำร้อน:

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
สีภายใจเข้ากับอากาศเลยอะ  :หึหึ:

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
,,,จาเข้ามาชมซะหน่อย..กัดกันซะ 4 หน้า :ตาย: :ตาย: :ตาย:  ภายในจี๊ดเจงๆ  :น้ำร้อน: :น้ำร้อน: :น้ำร้อน:

ประมาณว่าอ้วนเหรอ หุหุหุหุ :drink: :dead:

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline umgsi

• **
 :)สามประตูสีแดง ชื่อพี่อุ้มครับ  รถคอซ่าแดง ทะเบียน 4ฬ1402 ครับ วิ่งออกจากหมู่บ้านผ่านแยกกรุงเทพกรีฑาทุกเช้าเย็นครับ  ว่าง ๆ คงมีโอกาสได้เจอได้คุยกัน  ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :) :)

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ช่วยผมด้วยครับ พี่รัมกำลังจะกินผมแล้ว ฮ่าๆๆๆ :-* :-* :-*

บอร์ดนี้เข้ามาวันแรก รู้สึกอบอุ่นจังเลยครับ ..

ไม่เป็นไรฮะ... รัมไม่กัด... มีแต่จา ข่วนๆ เลียๆ ลูบๆ..... :สำนึก:

พี่ต้น รัมย์มะช่ายแมวนะพี่  เหอๆๆ

รถหนูมะมีคุณแฟนเอาไปฝึกงานเจ้าค่ะ มะช่ายฝาโก่งหรอก มะต้องตกใจไป

ตอนนี้ไปใช้แจ้สน้อยคะ

โหมีแฟนแล้วหรอ....ผิดหวังอย่างแรงเรย...

กะ

ผมก้อทำภายในสีนี้เรยง่า...โดนตัดหน้า...ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆๆ

:ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เห็นภายใน นึกว่าต้องสีแดงทั้งคัน เหมือนรถนายเซินโคราช แน่ๆ ที่ไหนได้สีฟ้า..

โอว.. คิดไม่ออกเลยตรู  :'(

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ขอให้มีความสุข.... ระวังดุ้งนะ...  8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~

ขอให้มีความสุข.... ระวังดุ้งนะ...  8) 8) 8)

ผ่านใน นึกว่าฟอรารี่ สุดยอดเลยคับ :D :D อยากทำมั้ง  ;)อิอิ   :ไม่: :ไม่:  :ไม่: :ไม่: :ไม่:อิฉาตาร้อนๆๆๆ

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

• **
ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆในบอร์ดทุกคนนะครับ

เจอกันบนท้องถนน ก็ทักทายกันได้

รถผมทะเบียน กพ 2791  เชียงใหม่นะครับ วิ่งบ่อยๆแถว ร่มเกล้า มอเตอร์เวย์ ศรีนครินทร์ รามคำแหง  เอแบค

:-* :-* :-* :-*

Offline LukTarn

หวัดดีคร๊าบ...พี่ชื่อ.ลูกตาล..
เป็นเจ้าของรถสีเขียวหวาน HELLO KITTY
เจอได้แถวๆ ศรีนครินทร์ บางนา-ตราด สุขุมวิท คร๊าบ
คิดว่าแบบพี่นี่ น่าจะมีคันเดียวนะที่เคยเหนอ่ะ คิดตี้เต็มรถ แบบเหมา มาทั้งร้านเลย อิอิอิ

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
กะ

ผมก้อทำภายในสีนี้เรยง่า...โดนตัดหน้า...ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมก็กำลังจะทำเบาะสีนี้เหมือนกันครับ  :แงๆ: :แงๆ:

ดีเลยจะได้มีตัวอย่างเอาไปให้ช่างดู :) :)

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆในบอร์ดทุกคนนะครับ

เจอกันบนท้องถนน ก็ทักทายกันได้

รถผมทะเบียน กพ 2791  เชียงใหม่นะครับ วิ่งบ่อยๆแถว ร่มเกล้า มอเตอร์เวย์ ศรีนครินทร์ รามคำแหง  เอแบค

ต้องมีวิ่งสวนกันบ้างแหงมๆๆ 

เป้ยวิ่งไปวิ่งมา ศรีนครินทร์ รามคำแหง มอเตอร์เวย์และบางพลี

^^*

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
ดีครับ เป็ป นะ
astra van 8v
เมืองทองคับ
ภายในsportมากๆๆๆๆๆอ่ะ :D

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
อ่านแล้วขำ .. 55 เจ้าของรถโดนแทะโลมม ..

ยินดีต้อนรับนะคะ จอย Astra Van 1.6 16V สีม่วง วิ่งแถวๆ เดียวกะคุณน้องน่ะ
รถคันนี้น่าจะชื่อ "คริสมาสต์" ... .... เขียว/แดง เขียว/แดง

รถพี่ก้อท่อดังอยู่ ปวดหัววววเวลารถติด แต่ก้อเร็วววดี อิ อิ~

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ว้าว....เจ้าของกระทู้ดีใจไหม๊เนี่ย

5 หน้าแว้วว...

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• **
ว้าว....เจ้าของกระทู้ดีใจไหม๊เนี่ย

5 หน้าแว้วว...

:)

ดีใจพูดไม่ออกเลยครับป๋มๆๆ ฮ่าๆๆๆ

ไว้เจอพี่ๆจะเค้าไปปาดหน้าแวะทักทายซะหน่อยนะครับพี่ๆ อิอิ

• **
อ่านแล้วขำ .. 55 เจ้าของรถโดนแทะโลมม ..

ยินดีต้อนรับนะคะ จอย Astra Van 1.6 16V สีม่วง วิ่งแถวๆ เดียวกะคุณน้องน่ะ
รถคันนี้น่าจะชื่อ "คริสมาสต์" ... .... เขียว/แดง เขียว/แดง

รถพี่ก้อท่อดังอยู่ ปวดหัววววเวลารถติด แต่ก้อเร็วววดี อิ อิ~

ช่ายๆครับ วิ่งไกลๆๆนี่ เสียงท่อกลบเสียงวิทยุหมดเลยๆๆ

ดีครับ เป็ป นะ
astra van 8v
เมืองทองคับ
ภายในsportมากๆๆๆๆๆอ่ะ :D

สวัสดีครับพี่  เมืองทองก็ไปบ่อยครับ อิอิ  
ภายในสปอต แต่ภายนอกดูไม่ได้ครับ ฮ่าๆ

ต้องมีวิ่งสวนกันบ้างแหงมๆๆ 

เป้ยวิ่งไปวิ่งมา ศรีนครินทร์ รามคำแหง มอเตอร์เวย์และบางพลี

^^*

ถ้าเห็นปอม ก็ทักทายกานหน่อยนะคับ

กะ

ผมก็กำลังจะทำเบาะสีนี้เหมือนกันครับ  :แงๆ: :แงๆ:

ดีเลยจะได้มีตัวอย่างเอาไปให้ช่างดู :) :)

ยินดีเลยครับ

หวัดดีคร๊าบ...พี่ชื่อ.ลูกตาล..
เป็นเจ้าของรถสีเขียวหวาน HELLO KITTY
เจอได้แถวๆ ศรีนครินทร์ บางนา-ตราด สุขุมวิท คร๊าบ
คิดว่าแบบพี่นี่ น่าจะมีคันเดียวนะที่เคยเหนอ่ะ คิดตี้เต็มรถ แบบเหมา มาทั้งร้านเลย อิอิอิ

อ่าน๊าๆ สงสัยเจ้าของรถต้องคิกขุแน่เลย

ขอพี่ลูกตาลไม่ได้เรียกว่าเหมามาทั้งร้านหรอกค่ะ

แต่แทบจะเปิดร้านขายเองได้แล้วววว

อิอิ

Offline LukTarn

ขอพี่ลูกตาลไม่ได้เรียกว่าเหมามาทั้งร้านหรอกค่ะ

แต่แทบจะเปิดร้านขายเองได้แล้วววว

อิอิ

น้องเป้ยก็พูดป่ะ  ที่บ้านยังมีอีกเต็มตู้อ่ะ...อิอิอิ.
จนที่บ้านต้องยับยั้งไว้ ไม่งั้นต้องมีต่ออีกตู้แน่ๆ กิกิกิ..ก็ของมันชอบนี่
:สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

• **
น้องเปิ้ลผมไปติด กระป๋องดับเพลิงมาแล้วครับ ไม่รู้จาได้ใช้ป่าวววววว ต้ั้ง300 กว่าบาท :ไม่: :ไม่: :ไม่:

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
น้องเปิ้ลผมไปติด กระป๋องดับเพลิงมาแล้วครับ ไม่รู้จาได้ใช้ป่าวววววว ต้ั้ง300 กว่าบาท :ไม่: :ไม่: :ไม่:

ได้ใช้นี่.... จะดีเหรอครับ.... :วิญญาณ: ผมขอไม่ได้ใช้ดีกว่า :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ได้ใช้นี่.... จะดีเหรอครับ.... :วิญญาณ: ผมขอไม่ได้ใช้ดีกว่า :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

ต้นต้องติด Air Bag รอบคัน

รอบๆๆๆๆๆคันข้างนอกเลยนะ    ;D  ;D

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~

ต้นต้องติด Air Bag รอบคัน

รอบๆๆๆๆๆคันข้างนอกเลยนะ    ;D  ;D
:shock: 8)

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง