Dec 1 : Happy birthday 2010 เสี่ยกริ๊ฟฟฟ....Chairai

thiratoon · 2783

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ขออาราธนา พระวิญญาณแห่ง God ประทานพรให้ เสี่ยกริ๊ฟ และครอบครัว ประสบแต่ความสุข  สนุกกับชีวิต คิด..ทำได้สมใจหวังดั่งจิตนิรมิตร
ขอพระวิญญาณแห่ง  God จงเป็นกำลังใจนำพาให้..พ้นทุกข์ทั้งปวง...
ขอพระวิญญาณแห่ง God อภัยให้และนำพาสิ่งเลวร้ายทั้งปวง..ให้พ้นทางชีวิตของเสี่ยกริ๊ฟฟ และครอบครัว ด้วยเทอญ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แฮปปี้ แฮปปี้ เบิร์ทเดย์ นะครับเสี่ยกิ๊ฟ มีความสุขมากมายนะจ๊ะ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ซื้อหวยรึยัง....

ถ้าซื้อขอให้ถูกได้รางวัล เอาเงินมาถอยรถอีกสักคัน...

:) ;D

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนครับ วันนี้ 3 ตัวเต็ง ๆ ถ้าโดนจะมีโอเปิ้ลเป็นของตัวเองครับ  8)  8)  8)   วันนี้ยังไม่เป็นเสี่ยครับพี่ ยังจนอีกวันนึงครับ เพราะพรุ่งนี้จะรวยกว่าเมื่อวานเสมอครับ  8)  8)     ปล. มิตรภาพจะอยู่กับผมตลอดไปครับ คือสิ่งเดียวที่ไร้มูลค่าแต่มากเกินจะประเมินด้วยราคาครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline krish

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขอให้มีความสุข ความสมหวัง มุ่งมาดปราถนาสิ่งใด ถ้ามีกะตังส์ ก็ขอให้ซื้อได้ ไม่ว่าจะเป็นคอร์ซ่า แอสตร้า คาริบร้า เวคต้า โอเมก้า
ไทกร้า คาเดท 8) 8) 8)

Offline bushsaba

• นักรบพเนจร
  • **
  • บุษ 0875350138
สุขสันต์วันเกิดกิ๊ฟ ขอให้มีความสุขมาก ๆ และเฮง ๆ นะจ๊ะ

Offline godgi

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 109
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: X14
Happy Birthday ด้วยหัวใจ
คิดอะไรให้ได้สมปรารถนา
ขอให้ชีวิตชีวามีแต่สิ่งดีๆ   :) :)

Offline LukTarn

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
Happy Birthday Ja น้องกิ๊ฟ
มีความสุข สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์
ขอให้ถูกหวยรางวัลที่ 1 รวยๆๆ น๊าาาา
:) :)

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ิกิฟ
น้องจีจี้ไม่ดื้อไม่ซนว่าง่ายโตไว
พี่ต่ายสวยสดใส
พี่กิ๊ฟสุขภาพแข็งแรงร่ำรวย
รถก้อไม่งอแงนะค๊าา

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
HBD คร้าบบบบ ขอให้ประสบความสุข สำเร็จตามที่มุ่งหวังไว้นะครับ  :ตาปิ้ง:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
Happy Birth Day To เสี่ย นะคร๊าบบบบบ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
HBD+++ :drink:

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ขอบคุณทุก ๆ คนน๊ะัครับ พรใด ๆ ในโลกนี้มี ผมขอทุกคนได้รับเช่นกันน๊ะครับ วันนี้เกือบถูกรางวัลที่ 2 แนะ ซื้อ 301523 แต่ออก 301500  8)  8)  8)  ซื้อ พ.ศ.เกิด 2523 ถ้าแก่กว่านี้ พ.ศ.2500 คงมีเงิน 2 แสนแล้ว  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :) :) Happy Birthday ค่ะ มีความสุขมากๆ สมหวังตามที่คิดจ้า  :) :)

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline cherryjaa

HBD นะจ้ะพี่กิ๊ฟ.....ขอให้มีแมวลายกินตลอดทั้งปี สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกเรื่องนะจ้ะ.... :)

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
็Happy birthday ครับ มีความสุขเยอะๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณคร๊าบ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนครับ ผมมีความสุขจังเลยที่รู้จักทุก ๆ คน ครับ ขอบคุณสำหรับ มิตรภาพอันสดใสซาบซ่าครับ

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
บวกอีกหนึ่งปี สุขสันต์วันเกิดครับ :)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
บวกอีกหนึ่งปี สุขสันต์วันเกิดครับ :)

ไปอยู่ไหนมาเนี่ย :( :( :(

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
^
^ ดู๊  เพื่อนแต่ละคน... :)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ขอบคุณคร๊าบ ตอนนี้อยู่อุดรธานี มาลองเกียร์ที่พึ่งทำสำเร็จ ปรากฎว่าผ่านฉลุย วิ่งไป 2 พันโลแว๊ว  8)  8)  8)    พรุ่งนี้จะไปสกลนครต่อ เอาให้คุ้ม  8)  8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง