ช่วยหน่อยครับ สิ้นปีพ่อกับแม่ผมจะไปอ่างขาง

Kaset · 3974

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
พ่อกับแม่ผมเกิดอยากไปอ่างขางขึ้นมา แบบว่าไม่ได้เตรียมการอะไรเลย เพิ่งติดสินใจกันเมื่อวันก่อนนี้เองครับ  :'( :'(
คือตอนนี้ยังหาที่พักไม่ได้เลยครับ โทรไปเช็ครีสอร์ทก็เต็มหมดแล้วครับ เข้าพักวันที่ 31 ธค -1 มค พี่ๆน้องๆ ป้าๆลุงๆน้าๆ ช่วยแนะนำที่พักหน่อยครับ

ช่วยผมหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
 :please: :please: :please:

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สนามหน้าโรงเรียนช่วงปีใหม่เค้าก็ให้กางเต๊นท์ได้ครับ  หรือไม่ก็ตชด.ข้างบนลองถามดูครับ อ้อ...อีกที่นึงข้างทางบริเวณเนินเขาก่อนถึงศูนย์กล้าไม้หรือไงเนี่ยข้างทางเค้าปักป้ายว่าบริเวณที่กางเต้นท์แต่ไม่รู้ว่าติดต่อใครแล้วก็รกด้วย ไฟไม่มี ห้องน้ำไม่มีครับ แต่ตอนนี้เปลี่ยนไปอย่างไรบ้างจำไม่ได้แล้วเพราะหลายปีแล้วครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ช่วงเวลาที่ว่ามา...ไม่แนะนำให้ขึ้นอ่างขางครับ
   รถจะเยอะมาก  ถนนก็แคบ  โค้ง  กว่าจะถึงปลายทาง  งอมบรมเลยครับ
ข้างบน อ่างขางก็ไม่ค่อยมีกิจกรรมอะไร เท่าไหร่...คน สูงวัย จะเหนื่อยน๊า
หากอยากจะนอนดอยจริงๆๆ ไป ดอยอื่นเถอะครับ....หรือไม่ก็ ไปเวลาอื่นครับ ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ที่พักเวลานั้นไม่มีแน่นอนค่ะ ส่วนกางเต็นท์เนี่ย ลองไปวัดดวงเอาหน้างานละกันนะคะ
มีลานก่อนถึงสถานีเกษตรอ่างขางที่ปีที่แล้วไปกางเต็นท์กันคนไม่เยอะ แต่ไม่รู้ว่าช่วงเวลานั้นแน่นขนาดไหน

ถ้ากางเต็นท์ละก้อเตรียมตัวพบกับเรือกลไฟได้เลยนะฮ๊าาาาาาาาาาาา

จะบอกว่าพี่ไปช่วงปีใหม่อะ พี่จองตั้งแต่ต้นเดือนพฤศจิกายนนะคะ พักที่อ่างขางวิลล่า

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
พี่ครับ อย่าลืมเอารถไปเช็คก่อนไปเน้อ...........

เพราะมันไกล+ขึ้นเขา นะนะ.....

เค้าเป็นห่วง  :น้ำร้อน:

ขอบคุณลุงทั้งหลายด้วยครับ ;D. ดูแล้วผมคงพาพ่อแม่เที่ยวแถวนี้เอาครับ ดอยอิน สะเมิง บลาบลา น่าจะสบายกว่า แม่ผมร่างกายไม่ค่อยแข็งแรงด้วยฮะ :สำนึก:

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขอบคุณลุงทั้งหลายด้วยครับ ;D. ดูแล้วผมคงพาพ่อแม่เที่ยวแถวนี้เอาครับ ดอยอิน สะเมิง บลาบลา น่าจะสบายกว่า แม่ผมร่างกายไม่ค่อยแข็งแรงด้วยฮะ :สำนึก:

>:( >:( >:( ถือซะว่าผมไม่ได้บอกและมีส่วนเกี่ยวข้องกับการแนะนำในกระทู้นี้นะครับให้ตาแก่โทนี่รับไปคนเดียวละกัน :( :( :(

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

>:( >:( >:( ถือซะว่าผมไม่ได้บอกและมีส่วนเกี่ยวข้องกับการแนะนำในกระทู้นี้นะครับให้ตาแก่โทนี่รับไปคนเดียวละกัน :( :( :(

โหห พี่หมอก็นะ  ;D ;D

เรียกพี่แล้วนะเนี่ยย ลุงหมอก็

โหห พี่หมอก็นะ  ;D ;D

เรียกพี่แล้วนะเนี่ยย ลุงหมอก็

แนะ....ยังอีก :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย:

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สะเมิง มีไร่ สตอรเบอรรี่ นะครับ มีที่กางเตนท์ นอน อ่ะ ที่เราไปกันไง น่าสนใจดีออก เงียบดี  ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

แม่ผมนอนเตนท์ไม่ได้อะพี่ ไม่ค่อยสบาย สรุปแล้วนอนที่บ้านผม  :) พอดีพี่ที่บ้านกลับบ้านกันหมด กะว่า เช้าออกเที่ยว เย็นกลับนอนบ้าน น่าจะสะดวกกว่า ไปสะเมิง ม่อมแจ่ม ดอยอิน สวนสิริกิติ์

พี่ต้นฮะ วันจันทร์ผมว่าจะไปเปลี่ยนยาง เอา kumho อะพี่  ร้านอยู่ไหนหรอ ละอีกอย่าง ไม่มีตังซื้อแมค หากะทะ 15 ถูกๆให้หน่อยจิ  :-* :-*

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
กะทะ 15 4 รู ถ้าของโอเปิลหายากครับ มีหน้าก็แคบ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง