?? Question "Mark" ภาษีเราทั้งนั้น

thiratoon · 2758

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
พักนี้รัฐบาลโฆษณาผลงานบ่อยจัง ตังค์ที่จ่ายค่าโฆษณามาจากภาษีพวกเราทั้งนั้นนะ หึหึ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
มาอีกละ ตานี่ หาเรื่องเฉียด.....ตลอด  :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: 

Offline naxalez

• ผู้เยี่ยมยุทธ
น้าเค้ากำลังหาวิธีประหยัดตังโดยการหาข้าวแดงกินฟรีอยู่ครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
น้าเค้ากำลังหาวิธีประหยัดตังโดยการหาข้าวแดงกินฟรีอยู่ครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

+ (ทั้งเวป)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

+ (ทั้งเวป)
:D :D :-* :-[

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline khomsan

:เครียด:  :เครียด: :เครียด: :เครียด: :drink: :drink: ??? ??? ??? ??? ;D ;D :drink:

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline monkygod

• ผู้เยี่ยมยุทธ
...ถนน เส้น ตาก-ลำปาง   ผมกับบ้านปีที่แล้วมันทุบสร้างถนนใหม่  แล้วบอกว่างบไทยเข็มแข้ง

ปีนี้กลับบ้านอีก มันทำใหม่อีกแล้วครับ จุดเดิม เส้นเดิมเลย  :ตาย: :ตาย:

ประชาชนอย่างเราได้แต่นั่งมองตาปริบๆ  :ตาปิ้ง:

อยากรู้ว่าใครเข้มแข็ง..

No body can stop me.

GTA : [G]reat  [T]eacher  [A]tikarn

Offline Chaw

• นักรบพเนจร
  • **
  • เชาว์
ประชานิยม...ต้องช่วยกันนิยมเค้าล่ะ
เห็นว่าให้วันที่ 16 พ.ค.54 เป็นวันหยุดเพิ่มเติม (เตรียมสุดสัปดาห์หรรษาได้เลย 14-15-16-17 พ.ค.54)
* อังคาร 17 พ.ค 54 วันวิสาขบูชา *
อันนี้เค้าไม่ได้เอาเงินเราไปถลุง...ไม่ได้แจกเงินเรา... แจกเป็นวันหยุดแทน...
ช่างคิดได้จิงๆวุ้ย

Corsa เขียว 5D AT
ผมเป็นนักขับ ขับเป็นอย่างเดียว (จริงๆ)
เชาว์ 086-3333-948
chawanut_b@hotmail.com

Offline youth

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
ผมว่าใครมาเป็นรัฐบานก็เป็นแบบนี้ทั้งนั้นแหละครับ
ต้องประชานิยมไว้ก่อนไม่งั้นสมัยหน้าก็อด เป็นธรรมดาของนักการเมือง
ต้องทำใจอย่างเดียวครับ

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ตาโทนี่สบายใจได้แระเพื่อนเพียบเลยคงไม่เหงาแล้วละ 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline nuchavee

• นักรบพเนจร
  • **
 :) :)  pm มาบอกด้วยน๊า  :-[ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline khomsan

เห็นว่าจะมีคูปองใช้หนี้ด้วยนี่   เอามาแลกเงินไว้แต่งเจ้าโอเปิลได้มั้ยนะ ;) ;)

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง