18 Dec สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องเปิ้ล(Ple)ครับ

thiratoon · 1843

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ขอให้มีความสมหวังทุกประการนะครับ ;)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
อ้าววันนี้เหรอครับ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง สมบูรณ์ ทั้งกายและใจครับ  :-*

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาำพแข็งแรงครับ สนุกกับการท่ิิองเที่ยว

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แฮปปี้เบิร์ทเดย์ครับขอให้สุขภาพพลานามัยสมบูรณ์ แข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา คิดสิ่งดีสมใจปราถนาครับ  :) :) :)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline แม่น้องเก้า

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ
มีความสุขมากๆน่ะค่ะ (เป่าเค้ก ไปพร้อมกะวันเกิด เวปแล้วด้วยอิอิ)

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline khomsan

แฮปปี้เบิร์ดเดทูมีทูมี้ :) :)

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
ตามมาขออวยพรย้อนหลังด้วยคนค่า

Nong Ple kah,

HaPpY BiRThDaY kah มีความสุขมากๆๆค่า สุขภาพแข็งแรง (อยู่แร้วเท่าที่พี่เห็น..อ่ะล้อเล้นจ้า) ร่ำรวยเงินทอง สวยวันสวยคืน (สำมะคัญ) นะคะ
  :D :D :D

Offline ple

• DekGayRay's
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านสำหรับคำอวยพรและขนมเค้ก(ครบรอบ 2 ปีของเว็บ) :-* :-* :-* :-*     

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง