ขายชุดเบาะตัวนอกASTRA G

GSI GODZILA · 7304

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ด้านข้างของเบาะจะมีairbagด้วย ฝั่งคนขับปรับสูงต่ำโดยคันโยกด้านข้าง เบาะหลังตรงกลางสามารถเปิดออกมาเป็นที่วางแขนได้ เบาะหน้ากว้างตัวละ 52 ซม.เบาะหลังกว้าง 128 ซม.เท่ากับASTRA Fเป๊ๆขายทั้งชุดพร้อมตัวกระชากเบาะ(กระบอกโช้คsafety belt)ราคา 7000บาท 0816282537 เม้งครับ :หึหึ:

ในรูปที่เห็นผ้าเป็นด่างๆขาวๆเพราะลายผ้ากำมะหยี่มันไม่ได้อยู่ในทิศทางเดียวกันต้องลูบให้มันไปในแนวเดียวกันก้อจะดำทั้งหมด :หึหึ:

Offline CAT

• นักรบพเนจร
  • **
เอาใส่ใน ASTRA VAN 1.6 16V ได้เป่าครับ ถ้าใส่ได้ ก็มีสิทธิ์เสียเงินครับ  :ปลิว:

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
เหมือนของซาฟีร่าเลยครับ ใส่แอสตร้าได้ชัวร์ เห็นพี่จี๊ดเคยเอามาใส่ตัวแวน สวยดีครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เหมือนของซาฟีร่าเลยครับ ใส่แอสตร้าได้ชัวร์ เห็นพี่จี๊ดเคยเอามาใส่ตัวแวน สวยดีครับ

หายเลยนะน้าโทรหาก็ไม่ได้ แล้วมันใส่ดอร์ซ่าได้ป่ะเนี่ย

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

เอาใส่ใน ASTRA VAN 1.6 16V ได้เป่าครับ ถ้าใส่ได้ ก็มีสิทธิ์เสียเงินครับ  :ปลิว:
กำตังไว้ได้เลยครับ ใส่ได้แน่นอน คอช่ามะแน่ใจ ขอบคุณพี่เบริดช่วยดัน :หึหึ:

Offline karnt

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ใส่ van 8v. ได้พอดีใช่มั้ยครับ -- มีของมายั่วกันอีกแล้วคุณเม้ง ขอถามแฟนก่อนนะครับ

ปล. ถุงลมมันทำงานยังไงครับ พองออกทางไหน

กานต์ครับขับ Astra van 8v. 1.6

ผมซ่อมรถไม่เป็น แต่ยินดีช่วยเหลือเพื่อนๆ ในเรื่องอื่นๆ เช่น จั๊มแบต บอกทาง พาไปอู่/แนะนำอู่ในพื้นที่ 080-222-5231 ถ้าไม่สะดวกรับสายจะโทรฯกลับนะครับ

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• VIP's Member
  • คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
 :-*เอ จะนำเบาะไปหุ้มหนังเทียม หรือจะเอาชุดนี้ใส่ใน แอสตร้า  คาราแวน ของป้าช่อ ดีเนอะ :ตาปิ้ง:

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
:-*เอ จะนำเบาะไปหุ้มหนังเทียม หรือจะเอาชุดนี้ใส่ใน แอสตร้า  คาราแวน ของป้าช่อ ดีเนอะ :ตาปิ้ง:

ดีครับลุงชัยจัดเลยครับ  แล้วอุปกรณ์สุดรักสุดหวงเข้าที่เข้าทางดีหรือยังครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline bat

• bat
ราคาต่อรองได้เท่าไหร่  :หึหึ: :หึหึ: ส่ง PM. ด้วย

ใส่ van 8v. ได้พอดีใช่มั้ยครับ -- มีของมายั่วกันอีกแล้วคุณเม้ง ขอถามแฟนก่อนนะครับ

ปล. ถุงลมมันทำงานยังไงครับ พองออกทางไหน
คุณกานต์ครับมันพองออกทางด้านข้างคับเผื่อประมาณว่าโดนชนเข้าที่กลางประตูอ่าคับ :ไถ: :ไถ:ใส่ได้พอดีเลยคับ

ราคาต่อรองได้เท่าไหร่  :หึหึ: :หึหึ: ส่ง PM. ด้วย
[/quoteอย่าต่อเลยคร๊าบบบบบ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:เบาะไม่มีรอยขาดเลยสภาพดีแถมตัวกระชากเบาะให้อีกด้วยน๊า :ไถ: :ไถ:

คุณกานต์ครับมันพองออกทางด้านข้างคับเผื่อประมาณว่าโดนชนเข้าที่กลางประตูอ่าคับ :ไถ: :ไถ:ใส่ได้พอดีเลยคับ

ขอบคุณครับ น่าสนมาก ไม่แพงด้วย

แต่ท่านผบ.ที่บ้านถามว่า "แล้วลายมันจะเข้ากับแผงประตูเหรอเธอ" -- คุณเม้งมีแผงข้างด้วยมั้ยครับ จะได้ไปเจรจาต่อ  :สำนึก:

กานต์ครับขับ Astra van 8v. 1.6

ผมซ่อมรถไม่เป็น แต่ยินดีช่วยเหลือเพื่อนๆ ในเรื่องอื่นๆ เช่น จั๊มแบต บอกทาง พาไปอู่/แนะนำอู่ในพื้นที่ 080-222-5231 ถ้าไม่สะดวกรับสายจะโทรฯกลับนะครับ

Offline CAT

• **

ขอบคุณครับ น่าสนมาก ไม่แพงด้วย

แต่ท่านผบ.ที่บ้านถามว่า "แล้วลายมันจะเข้ากับแผงประตูเหรอเธอ" -- คุณเม้งมีแผงข้างด้วยมั้ยครับ จะได้ไปเจรจาต่อ 
:สำนึก:

ผมก็ติดตรงนี้เหมือนกัน กลัวใส่ไปแล้วออกเขมรปนพม่าละก็ยุ่งเลย :ปลิว:

Offline earth4wd

• **
ตกลงใส่ในแวนได้มั๊ยคับ :D

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

เบาำะหน้าแวนพี่ก็ใส่ของซาฟีร่าอยู่ไม่ใช่หรือครับ ตัวนี้ก็ตัวเดียวกับซาำฟีร่า ยกเว้นแต่เบาำะหลังไม่มีล๊อคที่ึคอให้แถว3ออก

Offline kastra

• VIP's Member

ใส้ได้ แต่เบาะหลังจะพับได้ไม่เรียบ เหมือนเบาะตัวเก่านะ
ถ้าไม่ค่อยได้พับเบาะเรียบก็ใส่ไปเลย

เบาะหน้าตัวนี้ไม่เหมือน Zaf นะ
Zaf ที่ฐาานเบาะจะสูงกว่า ตัวนี้ไม่สูงเท่า ใส่แล้วสวยกว่า เบาะZaf

นี่ถ้าไม่ได้เบาะ gsi มาก็ใส่ไปแล้ว
เห็นของจริงแล้ว สภาพสวย ได้ทั้งหน้าและหลัง ราคาก็ไม่แรง

ใส่ได้1000%เลยคับพี่ :หึหึ:

แต่ท่านผบ.ที่บ้านถามว่า "แล้วลายมันจะเข้ากับแผงประตูเหรอเธอ" -- คุณเม้งมีแผงข้างด้วยมั้ยครับ จะได้ไปเจรจาต่อ  :สำนึก:

แผงประตูที่ผมได้มามันก้อไม่ใช่ลายกันกับเบาะมันเป็นแค่ผ้าสีดำแค่นั้นคับ

ยังขายอยู่นะครับ

ชุดเบาะขายไปแล้วนะครับขอบคุณพี่สุวิทย์มากๆคร๊าบบบบบบบบบ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

อา ดีใจจัง จะได้ไม่ต้องกลุ้มคิดไม่ตก ว่าเอาไงดี+นอนไม่หลับอยากได้

อา ดีใจจัง จะได้ไม่ต้องกลุ้มคิดไม่ตก ว่าเอาไงดี+นอนไม่หลับอยากได้
ก็ไม่แน่อาจจะเอาเข้ามาอีก อย่าคิดมากนะ :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ก็ไม่แน่อาจจะเอาเข้ามาอีก อย่าคิดมากนะ :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

55555+

ตอนนี้กำลังอยากได้ astra van อีกคันให้แม่ ฝากคุณเม้งช่วยหาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง