มีใครทราบบ้างครับ

วอนนอนคุก · 2123

Offline วอนนอนคุก

• นักรบพเนจร
  • **
มีใครรู้บ้างมั้ยครับบริษัท พาวเวอร์เฟอร์เฟค (ชื่อบริษัทใหญ๋ อินโนวาด)เป็นบริษัทเกี่ยวกับอะไร เหงให้เงินเดือนสูงดีอยากไปสมัครนะครับ เขามีสาขา110สาขาทั่วประเทศนะครับท่านใดรู้ช่วยหน่อยครับ

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ขอชื่อ ที่สะกดให้ถูกต้องได้ป่าวครับ  ทั้งคู่เลย

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
http://www.powerperfect2010.com/index-4.htm

ธุรกิจขายตรงครับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เหอะๆๆ...จดทะเบียน แสนเดียว....มีสาขาร้อยกว่าเลย....ระวัง!! >:(

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
 :o :o :หนาว: :หนาว: :หนาว: :หนาว: :หนาว:

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ทุนจดทะเบียน แค่ขี้เล็บ แล้วเป็นบริษัทขายตรงอีก
ทำเยอะได้เยอะ คนที่ได้คือเจ้าของ ส่วนเราเป็นเบ๊ทั้งชาติ
พยายามอยู่ห่างๆ มันไว้นะ

ขนาดพี่สาว(ลูกป้าคนโต) อยู่ที่บ้านนอก (เป็นครู) ก็ขายแอมเวย์ช่วงเสาร์อาทิตย์
และก็ออกไปขายช่วงเย็นเลิกงาน
ทำมาตั้งแต่ พี่อยู่ ม1. จนเดี๋ยวนี้พี่ ม.30 (แล้วมั้ง) ยังไม่เห็นรวยหรือได้เงินเดือนดีกว่าของครูเลย
ไหนจะค่าน้ำมัน ไหนจะไปประชุมที่อุบล สรุปแล้วตอนนี้มีหนี้ติดตัว หลายแสน...
...โห่  อยู่บ้านเลี้ยงลูกดีกว่าจ้า

เทียบกับน้าอีกคนไม่ได้เลย (เป็นครูเหมือนกัน)
เสาร์อาทิตย์ เข้านา เข้าสวน จับปลาเอาไปขาย
ตอนนี้แกสบายมีเงินเก็บเป็นล้าน ลูกสาว-ลูกชายก้อบอุ่น เรียนดีกันทุกคน
คนโตก็เรียนด็อกเตอร์ คนกลางอยู่ ม ขอนแก่น..(ไม่ต้องถามหานะ น้องพี่ไม่สวย 555)
ส่วนคนเล็กยังเรียนมัธยม..
ดูแกมีความสุขสบายมากกว่าเยอะเลย

มาคิดดูแล้ว พี่เองก็ไม่รู้เข้ามาเรียนใน กทม ทำไม..?
เรียนอยู่บ้านจบเป้นครู เก็บเงิน ซื้อสวนยาง ตอนนี้ กก.ละ 150 บาท
รวยแล้วรวยอีก.. เฮ้อ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง