ไม่เกี่ยวกะรถ ช่วยชี้ช่องโรงทอผ้าหน่อย

bat · 7485

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
เนื่องจากผมมีอาชีพเสริม ทำเสื้อ อย่างที่หลายๆคนทราบ และช่วงปีที่ผ่านมา โรงงานได้ปรับขึ้นราคาผ้า มา4 รอบใน1ปี  :'(  :'( :'((ปรับขึ้นเหมือนกันหมด) จึงต้องหาโรงทอผ้าและวิ่งเอง น่าจะลดต้นทุนระยะยาวได้พอสมควรและกำหนดเนื้อผ้าได้เองด้วย
แต่ติดปัญหาตรงที่ ผมไม่รู้จักโรงทอผ้าเลย ท่านใดมีประสบการณ์ พอจะชี้แนะให้หน่อยได้มั้ยครับ :)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
อ้าว..เหรอ  ผมมี order ทำเสื้อยืด polo 400ตัว  จะช่วยผมได้มั้ยเนี่ย...

ช่วยหาตัวอย่าง เสื้อ POLO Uniform มาอวดหน่อยครับ ต้องเลือกแล้ว  สีฟ้า กับ ชมพูครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
มีรู้จักอยู่ที่นึงชื่อ บางบอนการทอ อยู่ในหมู่บ้าน SK หลังแม๊คโครบางบอน  ทอผ้ายืดส่งนอกตามorder

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline bat

• bat
มีชื่อโรงงานและเบอร์โทรมั้ยครับ :D

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
มีชื่อโรงงานและเบอร์โทรมั้ยครับ :D

มีรู้จักอยู่ที่นึงชื่อ บางบอนการทอ อยู่ในหมู่บ้าน SK หลังแม๊คโครบางบอน  ทอผ้ายืดส่งนอกตามorder

เดี๋ยวพรุ่งนี่หาเบอร์ให้ครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

อาจารย์ Goo แจ้งว่า

โรงงาน บางบอนการทอ 40/1345-1351 หมู่ที่ 9 เอส.เค เอกชัย บางบอน บางบอน กรุงเทพมหานคร 10150
 เบอร์โทรศัทพ์ 02 415 2048

ขอรับ..

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

อาจารย์ Goo แจ้งว่า

โรงงาน บางบอนการทอ 40/1345-1351 หมู่ที่ 9 เอส.เค เอกชัย บางบอน บางบอน กรุงเทพมหานคร 10150
 เบอร์โทรศัทพ์ 02 415 2048

ขอรับ..

นั่นแหละแม่นเลย

Offline new corsa b

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :)

น้าบัติ วัดสนไงครับ ที่นั้นเป็นดงร้านผ้ายืดเลย มาจากโรงงาน แล้วตั้งหน้าร้านอยู่ในซอยนี้ มีผ้ายืดทุกชนิด ไม่ว่า cotton nc rc lc 40-60-100% ผ้า Polo Lacoste จะสั่งทอใหม่ หรือจะชื้อสำเร็จเป็นลูกๆ

ทอปกเสื้อก็มีสั่งตัดเป็นตัวสำเร็จที่นี้ก็ได้ พวกทำเสื้อยืดจัตุจักร โบ๋เบ๋ ประตูน้ำ มาที่ทั้งนั้นละครับ ไปเลยน้าที่นี้ที่เดียวอยู่... ฟันธง...คอมเฟริม...กราบTeen

:D :D :D

น้ามด  วัดสน รบกวนขอพิกัด ชัดเจนหน่อยได้ป่าวครับ  น้าบัติจะไป..ขอบคุณครับ

Offline bat

• bat
ขอบคุณน้ามดมากๆครับ   :D  จริงๆทราบมานานครับ แต่ไม่เคยไปและไม่ชอบผ้าตลาดครับ คุณภาพไม่ค่อยดี แต่คงต้องไปเดินดู ก่อนอีกทีละครับ  ;) ;)

Offline new corsa b

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :D

เกรดดีๆ ก็มีครับน้าบัติ เวลาผมไปเอาก็ เกรด  LC Cotton 60% เนื้อผ้าทอลาย Lacoste เนื้อนี้ผมว่าดีที่สุด ไม่ซี๊ด ไม่ยับ ไม่เป็นขน ทนใส่เป็นปียังไม่เสียทรง cotton 100% ใส่สบายแต่ยับแล้วซี๊ดราคาสูง

ทำขายแล้วราคาก็ต้องสูงขายออกช้ากว่า ที่นี้มีทุกเกรดครับ สั่งทอได้ครับจะเป็นสีล้วนหรือลาย แต่ต้องจำนวน 4-5 ร้อยตัวขึ้นครับ แบบสำเร็จเกรดเทพๆ ก็มี ผมมีโรงงานสั่งตัดสั่งทอเลือกสีลายพร้อมปักราคาไม่เกิด

200 ผ้าเกรด LC Cotton Lacoste สั่งได้ตังแต่ร้อยตัวขึ้น อยากรู้หลังไมค์ครับน้าบัติ...พิกัดวัดสน ตามลายแท่งด้านล่างเลยครับ

Offline khomsan

บริษัทเก่าที่ผมเคยทำงานอยู่เนี้ยก้อรับ   งานตัดเย็บเสื้อผ้า  จำหน่ายผ้าอยู่นะครับ   ชื่อ  บริษัท  ศิลปเสนีย์พาณิชย์  จำกัด   ติดกับโรงพยาบาลกรุงเทพพระประแดง   ถ.สุขสวัสดิ์   อ.พระสมุทรเจดีย์   จ.สมุทรปราการ   เบอร์โทรลืมครับ  เพราะลาออกมาหลายปีแล้ว  ลองๆติดต่อดูได้ครับ   เสี่ยและเจ้เจ้าของบริษัทสุดยอดครับใจดี

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline bat

• bat
 ;) ;) ;)สุดยอดเลยครับพี่มด นี่ละที่หามานาน  :D :D :D เดี๋ยวโทรหาครับ

ขอบคุณพี่สันมากๆนะครับอย่างน้อยก็มีให้ผมเลือกสำหรับทุกคำแนะนำ :D :D :D

ที่อยู่ : 190 หมู่ 1 สุขสวัสดิ์ ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ 10290  โทรศัพท์ :0242-6, 02819-32    เวลาทำการ : จันทร์-เสาร์ 08:00-17:00 ลองติดต่อกับฝ่ายขาย  คุณ  นุ  หรือเจ้าของบริษัทดูนะครับ  คุณบุญยิ่ง   กู้สวัสดิ์   รับรองให้คำตอบและคำแนะนำที่ดีให้ครับ   ปัจจุบันได้เปิดโรงงานในส่วนตัดเย็บเสื้อผ้าแล้วครับ    ลองๆไปดูตัวอย่างเสื้อผ้าได้ครับ   เพราะทางบริษัทเท่าๆที่เคยร่วมงานมา5ปี   ทางราชการหน่วยงานต่างๆให้ความไว้วางใจกันมากครับ   

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

ที่อยู่ : 190 หมู่ 1 สุขสวัสดิ์ ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ 10290  โทรศัพท์ :0242-6, 02819-32    เวลาทำการ : จันทร์-เสาร์ 08:00-17:00 ลองติดต่อกับฝ่ายขาย  คุณ  นุ  หรือเจ้าของบริษัทดูนะครับ  คุณบุญยิ่ง   กู้สวัสดิ์   รับรองให้คำตอบและคำแนะนำที่ดีให้ครับ   ปัจจุบันได้เปิดโรงงานในส่วนตัดเย็บเสื้อผ้าแล้วครับ    ลองๆไปดูตัวอย่างเสื้อผ้าได้ครับ   เพราะทางบริษัทเท่าๆที่เคยร่วมงานมา5ปี   ทางราชการหน่วยงานต่างๆให้ความไว้วางใจกันมากครับ    
คุณพ่อ(ตา)(ใครมิรู้)ครับ  เบอร์โทรไม่ครบครับ ผมขออนุญาตเสริมครับ  เอาเบอร์ คุณบุญยิ่ง ไปเลยละกันครับ 081 846 2829  บอก คุณโทนี่ แนะนำมาครับ
แฮะๆ ปกติแกไม่รับงานเองหรอก มีคุณโอ๊ะ กะ คุณนุ รับหน้าแทน..อิอิ

Offline bat

• bat
แล้วยอด 400 ตัวล่ะน้า  :ไถ: ;D ;D

แล้วยอด 400 ตัวล่ะน้า  :ไถ: ;D ;D
อิอิ  วันสองวันนี้จะไปเองเลย ไม่รอแระ....น้า BAT ชักช้า 8) 8) 8)  ไปเจอกันที่โรงงานนะค๊าบ

จะพาทีมไป Audit โรงงานด้วยจร้า

Offline bat

• bat
แค่400เนี่ยนะต้อง audit :-X :-X :-X

แค่400เนี่ยนะต้อง audit :-X :-X :-X
เจ้านี้ เป็น Vendor ใหม่ครับ ต้องซื้ออีกเยอะน๊า...ของเราหารือกันหลังไมค์ น๊าจร๊ะ..

คุณโทนี่(ว่าที่ลูกเขยของใครหว่า)ขอโทษทีที่ให้เบอร์ไม่ครบ   :-[ :-[ :-[ (บอกแย้วออกมานาน)   ตกลงไปสั่งตัดเสื้อที่บริษัทไหนครับ   เอ :มั้ง: :มั้ง:คุณโทนี่รู้จักกะคุณนุฝ่ายขายบ.ศิลปเสนีย์ฯด้วยเหรอ

Offline Rin-Mega-Sewagon

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
น้อง บัติ วัดสน นะ พิกัดผม ถ้าจะมาก็โทรมาบอกผมล่วงหน้าด้วย ..เผื่อ รับ ออร์เดอร์ ไป อีก 50 ตัว

ครับ

ซ่อมก่อนเสีย ดีที่ซูดส์
วาจาจริงใจ แสลงหู

Offline bat

• bat
ขอบพระคุณมากครับน้าริน เดี๋ยวพรุ่งนี้บ่ายๆโทรหาครับ :)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง