ขอมุมเล็กๆแสดงความยินดีกับน้าแกหน่อย

bat · 5676

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
คุณโทนี่ น้องน่ารักมากเลย ชื่อก็เพราะเชียวค่า ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ  :D :D :D

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ยินดีด้วยครับน้าโทนี่

พระศุกร์เข้า พระเสาร์ แทรก...จิงๆเลยน่ะครับน้า
ด้วยความบริสุทธิ์ ของเด็กแรกเกิด (น้องแพรวา) ช่วยดัน ปัญหา เรื่องคาใจ
ดวงน้องเค้าส่งเสริมพ่อ เคลียร์ปัญหาให้พ่อจริงๆ

ว่าแต่ว่า อายุอานามปาเข้าไปขนาดนี้ คนจองกฐินเยอะขนาดนี้ จาเลี้ยงลูกไหวเหรอคับ....55555

เชาว์ 

ตอบตาม PM ละน๊า

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Blackhole

• หนึ่งในใต้หล้า
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ วันนี้ถือได้ว่าเป็นวันที่มีความสุขที่สุดของชีวิตวันนึงเลยนะครับ  :)

Offline kastra

• VIP's Member
ยินดีด้วยครับ คุณโทนี่
ขอให้โตไวแล้งง่าย

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
โอ้โห เผลอประเดี๋ยวเดียว น้าโทนี่แบ่งภาคใหม่มาซะแล้ว  :มั้ง:

ยังไงก็อย่าลืมสะสมหนวดไว้ด้วยนะ มีลูกสาว 2หน่วยแล้วนี่นา  :เครียด:

และก็ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งยวดเลยครับ เพิ่งเห็นใน FB เมื่อวานนี้เอง  :-*

น่ารักน่าหม่ำจริงๆ ลูกสาวใครเนี่ย ฮิฮิ  :)

ขอให้เป็นที่รักยิ่งของทุกๆคน โดยเฉพาะ น้าๆลุงๆ ในเวปนี้แหละ  :ตาปิ้ง:

ขอให้ไม่ดื้อ แต่ต้องซนมากๆ(เด็กถ้าไม่ซน เดี๋ยวจะไม่เหมือนเด็กอ่ะจร้า)  รักนะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ :shock:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

ลุงวัชร ครับ..อ.กู เรียกไปรายงานตัวแระครับ ผมว่าสักพักจะแซง โทนี่ รากแก่นแน่นอนครับ อิอิ

เรียน ทุกท่าน
ขอกราบขอบพระคุณทุกท่าน ทั้งข้างบนและข้างล่าง  ข้างหน้าและข้างหลัง..อีกครั้ง
ที่ร่วมแสดงความยินดีกับน้องแพรวานะครับ  ทุกคำอวยพรผม Copy ไว้ให้น้องไว้อ่านตอนโตครับ
อย่างน้อย คุณพ่อก็มีเพื่อนๆในสังคมเล็กๆ ดีๆ..แห่งนี้  

ทุกคำอวยพรขอให้สะท้อนกลับไปเป็นทวีคูณแก่ทุกท่านนะครับ
ขอบพระคุณมากครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
น่ารัก
 น่าอิจฉานะลุง    :please:

ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ขอให้น้องเขามีสุขภาพแข็งแรง สวยวันสวยคืนเด้อ เป็นลูกที่ดีของพ่อเด้อ  :)

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
กินเก่ง นอนเก่ง โตไวๆนะ นู๋แพรวา

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline sawfee

ยินดี ด้วยครับ น้าโท 
ลูกสาวซะด้วย แต่หน้าเหมือนใคร อ่ะ
 :D นายแน่มาก

Opel Cosa 5D 1.4  8V  AT
ซอพี (ยล.)
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
133 ถ.เทศบาล3 ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000
Phone : 0862952855
อยู่เว็บนี้  ได้อะไรมากกว่าที่คิด

Offline jannybunny

• นักรบพเนจร
  • **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
ยินดีด้วยครับพี่ น่ารักน่าชังเชียวครับ  :ตาปิ้ง:

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
ยินดีกับน้าโทนี่ด้วยครับ น่ารักมากครับ ต่อไปคงต้องไว้หนวดแล้วซิครับไว้คุมหนุ่มมาจีบลูกสาว  8) 8)

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ยินดีด้วยครับพี่...

หน้าเหมือนพ่อ โตมาหุ่นน่าจะเหมือนแม่แน่ๆเลยอะครับ... :)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
ยินดีกับน้าโทนีคับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
แสดงความยินดีครับ..............

ขอให้น้องแพรวาอายุมั่นขวัญยืนครับ................

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline Hui

• **
  • รุ่นรถ: corsa joy1.4 3D
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: C14 เดิมๆ
ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณลูกคุณแม่ครับ

Offline Omega VIP

ป๋าเมา รึ กอล์ฟอ่านไม่ดีอ่ะครับ

ส่วนน้องแพรวา  พี่กอล์ฟคนนี้ขอให้น้องเป็นเด็กดี  แล้วกตัญญูกับคุณพ่อ-คุณแม่มากๆนะครับ  ขอให้เลี้ยงง่าย  โตไวๆ ( copy ของหัวหน้าแก๊งค์ )

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า

ป๋าเมา รึ กอล์ฟอ่านไม่ดีอ่ะครับ

ส่วนน้องแพรวา  พี่กอล์ฟคนนี้ขอให้น้องเป็นเด็กดี  แล้วกตัญญูกับคุณพ่อ-คุณแม่มากๆนะครับ  ขอให้เลี้ยงง่าย  โตไวๆ ( copy ของหัวหน้าแก๊งค์ )
เอาของทุกคนมารวมกัน และ ก็ยกกำลัง 8 ครับ เล่นง่ายๆ แต่ได้เยอะๆๆๆๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline hiroto_25

มาแสดงคความยินดีด้วยคนครับ

Offline wanrayong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • 086-3083049
ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ น้องหน้าตาน่าเกลียดน่าชังจัง อิจฉาได้ลูกสาว เรามีแต่ลูกชาย อยากได้ลูกสาวก็ไม่ได้ ถ้าเบื่อเลี้ยงก็ยกมาให้นะจะเลี้ยงเอง :) :) :)

เป็นคนพูดไม่เพราะ แต่ปากกับใจตรงกันนะจ๊ะ ต้องการความช่วยเหลือส่งตรงตามเบอร์ที่ให้นะ

Offline panupun

ยินดีด้วยอย่างยิ่ง

Offline mod...kub

• Nine foul. . . Nine life
ยินดีด้วยนะครับ :D

Offline สิงห์แดง

• **
เรียน ป๋าโทนี่

จะขอหมั้นไว้ให้ลูกชาย
ที่จะคลอดเดือนหน้า ได้ป่าว.....
  (แบบในละคอน ไง !!!! )

Offline Phak

• **
ยินดีด้วยครับ..

Offline thefrog

• **
ยินดีด้วยนะครับ เห็นแล้วอยากมีลูกสาวบ้างจัง
ช่วงนี้เวปค่อนข้างร้อน น้องแพรวาเหมือนเป็นน้ำเย็นมาช่วยดับไฟเลยครับ  :)

มือใหม่คอร์ซ่า

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ที่จะคลอดเดือนหน้า ได้ป่าว.....

ตอบแทนเลยละกันนะครับ  ผมว่าที่จะมีปัญหาก็น่าจะเป็นลูกชายพี่น่ะเหละ เดี๋ยวจะได้แฟนแก่  เพราะเค้าว่าผู้หญิงแก่เร็วกว่าผู้ชาย10ปี(จริงป่าวไม่รู้เนี่ย) :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง: งานนี้สงสัยจะต้องมีป้าๆเข้ามาเถึยงกันแน่ๆ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline LukTarn

ตอบแทนเลยละกันนะครับ  ผมว่าที่จะมีปัญหาก็น่าจะเป็นลูกชายพี่น่ะเหละ เดี๋ยวจะได้แฟนแก่  เพราะเค้าว่าผู้หญิงแก่เร็วกว่าผู้ชาย10ปี(จริงป่าวไม่รู้เนี่ย) :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง: งานนี้สงสัยจะต้องมีป้าๆเข้ามาเถึยงกันแน่ๆ ;D ;D ;D

ไม่จริ๊ง(ต้องเสียงสูงด้วยนะ) ไม่จริง
:ตาย: :ตาย: :ตาย:

ไม่จริ๊ง(ต้องเสียงสูงด้วยนะ) ไม่จริง
:ตาย: :ตาย: :ตาย:
ต๊าย ตาย เพื่อนตาล..เลือดขึ้นหนัา  น้าหนวดไม่น่าเล่นเสียวนะนี้..ล่อเป้าซะ

งั้นพรุ่งนี้ มาหมั้นไว้ก่อนเลยได้มั้ยครับ....ขอทอง  10บาทมาก่อนเลย  อีก 2รอบค่อยยกขันหมากมาครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ น้องหน้าตาน่าเกลียดน่าชังจัง อิจฉาได้ลูกสาว เรามีแต่ลูกชาย อยากได้ลูกสาวก็ไม่ได้ ถ้าเบื่อเลี้ยงก็ยกมาให้นะจะเลี้ยงเอง :) :) :)
คุณยาย  เอ้ย ป้าวรรณ...น้องแพรวาถือเป็นสัญญานะคะ เบื่อคุณพ่อมะไหร่จะ นั่งรถทัวร์หนีมาให้คุณป้าเลี้ยง...ฮิฮิ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง