^^^^^ HBD สุขสันต์วันเกิดนะจี๊ด 19/01 ^^^^^

ยัยแมวอ้วน · 9644

Offline kastra

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
สุขสันต์วันเกิดนะจี๊ด

แก่ขึ้นอีกปี

Offline golf german

• DekGayRay's
  • นักรบพเนจร
HBD อ้ายน้องรัก :) :) ขอให้สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ รวยๆ สู้ๆ :D :D ใครจะคิดอย่างไรเกี่ยวกับพวกเราช่างแ-่งมันพวกเราไม่ได้สนิทหรือรักกันแพราะรถอย่างเดียวครับ มีความสุขมากๆน่ะน้อง :-* :-* :-*

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
HBD นะคร้าบท่านเจ้าสำนัก ขอให้มีความสุข พร้อมทั้งสุขภาพที่สมบูรณ์ แข็งแรงตลอดไปครับ  :-* :-* :-*

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ

Offline VINCENT

• 248
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะน้องจี๊ด
ขอให้มีความสุขสมหวังในทุกสิ่งทุกอย่างที่เราคิดเราปรารถนา
สุขภาพแข็งแรงนี่สำคัญ ขอให้ดูแลตัวเองด้วยน๊า ช่วงนี้อากาศเปลี่ยน
อุปสรรคใดๆ ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดี แล้วถ้ามันผ่านไปเราจะเห็นว่ามันเป็นเรื่องเล็กน้อย
ชีวิตมันต้องเจออะไรอีกเยอะ ยังไงพี่ก็ขอให้น้องของพี่มีความสุข และสมหวังในสิ่งที่ตั้งใจ
ทุกๆ อย่างนะจ๊ะ พี่เป็นกำลังใจให้เสมอ สู้โว้ย....

ด้วย อิอิ  :) :) :)

Offline jeabjamiro

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
กินอิ่ม นอนหลับ วันเกิด อ่าๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline ช่อลดา

• โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
    HBD ขอให้มีความสุขกินอิ่มนอนหลับ เน้อ และให้สุขสมหวังดั่งตั้งใจทุกประการนะจ๊ะ :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ก็ขอให้ สุขภาพกาย ใจ แข็งแรง รำรวยขึ้นๆ  ขอให้ความทุกข์ใดๆ หายไปกับปีที่ผ่านมาเด้อ  :)

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
HBD มีความสุข ร่ำรวยๆ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline zoom

• **
สุขสันต์วันเกิด และในทุกๆวันตลอดไปค่ะ  :)

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ  ทุกท่านครับ

อ่านแล้วมีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลย

ว่าแต่ พี่โทนี่แอบลดอายุให้ โฮ๊ะ  ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ  ทุกท่านครับ

อ่านแล้วมีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลย

ว่าแต่ พี่โทนี่แอบลดอายุให้ โฮ๊ะ  ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ
เอ้า...ก็เค้าคิดว่าเข้า เบญจเพศ  :) ;D :)  .....จำได้ว่าปีที่แล้วยังเพิ่ง 24 อยู่เลยอ่ะ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline e20rrw

• Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
HBD นะครับ ขอให้มีความสุขทั้งกายและใจ มารไม่มีบารมีไม่เกิด ไม่มีสีดำ เราก็จะไม่รู้ว่าสีขาวเป็นเช่นไร ขอให้อดทนและสู้ต่อไปนะครับ เรื่องร้ายผ่านไป มีแต่เรื่องดีๆ เฮงๆ ครับ  :)

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
สุขสันต์วันเกิดครับมีความสุขมากมาย ตลอดปีและตลอดไปครับ

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline NATSLAM

สุขสันต์วันเกิดพ่อบ้าน มีความสุขมากๆนะคับ ร่ำรวย กิจการเจริญรุ่งเรื่อง ยังไงก็สู้ๆนะคับ สิ่งดีๆที่ทำมีคนเห็นแน่นอนคับ โชคดีตลอดทั้งปี จัดไปพี่น้อง  :D

เบอร์ติดต่อ 083-1313351 , 089-8121732

จริงจัง จริงใจ คิดและรับผิดชอบกับสิ่งที่ทำเสมอ!!

รับปรึกษา ด้านสินเชื่อรีไฟแนนซ์บัตรเครดิตและสินเชื่ออเนกประสงค์ ครับ

Offline Kem_rayong

สุขสันต์ วันเกิดครับ จี๊ด

วันเกิดของเรา  แต่เป็นวันเจ็บ ของแม่ นะ

อย่าลืมเข้าไปกอด ท่าน แล้วบอกรักแม่ สิ่ง ดี ๆ จะบังเกิดกับ คุณ ตลอดไป ไม่เชื่อลองดู

คำอวยพร จากแม่ นะ ถือว่าสุด ๆ แล้ว

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
สุขสันต์ สุขขี ทรัพย์มั่งมี ชีวียืนยง   

:D :D :D :D

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่จี๊ด เรื่องขุ่นข้องหมองใจขอให้หายไปโดยพลัน สุขภาพจิตขอให้สดใส สุขภาพกายขอให้แข็งแรง มั่งมีด้วยเงินทองและน้ำใจ(ซึ่งก็มีมากอยู่แล้ว)ครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะจี๊ด

ขอให้สุขกายสุขใจ มีตังค์ใช้เยอะๆ

ว่างๆ ก้อมาพักผ่อนที่สัตหีบนะ

เดี๋ยวนี้สโมสรเรือใบ วันเสาร์มีดนตรีแจ่มๆ

ถ้าอยากได้คำยืนยัน ถามเอ็ม กับพี่เขมดู.... :D

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
HDB 25ขวบนะจี๊ด ทำได้เกิน ขวบปีนีสิ  :D
ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ทั้งกายและสุขใจ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
มีความสุขๆ มาก ๆ น่ะเจ้า ค่ะ

Offline Phak

• **
สุขสันต์วันเกิดครับคุณจี๊ด มีความสุขมาก ๆ นะครับ
และขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยพ่อบ้านเวปด้วยครับ...

Offline โกฮัง

• **
  • No.: 120
  • รุ่นรถ: CORSA  5 D   M/T
  • สีรถ : เขียวเก่า
  • เครื่องยนต์: C14NZ      เหลือ  45 แรง
สุขสันต์วันเกิด..ไม่เจ็บ..ไม่จน..เฮงๆๆ  ..ตลอดปี...และตลอดไป..

Offline suny11

• เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
HBD.............

ขอให้สมหวังในทุกสิ่ง มีความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไป.............

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline ple

สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้มีความสุข ขอให้รวย ขอให้สุขภาพแข็งแรง ขอให้คิดสิ่งใดสมปราถนานะจ๊ะ :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline น้องฟ้า

• **
สุขสันต์วันเกิดนะน้องจี๊ด สุขภาพแข็งแรง รวยๆนะครับ

Offline Hui

• **
  • รุ่นรถ: corsa joy1.4 3D
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: C14 เดิมๆ
HBD ครับขอให้มีความสุขในทุกเรื่องและที่สิ่งครับ

Offline bost

• เบอร์ติดต่อนะครับ 087-973-9753 โบ้
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการนะครับ

กระทู้ขายดลโก้อันเก่า http://www.opel.in.th/index.php/topic,8141.0.html
ลิ้งรูปโล้โก้ยืมน้าโหน่งมานะครับ พื้นหลังสีแดงต้องทำเองนะครับ
ขอบคุณน้าโหน่งและท่านเจ้าของรถที่ให้ยืมรูปมาลงนะครับ
ราคาอันละ 250 บาทพร้อมส่งนะครับ

Offline Omega VIP

HBD มีความสุขสมหวังในทุกๆเรื่องครับ  :) :) :)

Offline m_pong

• mmmm
 :ตาปิ้ง:สุขสันต์วันเกิดครับคุณจี๊ด มีความสุขมาก ๆ นะครับ   :ตาปิ้ง:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง