~~Happy Birthday พี่สน (Sunny11) 30/4 ค้า~~

ยัยแมวอ้วน · 4986

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
สุขสันต์วันเกิดนะคะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวย ๆ ๆ  มีความสุขยิ่ง ๆๆ ขึ้นไปนะคะ

ปล..นู๋ยังไม่ลืมเสื้อกับสติเกอร์ของพี่นะคะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~

ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวย ๆ ๆ  มีความสุขยิ่ง ๆๆ ขึ้นไปนะคะ

ปล..นู๋ยังไม่ลืมเสื้อกับสติเกอร์ของพี่นะคะ

แฮบปี๊ด้วยคนนะคับ :ไถ: :ไถ:

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
HBD ร่ำรวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE

แฮบปี๊ด้วยคนนะคับ :ไถ: :ไถ:

ขอบคุณมาก แด้ละวยจิตคารวะคร้าบ.........................................

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ขอให้มีความสุขมากๆครับ..

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline VINCENT

• หนึ่งในใต้หล้า
  • 248
   ;D ;D ;D

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
แฮปปี้ เบิร์ดเดย์ นะคะ   :)

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline Omega VIP

มีความสุข  สมหวังทุกเรื่อง  ทุกประการ ครับ

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
แฮปปี้เบิร์ดเดย์....ครับ....พี่สน....    

:) :) :) :) :) :) :) :) :)

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

• รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ขอให้มีความสุขมากๆครับ..
   ;D ;D ;D
มีความสุข  สมหวังทุกเรื่อง  ทุกประการ ครับ
แฮปปี้เบิร์ดเดย์....ครับ....พี่สน....   

:) :) :) :) :) :) :) :) :)
Happy Birth Day to me to me คะ ขอให้มีความสุขทุกคืนวันนะคะพี่ คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการคะ:)

ขอบคุณจากใจคร้าบ พรสิ่งใดที่ส่งมากลับหาทุกท่านด้วย........................โอมเพี้ยง.............. :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :-* :-* :-*

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อ่ะ พึ่งมาฮะ.... อ่า... รถม่ะเสียลูกม่ะดื้อ คับพี่... :) :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
HBD เช่นกันนะครับ อิอิ

ขอให้มีความสุข ความเจริญ หมื่นๆปีนะครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
แฮปปี้เบิ้ดดดเดย์ค่า ^_^ มีความสุขมากๆ

อ่ะ พึ่งมาฮะ.... อ่า... รถม่ะเสียลูกม่ะดื้อ คับพี่... :) :)

อันนี้ชอบๆ มะรวมถึงเมียยยยยยยยยยยใช่มะ..................อิอิ

HBD เช่นกันนะครับ อิอิ

ขอให้มีความสุข ความเจริญ หมื่นๆปีนะครับ อิอิ

ขอบคุณก้าบบบบบบบบบบบบบบ หมื่นปีมานเยอะนา.................แต่ก้อดีได้ขับopelนานนนนนนนนนนนนนนน

แฮปปี้เบิ้ดดดเดย์ค่า ^_^ มีความสุขมากๆ

มีความสุขเช่นกันคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
คุงทั่นแม่คุณอันเป็งที่เคารพนั้น..... เราม่ะสามารถควบคุมล่ายฮะ....... :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :เครียด: :dead:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
HBD ครับพี่ มีความสุขมากๆ ไร้โรคภัยเบียดเบียนครับ  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline chok_cm

• หนึ่งในใต้หล้า
สุขสันต์วันเกิดครับ

HBD ครับพี่ มีความสุขมากๆ ไร้โรคภัยเบียดเบียนครับ  :)

ขอบคุณคร้าบ

สุขสันต์วันเกิดครับ

คับป๋ม

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง