ตามหายางบังเลนหน้าคอซ่าครับ+ลิ้นหน้าเจ้าซ่า5ประตูครับ

nui · 1873

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
พอดีไปถามที่ศูนย์แพงมากอะครับ เลยต้องการหาในเวปดูก่อนเพื่อใครนั้งทับไว้ ขอบคุณครับ คอซ่า5ประตู
 :สำนึก: :ไถ:

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ยางบังเลนหน้า ได้แล้วครับ สั้งของศูนย์เลย ประมาณไม่เกิน1400
แต่ลิ้นหน้า ยังหาอยู่นะครับใครพอมีแล้วไม่ใช่ หรือนั้งทับไว้ หรือเก็บไว้ฝุ่นจับหนาๆ  เอามาแบ่งปันกันหน่อยครับ :ไถ:

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
ยางบังเลน = ยางบังโคลน ใช่ไหมเอ่ย อันเล็กๆ อันละ 200 - 300 นี่น่า

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง