Market Zone > Market Place for OPEL Spare Parts

ขอ อนุญาติ ขาย อะไหล่ Opel Cosa

<< < (4/5) > >>

bat:
ถ้าคุณมิตรจะเอาผมก็ให้ก่อนก็ได้นะครับ เพราะผมซื้อไว้เป็นอะหลั่ยน่ะครับ .....แต่ได้ข่าวว่าที่พี่เข้มีของใหม่ๆนิครับลองคุยราคาดูก่อนก็ได้ :)

imationza:

--- Quote from: imationza on 27 Jan  2011, 10:26 ---จานจ่าย  3000  

โมดุล+คอย 1500

สายพานทามมิ่ง + ลูกลอก 500

อื่น ๆ

--- End quote ---

v749:

--- Quote from: v749 on 27 Jan  2011, 03:33 ---
--- Quote from: v749 on 27 Jan  2011, 01:58 ---ผมขอจองชุดนี้ก่อนนะครับ ไม่ทราบราคาเท่าไร
ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ 08-6805-3780สุชาติ ขอบคุณครับ

****ชุดที่ผมจองนี่ มีเพลาราวลิ้นตัวนี้มาด้วยไหมครับ

ขอยกเลิกการจองครับ เครื่อง1.2ใช้กะ1.4ไม่ได้ ขอบคุณครับ ขอบคุณพี่ขอนลอย น้าหมอ และอู่สินด้วยครับ

mit:

--- Quote from: bat on 27 Jan  2011, 17:50 ---ถ้าคุณมิตรจะเอาผมก็ให้ก่อนก็ได้นะครับ เพราะผมซื้อไว้เป็นอะหลั่ยน่ะครับ .....แต่ได้ข่าวว่าที่พี่เข้มีของใหม่ๆนิครับลองคุยราคาดูก่อนก็ได้ :)

ผมก็จะเก็บไว้เป็น...เหมือนกัน พี่ เข้ มีอยู่ 2 ชุดครับ :)

kamolwat_t:
นัทเอ้ย... เอามารวมเป็นกระทู้เดียวไหม...  ให้เลือกนะว่าจะเอากระทู้ไหนไว้ ตอบมาด้วย ภายใน 48 ชั่วโมงนะฮะ

ไม่งั้นลบหมด แบน id 15 วันนะครับ...(ดูได้แต่โพสไม่ได้)

คนรู้จักกันอย่าทำผิดซะเองนะ... จะให้ช่วยย้ายอะไรยังไงก็บอกจ้า...  :)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version