ในที่นี้มีท่านใดเล่นหุ้นบ้างครับ

bassoat · 2323

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ในที่นี้มีท่านใดเล่นหุ้นบ้างครับ

อยากจะขอคำปรึกษา + ข้อมูล +ความรู้ ในตลาดทุนครับ

ขอบคุณมากครับ  :)

Moderator say : ผมเปลี่ยนเป็นคำว่าหุ้นให้นะครับ
« Last Edit: 28 Jan 2011, 11:31 by kamolwat_t »

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
จำได้ท่าน Astra5 จะเป็นbrokerนะครับ ลองติดต่อดูครับ ว่าใช่หรือเปล่า  :มั้ง:

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
  • คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
 :ตาปิ้ง:คนจนเล่นหวย :ตาปิ้ง:

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

เง้อ พิมพ์ผิดง่ะ หุ้น ครับไม่ใช่ หุ้ม กำ...............

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
อยากลงทุน หรือแค่อยากรู้จักตลาดทุนเฉยๆครับ  เบื้องต้นลองเข้าไปอ่านข้อมมูลใน www.settrade.com ครับ
อยากทราบว่า มีความรู้พื้นฐานในขั้นไหนครับ  เช่น พอรู้จักตลาดทุนลักษณะต่างๆ  หรือสนใจลงทุนตลาดไหนบ้างครับ
หากอยากลงทุน รบกวนโทรมานะครับ...

ผมก็ชอบเล่นหวย...ค๊าบ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ตอนนี้อยากเป็นเด็กเทคนิคครับผม ^^

:วิญญาณ:

ผมไม่ชอบเล่นหวย แต่ที่บ้านส่งโพยคัฟ T_T

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ตอนนี้อยากเป็นเด็กเทคนิคครับผม ^^

:วิญญาณ:

ผมไม่ชอบเล่นหวย แต่ที่บ้านส่งโพยคัฟ T_T
ตาม PM เลยท่าน  สะดวกสุดครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สรุปแล้ว "หวยหุ้น"ใช้มั้ยครับเนี่ย.. ที่บ้านนอกเล่นกันทุกวัน;D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขั้นตอนแรก ต้องมีเครื่องมือก่อนครับ โปรแกรมทำสถิติต่างๆจะช่วยได้ ถ้ามีตัวนี้จะเห็นเลยว่า หุ้นมันจะมีวัฏจักร ของมันเอง ทั้งการขึ้นและลง ไม่รวมสาเหตุภายนอกจากเรื่องต่างๆนะครับ มันคลายๆ โปรเกตซีฟ ครับ... เกิดจากการขายทำกำไรและช้อนซื้อครับ

ผมไม่ได้เล่นนะครับ แต่ว่าเคยเห็นฮะ มีพี่เขาใช้อยู่แล้วสอนให้ดูครับ...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
โปรแกรมวิเคราะห์ใช้กับตลาดไทยไม่ได้ครับ บ้านเรามัน Panic กันเยอะ !!!

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline Phak

• **
โปรแกรมวิเคราะห์ใช้กับตลาดไทยไม่ได้ครับ บ้านเรามัน Panic กันเยอะ !!!

ใช่ครับ..นักลงทุนบ้านเราขี้ตกใจครับ 
ส่วนใหญ่ซื้อขายกันตามนักลงทุนต่างชาติเป็นหลัก
ฝรั่งซื้อก็เฮกันซื้อตาม ฝรั่งขายก็ตกใจรีบเทขายกันแล้วครับ..

Offline nuchavee

• **
 :มั้ง: ไม่ได้เล่นอ่ะครับ แต่ชอบอ่าน 555  :สำนึก: ลองอ่านดูเล่นๆๆอ่ะครับ  :bye: http://www.doohoon.com/smf/index.php?board=4.0

Offline aiwullop

• ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
เออ..คือว่า เล่นเป็นแต่หอย..ครับ เอ๊ย.ไม่ใช่ หวย ครับหวย

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง