ขอ อนุญาติ ขาย อะไหล่ Opel Cosa

imationza · 9455

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
แผ่นคลัทช์ราคาเท่าไรรับ เหลือกี่มิลครับ อยากได้ๆ

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline nuengsodaza

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: ยังไม่ได้คับ เเต่จองไว้เเล้วคับ หมายเลข 172 คับ
  • รุ่นรถ: corsa swing 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ คับ
รายการเเรกราคาเท่าไรหรอคับ  ขอจองไว้ก่อนนะคับ
รอราคาก่อนตัดสินใจคับ
ขอบคุณมากคับ

Offline v749

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ผมขอจองชุดนี้ก่อนนะครับ ไม่ทราบราคาเท่าไร
ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ 08-6805-3780สุชาติ ขอบคุณครับ

• *
ผมขอจองชุดนี้ก่อนนะครับ ไม่ทราบราคาเท่าไร
ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ 08-6805-3780สุชาติ ขอบคุณครับ
****ชุดที่ผมจองนี่ มีเพลาราวลิ้นตัวนี้มาด้วยไหมครับ

Offline imationza

• **

Phone Number  0861973703  nut

Offline mit

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
จานจ่ายยี่ห้อรับครับ... :มั้ง:

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
แจ้งราคาด้วยครับ ผู้ที่จะซื้อหรือต้องการจะได้รู้ราคาจะซื้อ-จะขายครับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ราคาเท่าศูนย์เชฟไหมครับ  :มั้ง:  c12nz ใช่ไหมครับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
กรุณา ลงราคา ตาม กติกา ด้วยนะครับ
และ สมาชิค ทั้งหลายครับ การ ซื้อ ขาย ถ้าไม่มีปัญหาก็โอเค เรื่องคุยราคา ตกลง ทางโทรศัพ
แต่ในทางกลับกัน ถ้าโดน ชิ่งจะไม่มีหลักฐาน
http://www.opel.in.th/index.php/topic,7663.0.html
เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และลดการโดนโกงของสมาชิกนะครับ ช่วยๆกัน

- ห้องนี้สำหรับอะไหล่รถโอเปิ้ลเท่านั้น !!! (โพสผิด ย้ายห้องโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า)
- สงวนสิทธ์ดันกระทู้ได้ 1 ครั้งต่อวัน ถ้าพบเห็นการกระทำผิด ลบกระทู้ !!
- ทุกประกาศที่ลงขายของ ต้องลงราคาที่ต้องการขายเอาไว้ (ประเภทให้เปิดราคามา ไม่เอานะครับ อยากขายเท่าไหร่ เปิดราคามาเลย สบายใจทั้งคนซื้อ-คนขาย)
- ทุกประกาศที่ลงขายของ ต้องลงเบอร์ติดต่อเอาไว้ (ประเภทโทรเสีย แล้วทิ้งอีเมล์ไว้ ไม่เอานะครับ ช่วยๆกัน)
- ถ้าสมาชิกท่านไหนสนใจ โพสสอบถามไป "กรุณา" ตอบสมาชิกท่านนั้นๆด้วย ประเภทที่เอาแต่ปั้มกระทู้กลัวกตกอย่างเดียว ไม่สนใจการมีส่วนร่วม ผมขอลบกระทู้นะ

สำหรับคนซื้อนะครับ พยายามดูลักษณะคนขายนิดนึง ถ้าเป็นคนที่เล่นในบอร์ดบ่อยๆก็ไม่ค่อยน่ากลัว
แต่บางคนอาจสมัครสมาชิกมาแค่ขายของอย่างเดียว ดูๆนิดนึงนะครับ

8) สวัสดีเหอะๆ ห้องใหมไฉลัยกว่าเดิมจริงๆ
ผมขอเสริม เพิ่ม เติม จากนายบอมส์นะครับ กรุณาอ่าน และทำความเข้าใจ และ เข้าถึงครับ เหอะๆ

ถึงท่านผู้จะซื้อและจะขายทุกท่านทั้งที่เป็นสมาชิกและยังไม่ได้เป็นสมาชิก
การซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า/บริการต่างๆ ตามที่ท่านผู้ขายเป็นผู้ตั้งกระทู้ในเว็บไซต์นี้
ทางเว็บไซต์ไม่ได้มีผลประโยชน์จากการซื้อขายใดๆ เป็นเรื่องระหว่างผู้ซื้อและผู้ขาย
ทีมงานขอแนะนำใ้ห้ท่านผู้ซื้อและผู้ขายใช้วิจารณญาณและหาข้อมูลก่อนทำการซื้อขาย เพราะเราไม่สามารถดูแลท่านได้ทุกกระทู้
ฉะนั้น อยากให้ท่านช่วยกันสอดส่องดูแลกระทู้ซื้อขายด้วยตัวท่านเอง ถ้ามีกระทู้ใดน่าสงสัย ส่อทุจริต หรือไม่ชอบมาพากล
ขอให้แจ้งมาทีมงานมาทาง PM หรือตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้ ทางทีมงานจะพยายามเข้าไปตรวจสอบอย่างสุดความสามารถ
เพื่อเป็นการสร้างประโยชน์สูงสุดแก่ทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย และเป็นการป้องกันปัญหาที่จะเกิดต่อไปในอนาคต

ทีมงานหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้รับความร่วมมือจากทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย
ครับ

ขอบคุณครับ
ถึงผู้ขาย
ผมมีวาลาให้แก้ไข 1 วันนะครับถ้าไม่ปรับปรุง ผมขอลบทิ้งครับ เพื่อ ความเป็นระเบียบ
ถึงคนซื้อดูกันดีๆนะครับเหอะๆ และลองเช็คราคา ของใหม่ กับของเก่า นิดนึง ว่าที่คุณจะซื้อ มันคุ้ม กันไหมนะครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• **
จานจ่าย  3000  <  พี่ bat จอง>

โมดุล+คอย 1500

สายพานทามมิ่ง + ลูกลอก 500

อื่น ๆ

• **
แผ่นคลัทช์ราคาเท่าไรรับ เหลือกี่มิลครับ อยากได้ๆ

พึ่งเปลี่ยน   คับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ช่วยลงราคาให้ ครบ ด้วย ครับ
ขอบคุณครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• **
จานจ่ายยี่ห้อรับครับ... :มั้ง:

Valeo

Offline mit

• เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ

Valeo

ขอบคุณครับ :) มีคนจองละ ;D

Offline bat

• bat
ถ้าคุณมิตรจะเอาผมก็ให้ก่อนก็ได้นะครับ เพราะผมซื้อไว้เป็นอะหลั่ยน่ะครับ .....แต่ได้ข่าวว่าที่พี่เข้มีของใหม่ๆนิครับลองคุยราคาดูก่อนก็ได้ :)

• **
จานจ่าย  3000  

โมดุล+คอย 1500

สายพานทามมิ่ง + ลูกลอก 500

อื่น ๆ

• *
****ชุดที่ผมจองนี่ มีเพลาราวลิ้นตัวนี้มาด้วยไหมครับ
ขอยกเลิกการจองครับ เครื่อง1.2ใช้กะ1.4ไม่ได้ ขอบคุณครับ ขอบคุณพี่ขอนลอย น้าหมอ และอู่สินด้วยครับ

Offline mit

ถ้าคุณมิตรจะเอาผมก็ให้ก่อนก็ได้นะครับ เพราะผมซื้อไว้เป็นอะหลั่ยน่ะครับ .....แต่ได้ข่าวว่าที่พี่เข้มีของใหม่ๆนิครับลองคุยราคาดูก่อนก็ได้ :)

ผมก็จะเก็บไว้เป็น...เหมือนกัน พี่ เข้ มีอยู่ 2 ชุดครับ :)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
นัทเอ้ย... เอามารวมเป็นกระทู้เดียวไหม...  ให้เลือกนะว่าจะเอากระทู้ไหนไว้ ตอบมาด้วย ภายใน 48 ชั่วโมงนะฮะ

ไม่งั้นลบหมด แบน id 15 วันนะครับ...(ดูได้แต่โพสไม่ได้)

คนรู้จักกันอย่าทำผิดซะเองนะ... จะให้ช่วยย้ายอะไรยังไงก็บอกจ้า...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline kamolwat_t

• DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ผมขอล๊อคเพื่อกันการสับสนนะครับ...  มันมีหลายกระทู้ เดี๋ยวจะ สื่อสารกันผิดพลาด...

ซื้อขายกันต่อที่กระทู้ http://www.opel.in.th/index.php/topic,7735.0.html

นะครับ  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง