Astra Van 89พัน ใครสนใจบ้าง?

PeeSard · 2910

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
รถเตนท์นะครับ..ดูสภาพและสอบถามเอาเองโลด  ;D
http://www.one2car.com/OPEL_ASTRA/A14110589

OPEL - ASTRA - 1.6i AT
ปี1995 สีแดง เกียร์อัตโนมัติ เครื่องเบนซิน 1600cc

สีแดง, เกียร์อัตโนมัติ, แอร์, วิทยุ, ล้อแมกซ์, CD, ABS, AIRBAG, พ.พาวเวอร์, ซ. ล็อก กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า

ราคา 89,000 บาท

พีพี ยูสด์คาร์
Tel: 081-8488555, 081-3330602, 02-8654476,
ถนนกาญจนาภิเษก บางไผ่ บางแค กทม 10160
ศูนย์รถยนต์ ศรีเมืองออโต้กรุ๊ป

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ต้องดูคัสซีกับคานล่างกันดีๆหน่อยแหละคันนี้

เจอใบเหลืองสองใบคู่เลยอะพี่นุ่น...

ถ้าคานไม่เป็นไร ใบได้มาจากการถอดเบาะ

ราคานี้แจ่มเลย... :มั้ง:

สั่งยกแพ+คอพวงอีกสักสิบเจ็ดเค บวกค่าแรงในการทำอีกสักหนึ่งเค

เสร็จสรรพไม่เกิน ร้อยห้าสิบเค ได้แวนแจ่มๆเลยอ่ะ

เครื่องเกียร์เก่าก้อขายต่อเอาทุนคืนได้อีก :ตาปิ้ง:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
หือ ??? ??? ??? รถเต๊น 89000 ถูกแท้ๆ แล้วไม 8v เค้ามีแล็คหลังคาด้วยอ่ะครับพี่

ว่าแต่ พี่นพกะเอามาแยกชิ้นส่วนอย่างเดียวเลยเหรอครับ :shock:

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

หือ ??? ??? ??? รถเต๊น 89000 ถูกแท้ๆ แล้วไม 8v เค้ามีแล็คหลังคาด้วยอ่ะครับพี่

ว่าแต่ พี่นพกะเอามาแยกชิ้นส่วนอย่างเดียวเลยเหรอครับ :shock:

มันน่าจะเป็นรุ่นท้ายๆของแปดวาล์วครับ เขาเรียกแปดวาล์วโฉมสิบหก

อ่าไม่ได้เอามาแยกอะครับ แต่อยากแรงมากกว่า :ไถ:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v

มันน่าจะเป็นรุ่นท้ายๆของแปดวาล์วครับ เขาเรียกแปดวาล์วโฉมสิบหก

อ่าไม่ได้เอามาแยกอะครับ แต่อยากแรงมากกว่า :ไถ:
โห... ห่างกันปีเดียว มีแถมแล็คเพิ่มด้วย น่าน้อยใจแท้ พี่นพ ถ้าเอามาแรงแล้วแคะแล็คมาขายผมถูกๆหน่อยนะครับพี่  อยากมีมั่ง :น้ำร้อน:

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
รถไม่แวนก็อยากได้แร็กเหมือนกันครับ อิอิอยากเท่ร์บ้าง :ตาปิ้ง:

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

อ๊ะ.... :shock: เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน.....

ผมไม่ได้คิดจะเอานะครับ...แค่เสนอมุมมองเฉยๆ เพราะว่า

ผมมีแอสตร้าแวนอยู่แล้ว....ถ้าเป็นโอเมก้าแวน ก้อว่าไปอย่าง :ไถ:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
อ๊ะ.... :shock: เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน.....

ผมไม่ได้คิดจะเอานะครับ...แค่เสนอมุมมองเฉยๆ เพราะว่า

ผมมีแอสตร้าแวนอยู่แล้ว....ถ้าเป็นโอเมก้าแวน ก้อว่าไปอย่าง :ไถ:

Heat Body เชียวนะน้าหนาน

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
 :จุก: :จุก: สภาพนี้ผมไม่เอาครับ

Offline bat

• bat
ถ้า อ. หน่า เห็นไอ้เหลือมผม คงไม่มองเลยแน่ๆ 5555555 :D

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
ถ้า อ. หน่า เห็นไอ้เหลือมผม คงไม่มองเลยแน่ๆ 5555555 :D
มันดูสภาพ ที่กับราคา เป็นผมผมไม่สู้เท่านั้นเองครับ เพราะท่าทางจะต้องทำอีกมาก

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง