เรื่องของความร้อน

bassoat · 1247

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :-\ ตอนนี้รู้สึกว่าความร้อนขึ้นไวกว่าปกติครับ(ปกติแล้วขับใกล้ๆ หรือที่อุณหภูมิไม่เกิน 27 เข็มไม่กระดิกเลยครับ ตอนนี้ใกล้สั้นๆเท่าเดิมเข็มชี้ที่ 90 ถ้าไกลๆแต่ก็ยังไม่ถึงขีดอันตราย ไม่เกิน 95)

มีสาเหตุจากอะไรบ้างครับ
ตอนนี้เช็คพัดลม หม้อน้ำ ปกติครับ

วิตกกังวลเล็กน้อย เพราะกลัวงานจะงอก  :สำนึก:

หรือผมวิตกจริตไปเองครับ กำ............

ช่วงนี้เข้าหน้าหนาวแล้ว รักษาสุขภาพด้วยน่ะครับ 5555+

Offline baskgame

• รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
http://www.opel.in.th/index.php/topic,3844.0.html ตามนี้เลยครับ

อย่าลืมเรื่องพัดลมครับ มันทำงานก็จิง แต่มันอาจจะถอยแล้วก็ได้ครับ(ผมเคยเป็นเปลี่ยนพัดลม GSI หายครับ)

อ่าครับ

ลองเช็คลีเลย์ก่อนดีกว่า

ขอบคุณมากครับ

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
อีกรอบครับ อ่านแล้วงง

:please: ตอนนี้แค่ความร้อนมาไวกว่าปกติครับ

แต่ยังอยู่ในวิสัยอยู่ครับ

Offline pp

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Pucca Zaa..
ของเราก้อเป็นเหมือนกัน (astr 1.6 ) ปกติอยู่ที่  90 ติ๊ดๆ ตอนนี้จะ 95 แล้ว ขึ้นเร็วกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย กัวงานเข้าเหมือนกันเพราะน้ำในหม้อพักมันหายอีกแล้ว 

Offline OPEL-NKP

• นักรบพเนจร
  • **
  • หนุ่ม
  • No.: 166
  • รุ่นรถ: Astra1.6
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: Opel
ช่วงหลังเวลาจะจอดรถดับเครื่อง ต้องรอพัดลมพัดตั้งนานกว่าจะหยุด ผมถึงจะดับเครื่อง สงสัยลมไม่แรงพอหรืออากาศร้อนไปมั้งครับ   

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
:please: ตอนนี้แค่ความร้อนมาไวกว่าปกติครับ

แต่ยังอยู่ในวิสัยอยู่ครับ

:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

มาบ้านก็มัวเล่น สงกรานต์ ซะเพลิน เอามาให้ทำที่บ้านผม

ก็จบไปแล้ว แต่เอ...วันสงกรานต์ร้านอะไหล่ปิด  :มั้ง:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง