ของเล่นใหม่น้าโหน่ง

new corsa b · 3298

Offline new corsa b

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :haha :haha :haha

เนื่องด้วย น้าโหน่งไปเห็นไอเจ้านี้ใน เวปขายของเล่นผู้ใหญ่ ใช้โอเปิ้ล เป็นชุดเสริมความงามทำให้ดูสวยขี้น ในตาคมขี้น...ผมเลยสั่งมาให้น้าเขา

คิ้วเสริมความงาม ในราคา $ 32 USD  หรือประมาณ 960 บาท คิดเป็นเงินไทย เป็นพลาสติก ABS แบบบางแนบสนิท โก่งโค้งกำลังดี...น้าเห็นของจริงแล้วถูกใจ

แล้วตอนนี้ก็เลยมีออร์เดอร์เพิ่มอีกครับ สมาชิกผู้ใด ถ้าอยากศันยกรรมทำขอบตากึ่งถาวร สั่งเพิ่มเติมมาได้นะครับ จะสั่งให้ที่เดียวเพื่อค่าส่งจะถูกลง

สั่งแล้วได้ของไม่เกิน 4 วันถึงไทย ใครต้องการโพรสเลยเดียวจัดให้...

8)  ;D

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ของเล่นเก่าครับ แต่ผมอยากได้ของใหม่และเห็นว่ามันไม่แพงมากนัก
 งานก็ดีครับ บางและเบา มากครับ ใครสนใจก็ให้ น้องมด จัดให้ก็ได้ครับ
 หรือจะติดต่อ e-bay ก็ได้ครับ ก็ราคานี้ครับ ขอขอบคุณ น้องมด
 อย่างมากที่เป็นธุระติดต่อ การสั่งซื้อให้ครับ ยังไม่ได้ถามเลยครับว่ามี
 ค่าใช้จ่าย บางหรือเปล่าครับ ไม่เป็นไรครับมาเที่ยวบ้านผมคราวหน้า
 ให้นอนเต้นท์ นอกบ้าน 5555 ขอบคุณหลาย

:ตาปิ้ง: 8) :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
งามเงิบครับ  ถ้าทำสีให้เข้ากับตัวรถน่าจะงามขึ้นอีกนะครับ
 :nono :pray :pray

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Kem_rayong

• VIP's Member

พี่ มด ครับ  +  1 ชุด  ได้เมื่อไร PAY ยังไง ครับพี่

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

:haha

ได้ครับ...คุณเขม ค่าของ+ค่าแพคกิ้ง+ค่าส่ง ราคารวมเบ็ดเสร็จคู่ละ 960 บาท ใครต้องการก็บอกได้เลยครับ

วันจัทร์ผมจะได้รวบรวมแล้วสั่งที่เดี่ยวเลย...

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
พี่มดเปิดกระทู้ใน ห้องซื้อขายเลย ก็ได้นะฮะ  :sorry

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline godog

• หนึ่งในใต้หล้า
  • godbaaa@hotmail.com
ของเวคบี มีป่ะคับ :giveme

Offline golf german

• นักรบพเนจร
ของเวคบี มีป่ะคับ :giveme
มีครับเคยเห็นในe-bayครับและก็มีกาบคิ้วสำหรับติดบนกระโปรงหลังและบนกระจกหลังด้วยครับลองดูครับไม่ค่อยแพงครับ

Offline bost

• เบอร์ติดต่อนะครับ 087-973-9753 โบ้
เออถ้าจะฝากสั่งคิ้วไฟหน้า
เนี่ยครับต้องโอนเงินยังไงครับแล้วคึดค่าบริการหรือเปล่าครับพี่ :)หรือว่าค่าบริการฟรีหรือเปล่าครับพี่
อันนี้เท่ากับเป็นกระทู้ซื้อขายหรือเปล่าครับพี่เดี๋ยวจะไม่ทำตามกฎเวบฉับบปรับปรุงนะครับ :)

อันนี้ผมสงสัยจริงๆนะครับไม่ได้กวนเท้าใคร

กระทู้ขายดลโก้อันเก่า http://www.opel.in.th/index.php/topic,8141.0.html
ลิ้งรูปโล้โก้ยืมน้าโหน่งมานะครับ พื้นหลังสีแดงต้องทำเองนะครับ
ขอบคุณน้าโหน่งและท่านเจ้าของรถที่ให้ยืมรูปมาลงนะครับ
ราคาอันละ 250 บาทพร้อมส่งนะครับ

:haha :haha :haha

จริงแล้วอยากจะเข้ากระทู้ ebay แต่เห็นมันปิดไปแล้วไม่ใช้หรือ เจตนาไม่ได้มาทำการค้าหรือหากำไรอะไรหรอกครับ

ก็คล้ายกับเพื่อสมาชิกที่ไปเจอล้อแม็กแล้วก็มาบอกกันในกระทู้ ให้ทราบที่อยู่ ราคา และก็เบอร์โทรติดต่อ แล้วก็ใคร

อยากได้ก็ไปติดต่อหรือซื้อเอง แต่อันนี้มันต้องสั่งซื้อจากตปท.ก็เลยจะเป็นแค่ซ่องทางให้สำหรับผู้ที่ไม่เคยซื้อใน ebay

หรือ ติดต่อไม่เป็นอะไรประมาณนี้ได้มีของแต่งรถที่ดีและราคาถูกมาบอกกล่าวกัน และที่ต้องการให้สั่งหลายๆ ชิ้นก็เพราะ

จะได้ส่วนลดค่าส่งชิ้นละ 15% ก็ทำให้ราคาสิ้นค้ามีราคาถูกหลงอาจจะประมาณอันละ 800 ก็เท่านั้นเอง ส่วนคนที่เคย

ซื้อของใน ebay ก็โทรมาถามแล้วเขาก็ไปซื้อเองก็มี คนไม่เคยซื้อของebay ก็เชิญได้ที่นี้ ผมเลยมาลงถือเป็นช่องทางและแบ่งปั้นกัน

ไม่ได้มาค่ากำไรก็เลยมาใช้ในห้องนี้ ใครที่ฝากมาในที่นี้ไม่มีค่าใช้จ่ายใดทั้งนี้ อยากซื้อของจากบริษัทเขา เพราะเขามีของแต่งรอบคันก็น่าสนใจอยู่

เพื่อจะมีของโอเปิ้ลอีกจะได้ซื้อมาใช้กันในราคาที่ไม่แพงนัก(แบบว่าอยากได้หน้า555) ถ้ามาใช้ห้องผิดกติกาของเวปปิดกระทู้นี้ไปก็ได้ครับ

เดียวจะได้ไปโพสในห้องซื้อขาย เพราะยังมีที่ติดต่อ ก็โช้ค Bilstein B4 หน้าหลังไม่เกิน 100 ปอนด์อังกฤษ B6 200 ปอนด์หน่อย ๆ

กำลังให้น้องสาวที่อยู่อังกฤษ เช็คราคาค่าส่งอยู่ว่ามันเท่าไร เพราะมันไม่ส่งเมืองไทย ถ้าค่าส่งไม่แพงก็จะลงสั่งมาดู ต่อนี้มัน sale อยู่

ถ้าใครสนใจและได้ความคืบหน้ายังไง เดียวจะไปโพสบอกรายละเอียในห้องซื้อขายครับ...เวคบีเดียว mail ถามให้ครับ...

:red: :sorry :pray

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ไอ้ที่ว่าพลาสติคที่ใช้ทำคิ้วมันเป็นระบบป้องกันเบรคล๊อค จริงหรือเปล่าครับ หรือทำมาจาก PE , PVC ครับ  ส่วนของน่ะผมฝากไว้ก่อนนะครับช่วงนี้ไม่ว่างเลยครับเดินสายตลอด เห็นบอกว่าถ้าผ่านไปที่จุฬาจะเอาไปทิ้งไว้เลยใจเย็น  นี่ก็สายไมล์ขาดอีกละเมื่อวานตอนกลับจากเขาใหญ่ เดือดร้อนน้าเบิร์ดต้องถอดมาให้ใช้ก่อนยังไม่มีเวลาไปให้ช่างเปลี่ยนด้วย  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• BAN!!!!!

แบ่งปัน ส่งไปให้ทาง อีสานเหนือ 1 ชุด

EG 9413 3306 4 TH

ค่าส่งไม่ต้องนะครับ (ขอเป็นอย่างอื่นแทนอิอิอิ)

:) :-[ :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เอาแผ่นยางดำๆ มาปาดใส่แทนได้ป่าว?  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• BAN!!!!!
เอาแผ่นยางดำๆ มาปาดใส่แทนได้ป่าว?  :)

สติ๊กเกอร์ง่ายกว่าครับ... น้านุ่น

:P :P :P

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
เอาด้วย 1 ชุดครับ

0898944878
sarayuth@fourthcreation.com

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

:)

เวคบีไม่มีครับ... มีโฟล็คกลอฟ สนใจไหมน้านุ่น

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
Golf ของผม Mark 1 ครับ.. :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
โอนเงินไปให้แล้ว 1000 บาท
วันที่ 16/2/11 เวลา 13.15 โดยประมาณ

แจ้งที่อยู่อีกทีครับ

สรายุทธ พยัคศรี
916 หมู่บ้านซันไรท์กรีน
นวมินทร์ 143 คลองกุ่ม บึงกุ่ม
กทม. 10230

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

• BAN!!!!!
โอนเงินไปให้แล้ว 1000 บาท
วันที่ 16/2/11 เวลา 13.15 โดยประมาณ

แจ้งที่อยู่อีกทีครับ

สรายุทธ พยัคศรี
916 หมู่บ้านซันไรท์กรีน
นวมินทร์ 143 คลองกุ่ม บึงกุ่ม
กทม. 10230

ยุทธ เปลี่ยนโช๊คหลังรึยังครับ

:น้ำร้อน: :อุ่น: :P

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง