ผมอยากได้ คอร์ซ่า ๓-๕ประตูก้อได้

sritong · 2319

Offline sritong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ผมสนใจคอร์ซ่า ๓-๕ ประตูครับ เนื่องจากเป็นคนชอบรถเล็ก เอาไว้ใช้งานในเมือง หาที่จอดง่าย และไม่กินน้ำมัน

ตอนนี้ผมก้อมี มิร่ามินท์อยู่คันหนึ่ง ขับคล่องแคล่วดี เลยอยากที่จะเทิร์นหรือเปลี่ยนให้เป็นคอร์ซ่า พอดีแฟนก่ะผมตัวหย่ายกันทั้งคู่เลยอยากที่เปลี่ยน พร้อมรองรับลูกน้อยในอนาคต

(มันเปนควานฝันผมเลยนะที่อยากขับ คอร์ซ่า :'()

๑. อยากที่จะตีเทิร์นมิร่าเป็นคอร์ซ่าครับ

๒. ราคาผมก่ะไว้เก้าหมื่น (ต่อรอง(ลอง))ได้ :ตาปิ้ง:

๓. ผมอยู่นครสวรรค์  :ปลิว:

๔. ถ้าสนใจแลกเปลี่ยนรึว่าต้องเพิ่มเงินอยากไงว่ากันได้เลยครับ :D

ปล. ลองคุยกันตั้งแต่เนิ่นๆ ผมอยากเจรจาตกลงสักช่วงเมษาฯ เพราะมีนาหาเงินแต่งงานคับ  :lovelove
taoza_04@hotmail.com เมล์มา รึว่าจะโทรหาที่ ๐๘๖-๗๓๖๔๘๕๑

Offline Karavapong

• ผู้เยี่ยมยุทธ

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ขับมิร่ามา อุทัย ซิ จะให้ลองขับ คอร์ซ่า  ;) ;D :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ขับมิร่ามา อุทัย ซิ จะให้ลองขับ คอร์ซ่า  ;) ;D :P
ลองแล้ว ก็ไม่ขายอ่ะดิน้า..

แล้วคนลองก็จะต้องหาคอร์ซ่า มาใช้ให้ได้.. :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline sritong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

อยู่แถวไหนของอุทัยอ่ะครับ เผื่อว่าจะได้แวะเวียนไปลองขับ

ปล. ให้ผมจัดการธุระเสร็จสิ้นก่อน หลังมีนาน่าจะได้กำเงินหารถมาซื้อคอร์ซ่า :ปลิว:

Offline monkygod

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ลองลงขายมิร่าดูรึยังครับ... 

ถ้าสนใจรถผมบอกได้ นะ ถ้าภายในสองอาทิตย์นี้เดี๋ยวผมจัดให้ราคาพิเศษเลย 
เพราะไปจองรถอีกคันไว้แล้ว

No body can stop me.

GTA : [G]reat  [T]eacher  [A]tikarn

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง