ว่า แล้ว ก็ทำเลย... ลงชื่อ รับของแจกครับ 50 ท่าน

kamolwat_t · 12120

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขอแบบ A ครับ ชื่อที่ใช่ nui
หนุ่ย ประกาศิต  ยอดดี
บริษัทประชากิจมอเตอร์เชลส์จำกัด 50/8
ต.ขลุง อ.ขลุง จ.จัทบุรี 22110 ขอบคุณท่านต้นล่วงหน้าครับ :giveme

จะถึงป่าหว่า :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ขอแบบ A ครับ

ผม "Thiratoon" ครับ

รบกวนส่งมาที่ "บ้านใหญ่" ผมนะครับ

78/109 , Moo 9
T.Laharn , A.Bangbuathong
Nonthaburi 11110 [ Thailand ]

ขอบคุณครับ :P :P :P

มีรถ 2 คันได้ 2 อันมั้ยครับ  :มั้ง: :มั้ง:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ขอแบบ A รับที่เชียงใหม่ ขอบคุณครับ
เท่..จัง ฮะ :lovelove :P :P :P :P

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline anupanr

• นักรบพเนจร
  • **
  • นนทบุรี
เดี๋ยวน้องต้นหาว่าผิดกติกา  ส่งใหม่ดีกว่า
1.แบบ A ที่เป็นพื้นสีน้ำเงิน
2.ส่งที่บ้าน ครับ ถึง
    คุณอนุพันธ์  รัตนแก้วมณี
     7/1529 หมู่ 9 ม.ปิยะวรารมย์ ถ.บางกรวย-ไทรน้อย
      อ.ไทรน้อย  นนทบุรี  11150 ครับ
    เบอร์โทร 089-764-4576
3.Reply ยังไม่ 30 อยู่ในโควต้า นะครับ

ขอบคุณน้องต้นมากๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

Phone 089-764-4576

Offline godog

• หนึ่งในใต้หล้า
  • godbaaa@hotmail.com
อ่ะลืมที่อยู่คับ

ส่งแบบ a มาที่ 154/26ม.7 ต.บางมัญ อ.เมือง จ.สิงห์บุรี16000คับผม

ขอบคุณมากนะค๊าบบ :pray :pray

Offline 2000ips

• ขอพลังจงสถิตกับท่าน
แบบ A ครับ

พิมลศักดิ์ ลิมป์สุทธิพงศ์ 125/280 หมู่ 5 ถ.ประชาอุทิศ 5 ต.รัษฎา อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000 ครับ

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

Offline gucoach

• DekGayRay's
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
แบบบบบ B เจอเมื่อไหร่เอา

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline Aod.

• **
สวัสดีครับ ชอบแบบ B ครับ
User : Aod.
No. 176
สุรชัย ปุสสวงษ์
บจก.มาสเตอร์ เคมิคอล สยาม จำกัด
128/889 หมู่ 1 ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง
จ.สมุทรปราการ 10540

ขอบคุณครับ         

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
ขอแบบ เอ  นะคับต้น 

พงษ์ธวัช นิยมสมาน

203  ม 6 ถ บายพาส

ต เนินพระ อ เมือง จ ระยอง  21000

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ

รบกวนส่งมาที่ "บ้านใหญ่" ผมนะครับ

มีรถ 2 คันได้ 2 อันมั้ยครับ  :มั้ง: :มั้ง:

แจกได้อันเดียว ฮะ.... พี่ โทนี่ ไม่รวมใน 50 คนนี้นะครับ เพราะว่าได้จาก กระทู้ที่แล้วครับ... :sorry

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

แจกได้อันเดียว ฮะ.... พี่ โทนี่ ไม่รวมใน 50 คนนี้นะครับ เพราะว่าได้จาก กระทู้ที่แล้วครับ... :sorry
เอิ้ก... :nono :nono น่าจะได้พิเศษกว่านะ เพราะเขาทำงานนะ  :please: :แงๆ: :แงๆ:

Offline nui

ขอแบบ A ครับ ชื่อที่ใช่ nui
หนุ่ย ประกาศิต  ยอดดี
บริษัทประชากิจมอเตอร์เชลส์จำกัด 50/8
ต.ขลุง อ.ขลุง จ.จันทบุรี 22110 ขอบคุณท่านต้นล่วงหน้าครับ :giveme

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ

เอิ้ก... :nono :nono น่าจะได้พิเศษกว่านะ เพราะเขาทำงานนะ  :please: :แงๆ: :แงๆ:

อ่าว ก็ คนที่ ได้จากกระทู้นู้น จะ เลือก ป้าย สไตท์เมส ได้ 1 แบบจาก 4 แบบด้วยไงฮะ...  :มั้ง:

ผมยังไม่เห็นมีใครไปเลือก กันเลยสักคนเดียว...  :alone

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

อ่าว ก็ คนที่ ได้จากกระทู้นู้น จะ เลือก ป้าย สไตท์เมส ได้ 1 แบบจาก 4 แบบด้วยไงฮะ...  :มั้ง:

ผมยังไม่เห็นมีใครไปเลือก กันเลยสักคนเดียว...  :alone
อ้าว..จบกัน...กระทู้ไปไหนแล้วเนี่ย...... :nono

แบบ B คับ  :)
นาย อาทิตย์ ออมทรัพย์ 101/26 ม.5 ซ.อิราวดี ซอย 2 ถ.เฉลิมพระเกียรติ ร.9 (บายพาส)
ต.รัษฏา  อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000  8)
พี่ครับรบกวนถามพี่ว่า  สติ๊กเกอร์ ที่แปะกระจกของ เวปนี้หาที่ไหนหลอครับ  อยากได้คับ  :)
Astra Hatchback.. 8v 1.6 ปี95  ;) ;) ;)

สติกเกอร์ตัวไหนฮะ.. มีหลายตัวเลยอ่าครับ...  :sorry

lap Time

Offline titleloveyui

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • เติ้ลครับผม
ขอด้วยคนครับพี่ต้น

แบบ A นะครับ

52/156 หมู่บ้านสุรนารีวิลล์ โครงการ 3 ม.6 ต.สุรนารี อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

ขอบคุณครับพี่ต้น

สมาชิกใหม่แห่งบ้านOpel.in.TH ฝากตัวด้วยครับ

Offline Kem_rayong

• VIP's Member

แบบ  A  ครับ ฝากไว้ที่ น้าบัติ หรือ เสี่ยกุ้ง ณ ประดิษฐ์ยนต์ รังสิต ขอบคุณมากครับ

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
อ่า....ยังจองทันไหมครับ.... :)

มีรถที่อยู่ในการดูแล 3 คัน

ก้อมี..ตัวกระผม หนึ่ง  ภริยา ต้นอ้อ หนึ่ง  น้องสาว yada อีกหนึ่ง

สองรายนี่เขาไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวบฯ ผมก้อเลยขอจองให้

จะแจก หรือ เสียตังค์ ก้อจองแบบ A  3 อันครับ :P

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline HORN

• *
  • Astra Van Eco 16 Vale สีน้ำเงิน 089 123 8323
 :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: ขอจองด้วครับ
 8) ชอบแบบ A
ชื่อ ทรงพล สิมมา
45/1215 ม.พงษ์ศิริชัย 4 ถ.มาเจริญ แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม กทม 10160 
ครับ

Offline Chaw

• **
  • เชาว์
น้าต้นครับ

ถ้ายังพอมีเหลือ ขอแผ่นนึงน่ะครับ
แบบไหนก็ได้...(มันสวยทั้งสองแบบเลย จิงๆหว่ะ)

ขอบคุณมากครับ (จิงๆแล้วอยากช่วยสมทบทุนทำ...บอกทีว่าจะส่งทุนไปช่วยยังไงได้บ้าง)

ชวนัชย์ บุปผาอินทร์
1768 ชั้น 20 อาคารไทยซัมมิท
ถ.เพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง
กรุงเทพ 10310

Corsa เขียว 5D AT
ผมเป็นนักขับ ขับเป็นอย่างเดียว (จริงๆ)
เชาว์ 086-3333-948
chawanut_b@hotmail.com

อ่า....ยังจองทันไหมครับ.... :)

ก้อมี..ตัวกระผม หนึ่ง  ภริยา ต้นอ้อ หนึ่ง  น้องสาว yada อีกหนึ่ง

สองรายนี่เขาไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวบฯ ผมก้อเลยขอจองให้

จะแจก หรือ เสียตังค์ ก้อจองแบบ A  3 อันครับ :P

ม่ายด้ายฮะ... ได้ iD ละอันเดียวนะคร้าบ.... :sorry :sorry :sorry

หรือว่าจะแอบเอา login พี่อ้อ มาขอ... ม่ะผิดกติกาครับ  :lovelove :อุ่น:

lap Time

Offline suphot toom

• *
  • astra van1.6 8v auto / corsa1.4 joy 8v 3d auto
แบบ A ที่เป็นพื้นสีเงิน

สุพจน์  ธนานุกูล
559/4 หมู่ 9 ต.ลำปลายมาศ อ.ลำปลายมาศ จ.บุรีรัมย์ 31130
081 0640640   Suphot toom
ขอบคุณครับ

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
แบบ B ครับ
อับดุล  เจริญสง่า
7 ถ.เสรีไทย 46 แยก 4
แขวง/เขตคันนายาว กทม.

ขอบคุณครับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline modx2916

• **
  • No.: 116
  • รุ่นรถ: vectra a 4 door  3ศ-0686
  • สีรถ : สีขาวมุก
  • เครื่องยนต์: c20 ne  8v
ผมขอแบบ B ครับท่าน

นายภมรศักดิ์ รุ่งรุจี
35 ซ.เพชรเกษม 69 แยก 2
แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม
กทม 10160

t.0813738349 อ้วน

modx2916

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
ขอแบบ B ครับ
นาย ชยพล นวลอ่อน
68/1 หมู่ 6 ต.บ้านพระ อ.เมือง จ.ปราจีนบุร๊ 25230
t.089-9876048 มิตรครับ...

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline suradet

• **
  • Tong
ตันคับมีเหลือเหรือเปล่าคับ
ขอแบบ  A  คับ
นายสุรเดช  คิดการงาน
กองสวัสดิการ  งานไฟฟ้าและอนุรักษ์พลังงาน
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
63  หมู่ที่ 4  ตำบลหนองหาร  อำเภอสันทราย  จังหวัดเชียงใหม่  (50290)

suradet@mju.ac.th
Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

Offline RevelCat

• ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v

ม่ายด้ายฮะ... ได้ iD ละอันเดียวนะคร้าบ.... :sorry :sorry :sorry

หรือว่าจะแอบเอา login พี่อ้อ มาขอ... ม่ะผิดกติกาครับ  :lovelove :อุ่น:

เคร่งครัด แต่ผ่อนปรนตามเหมาะสม  8)

ว่าแต่ลำบากเนอะ ทำแจกก็ต้องให้ทั่วถึง ทำขายเดี๋ยวก็โดนหาว่าค้ากำไร

แต่ไม่เป็นไร ผมรู้ว่าเจตนาอะไร เข้าใจและเป็นกำลังใจให้ครับ ... Fighter  :berserk

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline Chutaro

• Chuvy Calibra
  • No.: 242
  • รุ่นรถ: Calibra
  • สีรถ : Black & White
  • เครื่องยนต์: C20XE LPG
แบบ A ครับ
ชูเกียรติ ธีระนิติกุล
236-159 หมู่บ้านสหกรณ์ครูไทย ถนนสรณคมน์ ซ.14  แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพฯ 10210
ขอบคุณมากมายครับ อิอิ  :)

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ภูเก็ตส่งรวมมาเลยก็ได้ครับ เดี๋ยวผมแจกต่อให้เอง.................

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
แบบ A ครับ
ชูเกียรติ ธีระนิติกุล
เอารูปสาวๆมาหลอกต้นเหรอ?... ผิดไปแล้ว
ต้นชอบผู้ชาย...555

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง