ว่า แล้ว ก็ทำเลย... ลงชื่อ รับของแจกครับ 50 ท่าน

kamolwat_t · 12112

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
อ่า....ยังจองทันไหมครับ.... :)

มีรถที่อยู่ในการดูแล 3 คัน

ก้อมี..ตัวกระผม หนึ่ง  ภริยา ต้นอ้อ หนึ่ง  น้องสาว yada อีกหนึ่ง

สองรายนี่เขาไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวบฯ ผมก้อเลยขอจองให้

จะแจก หรือ เสียตังค์ ก้อจองแบบ A  3 อันครับ :P

ม่ายด้ายฮะ... ได้ iD ละอันเดียวนะคร้าบ.... :sorry :sorry :sorry

หรือว่าจะแอบเอา login พี่อ้อ มาขอ... ม่ะผิดกติกาครับ  :lovelove :อุ่น:

อ่า...ต้องขออภัยเป็นอย่างมากเลยครับ :ice 

สงสัยผมไม่ได้อ่านกติกา แน่ๆเลย...

รับทราบตามนั้นครับ... :)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline LukTarn

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
พี่เอาแบบ B
ชื่อ สุภานัน คำเอี่ยม
27(4306) แยก 7 ซอยหมู่บ้านเปรมฤทัย 20
ถนนศรีนครินทร์ 48  แขวงหนองบอน
เขตประเวศ กรุงเทพฯ 10250

ขอบคุณมากๆ จร้า...

Offline LukTarn

ขอแบบ A ครับ

ผม "Thiratoon" ครับ

รบกวนส่งมาที่ "บ้านใหญ่" ผมนะครับ

78/109 , Moo 9
T.Laharn , A.Bangbuathong
Nonthaburi 11110 [ Thailand ]

ขอบคุณครับ :P :P :P

มีรถ 2 คันได้ 2 อันมั้ยครับ  :มั้ง: :มั้ง:

แจกได้อันเดียว ฮะ.... พี่ โทนี่ ไม่รวมใน 50 คนนี้นะครับ เพราะว่าได้จาก กระทู้ที่แล้วครับ... :sorry
เอิ้ก... :nono :nono น่าจะได้พิเศษกว่านะ เพราะเขาทำงานนะ  :please: :แงๆ: :แงๆ:

คุงเพื่อนโทนี่ น้องเค้าให้อันเดียวยัง งอแงอีก เดี๊ยะเถอะ ๆ เดี๋ยวบอกให้น้องแพรวาจัดการคุงพ่อซะเลย 555

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ผมลืมบอกที่อยู่ไปครับ...

ส่งมาที่เดียวกันกับ...แมวลายตะวันออกเลยครับ..

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline conan^o^

• นักรบพเนจร
  • **
  • หนุ่มเพชรสาวสารคาม 080-0253279
  • No.: 174
  • รุ่นรถ: corsa B 5 D
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: C14NZ
ยังทั้นมั้ยครับนี่
พอดีย้ายที่ทำงานไม่ได้เข้าเน็ทเลยถ้าไม่ทันไม่เป็นไร :sosad3 :'( :cry3
แต่ถ้าทัน
ขอแบบ A พื้นสีน้ำเงิน
conan^o^
นายธรรมรัตน์ ครึกครื้น
90 หมู่ 9 ต.ท่าแลง อ.ท่ายาง จ.เพชรบุรี 76130
ขอบคุณล่วงหน้าน้ะคร้าบต้น :ตาปิ้ง: :)

พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ (พยาบาลเวชปฏิบัติ)โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลเขากระปุก อ.ท่ายาง จ.เพชรบุรี 76130
080-0253279

Offline slongch

• **
  • Corsa B 5dr and Astra Caravan
สืบเนื่องจาก กระทู้....

http://www.opel.in.th/index.php/topic,7846.msg140749.html#msg140749

ลงชื่อ โลด...ระเบียบการแจ้งนะครับ

1. แจ้งด้วยนะครับ ว่าจะรับ เป็น

แบบ A ที่เป็นพื้นสีน้ำเงิน

หรือว่า

แบบ B ที่เป็นพื้นสีเงิน ครับ

2. ที่อยู่ในการจัดส่งและเบอร์โทรครับ ลงในกระทู้ครับ

ถ้าไม่สะดวก แจ้งทางหน้าเวบ ส่ง mail มาที่ kamolwat@gmail นะครับ

แล้ว แจ้งด้วยว่า usre ชื่ออะไรครับ เดี๋ยจะงงฮะ

3. จะรับจน ครบ 50 ท่านแรกนะครับ ได้ท่านละ 1 อันครับ...  :lovelove

อยากได้เพิ่ม... รอสักครู่ครับ  :)

ทำแจก เนื่องในวัน วาเลนทาย.... (ข้ออ้าง)

เพื่อเป็นการขอบคุณที่ อยู่ร่วมกันในบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ครับ... จากใจ ทีมงานครับ...  :sorry

รายชื่อนะครับ

1. B monkygod
2. A godog
3. B sarot
4. B Karavapong
5. A suny11
6. B Blackhole
7. A jadenipat
8. B nuengsodaza
9. A Hui
10. B โกฮัง
11. B khomsan
12. B aotto147
13. B ปูดำปิ๊ดปี๋
14. A RevelCat
15. A สิงห์แดง
16. A chairai
17. B chairai ( คนนี้กรณีพิเศษครับ พี่ต่าย อยู่บ้านพักที่ลำพูนไม่มีเน็ตใช้ครับ... น่าสงสารมักๆ ไม่รู้ว่าจะมีตัวอะไรโผล่มา.. เหอๆๆๆๆ )
18. A tun20
19. A แบงก์
20. B Kaset
21. B jar
22. A มือใหม่corsa
23. A Oz_Non
24. A kingka
25. B OVA
26. B notans
27. A nui
28. A anupanr
29. A 2000ips
30. B gucoach
31. B Aod.

ยังทันไหม   ขอแบบ Aครับ

สุรพงษ์ หลงเจริญ
23 เจริญกรุง59
ยานนาวา สาทร กทม. 10120

neutral images

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
ท่านที่ไม่ทัน ผมมีทำขายแน่ๆฮะ อันละ 50 บาท รวมค่าส่งครับ...  ;) ;) ;)

แต่เอาไว้ก่อน ตอนนี้แจกฟรี...  :lovelove :lovelove :lovelove :lovelove

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline aotto147

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Astra F
  • สีรถ : Gray
  • เครื่องยนต์: C16SE Turbo !!!
ภูเก็ตส่งรวมมาเลยก็ได้ครับ เดี๋ยวผมแจกต่อให้เอง.................

อ่า.... แบบนั้นก็ดีหะ บอกพิกัด... ได้เลยคับ...ผมไปรับของได้ครับๆ  8) 8) 8)

Car: Opel Astra 5D hatchback
Engine: C16SE 1.6 8v
Turbo&ECU: TD04(HL)&PFC F-CON HKS
Wheel: Ray&Nitto Neo Gen 2012
Subtension: Koni SP20 all set Front&Rear &. Front shock ball joint Toyota Supra
Sound System: Prism&DLS Pro Front spearker JBL Subwoofer

Mechanics Super car  in phuket Autoexprass dot com
ซื้อ 5 หมื่น แต่ง 1 แสน .... -.-

Offline อู๋ครับ

• **
ถ้าทันผมลงชื่อ 1 อัน
แบบAครับ
ชาญยุทธ  หอมละออ  สนง.สาธารณสุขอำเภอวังม่วง  อ.วังม่วง จ.สระบุรี 18220

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
พี่ขอด้วย 1อันเอาแบบ A คับ
ส่งที่อยู่เดียวกันกับพี่ตาล
ขอบคุณคับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

คุงเพื่อนโทนี่ น้องเค้าให้อันเดียวยัง งอแงอีก เดี๊ยะเถอะ ๆ เดี๋ยวบอกให้น้องแพรวาจัดการคุงพ่อซะเลย 555
แฮะๆ  แค่ งง..ตัวเอง แค่นั้นเองฮะคุงเพื่อน  ตอนนี้ Get แระ ... :สำนึก: :สำนึก: :sorry :sorry

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline 2000ips

• ขอพลังจงสถิตกับท่าน
ภูเก็ตส่งรวมมาเลยก็ได้ครับ เดี๋ยวผมแจกต่อให้เอง.................

อ่า.... แบบนั้นก็ดีหะ บอกพิกัด... ได้เลยคับ...ผมไปรับของได้ครับๆ  8) 8) 8)

ดีครับ

ตอนไปรับป้ายจะได้ถือโอกาศ จิบวุ้นเย็นๆทักทายกันซะหน่อย เหอๆๆ :drink: :drink: :drink:

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ

ดีครับ

ตอนไปรับป้ายจะได้ถือโอกาศ จิบวุ้นเย็นๆทักทายกันซะหน่อย เหอๆๆ :drink: :drink: :drink:

สงกรานต์ นี้เจอกันครับ... อิอิอิ  :lovelove

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
ยังทันไหมครับ  :giveme
ขอ แบบ A ที่เป็นพื้นสีน้ำเงิน ครับ :lovelove

นายจักราวุธ ปัตบุตร 087-2288264
215/1 หมู่10 อ.นาคู จ.กาฬสินธุ์ 46160

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline zince

เอาด้วยแบบ A ครับ ของฟรี อิอิ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

อีก 2 คนสุดท้าย... อิอิอิ

คนสุดท้ายผมให้ ป้าย สไตทเมท ด้วยดีกว่า...   ดูที่อีกกระทู้นะครับ... อิอิ  :giveme

lap Time

Offline .zanti.

• **
พี่ต้น...ขอแบบ  A  ฝากที่อู่ตาเอด้วย ขอบคุณครับ...

" ทำรถ Opel ให้ขับสนุก เพื่อความสุขของชาว Opel ".
"แมงน้อย" Corsa 3d c14nz auto สภาพเน่าๆ แต่เร้าใจ.
. 0867 871 581 .

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBB

รับของเดี๋ยวโทรไปหานะคะ

ทันไหมหว่า ไม่ค่อยได้เปิดเวบ แงๆๆๆ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE

ดีครับ

สงกรานต์ นี้เจอกันครับ... อิอิอิ  :lovelove

จริงดิ................

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

ดีครับ

ของลงไปก่อนฮะ พี่... ส่วน สงกรานต์ เดอะแกงส์ มีมติ ลงเที่ยว ระนอง :) ระยอง :) ยะลา :shock: ครับ...

lap Time

ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBB

รับของเดี๋ยวโทรไปหานะคะ

ทันไหมหว่า ไม่ค่อยได้เปิดเวบ แงๆๆๆ

บุคคลผู้ โชคดี.... อดไปนะน้อง....  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

lap Time

พี่ต้น...ขอแบบ  A  ฝากที่อู่ตาเอด้วย ขอบคุณครับ...

พอดีรายชื่อตกหล่นครับ... ลำดับเลยไม่ตรงนะครับ

ปู่สันติ ได้รับ ป้าย สไตทเมทด้วยครับ... รับแบบไหนดีฮะ...

:lovelove :lovelove :lovelove

lap Time

Offline kastra

• VIP's Member
เราทำปลอมดีกว่า
เป็น
OUT
สีแดง

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
ถ้าเป็น On หรือ At ล่ะพี่?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

เราทำปลอมดีกว่า
เป็น
OUT
สีแดง

;D ;D ;D ;D

ขอด้วยฮะ...   :haha :haha :haha

lap Time

Offline Karavapong

ดีครับ

ของลงไปก่อนฮะ พี่... ส่วน สงกรานต์ เดอะแกงส์ มีมติ ลงเที่ยว ระนอง :) ระยอง :) ยะลา :shock: ครับ...
มายะลาบอกนะครับพาทัว  ;) ;)

Offline aotto147

• รุ่นรถ: Astra F
  • สีรถ : Gray
  • เครื่องยนต์: C16SE Turbo !!!
โอ้วววว พี่คับ สงกาน ที่บริษัทผมจัดงานอ่าพี่ไม่รุได้เจอไม๊ครับ งาน Phuket Bikeweek 2011 ลุกค้ามากมายเลย  :sosad3 มาจากมาเลย์ นี่เสีย ยับเลย  :sosad3 เปนสงกานที่ เหนื่อยมากๆ คับ  :please: :please: :please:

Car: Opel Astra 5D hatchback
Engine: C16SE 1.6 8v
Turbo&ECU: TD04(HL)&PFC F-CON HKS
Wheel: Ray&Nitto Neo Gen 2012
Subtension: Koni SP20 all set Front&Rear &. Front shock ball joint Toyota Supra
Sound System: Prism&DLS Pro Front spearker JBL Subwoofer

Mechanics Super car  in phuket Autoexprass dot com
ซื้อ 5 หมื่น แต่ง 1 แสน .... -.-

Offline .zanti.

• **

พอดีรายชื่อตกหล่นครับ... ลำดับเลยไม่ตรงนะครับ

ปู่สันติ ได้รับ ป้าย สไตทเมทด้วยครับ... รับแบบไหนดีฮะ...

:lovelove :lovelove :lovelove

โอว พระเจ้า ! ... ขอเป็น สไตทเมท A ... ขอบคุณครับบบบ

" ทำรถ Opel ให้ขับสนุก เพื่อความสุขของชาว Opel ".
"แมงน้อย" Corsa 3d c14nz auto สภาพเน่าๆ แต่เร้าใจ.
. 0867 871 581 .

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
ขอแบบ B ครับ
นาย ชยพล นวลอ่อน
68/1 หมู่ 6 ต.บ้านพระ อ.เมือง จ.ปราจีนบุร๊ 25230
t.089-9876048 มิตรครับ...

คุณ ต้น ครับ ขอเปลี่ยนเป็นแบบ A ได้มั้ยครับ มันสวยกว่า แบบ B ครับ.... :giveme

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

ขอแบบ B ครับ
นาย ชยพล นวลอ่อน
68/1 หมู่ 6 ต.บ้านพระ อ.เมือง จ.ปราจีนบุร๊ 25230
t.089-9876048 มิตรครับ...

คุณ ต้น ครับ ขอเปลี่ยนเป็นแบบ A ได้มั้ยครับ มันสวยกว่า แบบ B ครับ.... :giveme

ได้ครับ :อุ่น:

lap Time

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง