หาซื้อชุดกระปุกพลาสติกที่ใส่ปั๊มติ๊กคอซ่าพร้อมลูกลอยน้ำมัน

wat3899 · 3048

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
ใครมี หรือทราบแหล่ง รบกวนช่วยชี้ช่องให้ด้วยครับ  :please:

เป็นมือสองก็ดีครับ ประหยัดตังค์ดี ติดต่อเบอร์โทรฯตามลายเซ็นได้เลยครับ  :pray

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline sawfee

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ลูกลอย เสียอะไร ครับ

ของผมเพิ่งซ่อมเมื่อวานเอง ครับ  สายไฟ เน่าหมดเลย ครับ

Opel Cosa 5D 1.4  8V  AT
ซอพี (ยล.)
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
133 ถ.เทศบาล3 ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000
Phone : 0862952855
อยู่เว็บนี้  ได้อะไรมากกว่าที่คิด

มันเสื่อมสภาพทั้งชุดเลยครับ แต่ว่ายังพอใช้งานได้อยู่  :shock:

ลักษณะแบบพลาสติกที่โดนแดดนานๆ แล้วเริ่มกรอบแตกได้ง่ายครับ  :หนาว:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline sawfee

• ผู้เยี่ยมยุทธ
มันเสื่อมสภาพทั้งชุดเลยครับ แต่ว่ายังพอใช้งานได้อยู่  :shock:

ลักษณะแบบพลาสติกที่โดนแดดนานๆ แล้วเริ่มกรอบแตกได้ง่ายครับ  :หนาว:

หมายถึงสายไฟ ของลูกลอยที่ต่อเข้าวงจรหรือป่าว ครับ ที่แตก

ถ้าใช่ อาการเหมือนของผมเลย ครับ  ไม่ใช้วิธี เปลี่ยนสายไฟเอา ครับ  ไม่ได้เปลี่ยนทั้งชุด ครับ

Opel Cosa 5D 1.4  8V  AT
ซอพี (ยล.)
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
133 ถ.เทศบาล3 ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000
Phone : 0862952855
อยู่เว็บนี้  ได้อะไรมากกว่าที่คิด

Offline jadenipat

• รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
หาสายไฟมาบักกรีใหม่ก็ได้ครับ เคยทำอยู่

ปัญหามันเป็นที่ตัวกระปุกและทุกส่วนที่เป็นพลาสติกเลยครับ :omg:

คงต้องเปลี่ยนอย่างเดียว  ถ้าเป็นที่สายไฟ ก็ไม่น่ากลัวเลยครับ มันซ่อมได้เสมอ  ???

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
ค้นเจอะอยู่ลูกนึง  :)
ให้ราคาพิเศษ เลยน้า ;)

ค้นเจอะอยู่ลูกนึง  :)
ให้ราคาพิเศษ เลยน้า ;)

ช่วย PM ราคาและรูปมาให้หน่อยครับ น้าบัติ  :ตาปิ้ง:

เดี๋ยวได้นัดรับพร้อมไดชาร์ทด้วยครับ  :lovelove

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ผมมีทั้งลูกอยู่อ้ันนึง ถ้ายังไงโทรมาละกันครับ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง