วันที่ 19 กุมภานี้ มีงาน ฝึกทักษะการขับรถครับ... ใครสนใจบ้างครับ

kamolwat_t · 5068

Offline jannybunny

• นักรบพเนจร
  • **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
โอนเงินอะไรอย่างไรน่ะครับคุณต้น รบกวนด้วยครับ :sorry

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
อ่า..ตอนนี้งาน เลื่อนนะฮะ.... เดี๋ยวผมแจ้งอีกรอบนะคร้าบ...

19 นี้ยกเลิกนะคร้าบ... :sorry :sorry :sorry

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline kong_kongy

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ต้องขออภัยคุณต้นด้วยคับ เกรงใจมากๆ เนื่องจากในแต่ละรุ่น จำนวนรถที่เข้าร่วม ผมตั้งเกณฑ์ไว้ราวๆ 30-40 คันคับ
ซึ่งตอนนี้ที่ยืนยันเข้าร่วมมีจำนวนไม่ถึงกับตามที่กำหนดไว้อ่ะคับ ส่วนมาก ยังไม่ยืนยัน ผมเลยเลื่อนออกไปสิ้นเดือนหรือต้นเดือนนี้คับ
ยังไงต้องขออภัยทางโอเปิลและคุณต้นจริงๆคับ ยังจะแจ้งอีกที เพราะ ถ้านำรุ่นของวันที่ 19 มารวมกับคลับที่ลงชื่อไว้ สามารถจัดได้ราวๆเวลาที่บอกไว้ข้างต้นคับผม :sorry :sorry

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง