ขอรบกวนสอบถามราคาเครื่องยนต์มือสอง (ครบชุด) น้องเปิ้ลครับ

เรื่องมันยาว · 1909

Offline เรื่องมันยาว

• นักรบพเนจร
  • **
    • เรื่องราวน่าเบื่อของผม...
ไม่ทราบว่าพี่ๆน้องๆที่เคยยกเครื่องยนต์เปลี่ยน ( มือสอง ) สภาพดีๆ

ราคาประมาณเท่าไหร่ครับผม ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

น้องเปื้ลผมถึงเวลาต้องยกเปลี่ยนทั้งเครื่องแล้วครับ (พังกระจาย) ลูกสูบทำงานได้เครื่องเดียว

ช่างบอกว่าซ่อมไม่คุ้มอ่ะครับ

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ลองสอบถามท่่านอาจารย์ขอนฯดูตามลิ้งค์ครับ

http://www.opellove.com/html/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=7022

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

เอาแบบ ช๊อตบล๊อค เครื่องญี่ปุ่น (ขอบอกก่อนเครื่อง ช๊อตบล๊อค คือ
 มีเครื่องพร้อมฝาสูบครบ แต่ไม่มี ไดร์ชาร์ต ไดร์สตาร์ท คอมแอร์ และ
 เกียร์) พร้อมใบอินวอย ราคาประมาณ 12000 บาท ค่าวาง 2000 บาท
 ค่าของเหลว พร้อมสายพานและรอกกดสายพานไทม์มิ่ง 3000 บาท
 (แท้ 0) ก็ได้เครื่องใหม่แล้วครับ อ้อ...ลืมบอก ติดต่อ อู่ช่างเข้ ครับ

:มั้ง: :ไถ: :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง