สอบถาม เบอร์ลูกปืนล้อหลัง CORSA 3D

สิงห์แดง · 4104

Offline สิงห์แดง

• นักรบพเนจร
  • **
ล้อหลังสั่นคลอน สงสัยลูกปืนจะไปซะแล้ว....
ใครรู้ เบอร์และยี่ห้อ ที่ดีๆทนๆบ้างครับ!!!!

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ล้อหลังสั่นคลอน สงสัยลูกปืนจะไปซะแล้ว....
ใครรู้ เบอร์และยี่ห้อ ที่ดีๆทนๆบ้างครับ!!!!

winchester ครับ  :P :P :P
Sent from my nexus S using Tapatalk

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

winchester ครับ  :P :P :P
Sent from my nexus S using Tapatalk

น้าหนวด หมายถึง อันนี้ฮะ....บร้า

สำหรับผมของแนะนำ SKF ครับลุงนที..เทียบเบอร์เดิมได้เลยครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~

winchester ครับ  :P :P :P

น้าหนวด หมายถึง อันนี้ฮะ....บร้า

สำหรับผมของแนะนำ SKF ครับลุงนที..เทียบเบอร์เดิมได้เลยครับ

thai arm ก็ดีนะครับถูกด้วย :giveme

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline bat

• bat
FKS เอาไปเทียบเลยครับ

• **
แล้วตลับนอกกับตลับใน เบอร์เดียวกันป่าวครับ!!!!

• **
ลูกนี้  ลูกเดียวอยู่....ครับ!!!น้าหนวด

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เอา ต/ย หาเทียบตามร้านอะไหล่ได้เลยครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ลูกนี้  ลูกเดียวอยู่....ครับ!!!น้าหนวด

มันคนละขนาดกันแล้วครับลุงนทีสิงห์แดง นั่นมันเอาไว้ใส่รถขนแร่ในเหมืองคันใหญ่ๆแล้วครับ คอซ่าใส่ไม่ได้หรอกมันใหญ่ไปครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline finn-first

• หนึ่งในใต้หล้า
  • สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
ลองดูน่ะครับ นอก 11749 ใน 45449 ถ้าทนๆ ถ้าหาได้  TIMKEN หรือ FAQ แจ่มครับ

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

• **

ขอบคุณทุกท่านครับ!!

• **
ลองดูน่ะครับ นอก 11749 ใน 45449 ถ้าทนๆ ถ้าหาได้  TIMKEN หรือ FAQ แจ่มครับ

เปลี่ยนแล้วครับ!!! เบอร์ลูกปืน ตามที่ช่างA บอกไว้เลย............

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง