เอาแม็กมาฝาก ไม่เนี๊ยบไม่งาม แต่ก็น่ารักดี จากเพื่อนร่วมสายเลือด

RevelCat · 1463

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
วันนี้เอารถไปเปลี่ยน ยางรองเบ้าโช๊คมาครับ ก็เป็นที่รู้กันว่าอู่นี้ ช่างใหญ่หรือเจ้าของอู่ เป็นช่างเก่าของGM และเจ้าตัวก็ถือครอง Opel อยู่มากกว่า1

ที่สำคัญ พี่แกซื่อสัตย์ อัธยาศัยดี มีความชำนาญรถยุโรป(แน่นอน Opel ด้วย) ก็จะมีรถยุโรปที่ไม่ค่อยได้เห็น มาจอดให้ดูที่นี่ ;D

ปกติไปอู่นี้ก็จะเจอ opel รุ่นนั้นรุ่นนี้เป็นประจำ OMEGA ที่ไม่ได้เห็นมานานก็เห็นที่นี่แหล่ะครับ แต่วันนี้เจอของแปลก

ถ้าพี่โอเจ้าของอู่ได้ความว่าเป็นของลูกค้าประจำท่านนึง ในขอนแก่น แต่ไม่ได้เจอตัวเจ้าของรถ เลยไม่กล้าถ่ายมาเยอะไม่ได้ขอเจ้าของรถ

ถามพี่โอว่าถ่ายได้มั๊ย แกว่าไม่น่าจะมีปัญหาเลยเก็บมาฝากกันซักหน่อย :giveme

เอ่อ...ฝากถึงพี่เจ้าของรถนิดนึงครับ เนื่องจากไม่ได้ขออนุญาติ หากไม่เหมาะสมยังไง ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้า และจะจัดการเอาออกให้ครับ

แต่อย่าให้เอาออกเลยนะครับ  :ตาปิ้ง:

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ยี่ห้อ Ronal ครับ ผมมีแต่ตัวเปิดฝาดุมกลาง

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline GSI GODZILA

วันนี้เอารถไปเปลี่ยน ยางรองเบ้าโช๊คมาครับ ก็เป็นที่รู้กันว่าอู่นี้ ช่างใหญ่หรือเจ้าของอู่ เป็นช่างเก่าของGM และเจ้าตัวก็ถือครอง Opel อยู่มากกว่า1

ที่สำคัญ พี่แกซื่อสัตย์ อัธยาศัยดี มีความชำนาญรถยุโรป(แน่นอน Opel ด้วย) ก็จะมีรถยุโรปที่ไม่ค่อยได้เห็น มาจอดให้ดูที่นี่ ;D

ปกติไปอู่นี้ก็จะเจอ opel รุ่นนั้นรุ่นนี้เป็นประจำ OMEGA ที่ไม่ได้เห็นมานานก็เห็นที่นี่แหล่ะครับ แต่วันนี้เจอของแปลก

ถ้าพี่โอเจ้าของอู่ได้ความว่าเป็นของลูกค้าประจำท่านนึง ในขอนแก่น แต่ไม่ได้เจอตัวเจ้าของรถ เลยไม่กล้าถ่ายมาเยอะไม่ได้ขอเจ้าของรถ

ถามพี่โอว่าถ่ายได้มั๊ย แกว่าไม่น่าจะมีปัญหาเลยเก็บมาฝากกันซักหน่อย :giveme

เอ่อ...ฝากถึงพี่เจ้าของรถนิดนึงครับ เนื่องจากไม่ได้ขออนุญาติ หากไม่เหมาะสมยังไง ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้า และจะจัดการเอาออกให้ครับ

แต่อย่าให้เอาออกเลยนะครับ  :ตาปิ้ง:
]ล้อตัวนี้กลุ่มโฟล์คเค้าเล่นกันอยู่คับราคาไม่ธรรมดาเลยทีเดียว :หนาว:

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ปลายปีที่แล้วมีคนมาปล่อย4วง5000

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline ขอยลอนผาบี้

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5D MT
  • สีรถ : Green
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ C14NZ
 :please: :please:หมีแพนด้า หมีๆ แพนด้าสสสสส์  :nono

:giveme :giveme

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
ผมเคยเจอนะคันนี้ ที่ระยองคับมาตรวจสภาพสองปีติดปีนี้ยังใม่มา  เคยคุยกับคนขับคับคิอใม่ใช่เจ้าของรถพอจำได้คร่าวๆว่าเปงของพี่สาว ใม่รู้ว่าทะเบียนจันทร์รึเป่า คนขับเปงสาวๆต้วเล็กๆน่ารักนิดๆ สูงหน่อยๆๆ (ชมมากใม่ได้อิอิ ข้างหลังตาขวางๆๆ) :ตาย: :ตาย: ผมเคยชวนเขามาที่เวปนะแต่เค้าขอกว่ารถพี่สาว เลยมะกล้าคุยต่อ อิอิอิอิ

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง