ชาวกทม. สุขี "เย็นฉ่ำ" ดีมั้ยคร้าบ??

PeeSard · 6351

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
จะไปกลัวอะไรมีจิ้งจกลงอาคมซะอย่าง  :P :P :P
ดีนะ ที่ไม่ได้แมงมุม.. ไม่งั้นขยุ้มกระจาย  ;)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ

มีจิ้งจกลงอาคมซะอย่าง  :P :P :P[/color][/size]

กิเกี้ยมลงอาคม  นี่แม่นหยังน้อบาดนี่   :มั้ง:

Offline khomsan

มีจิ้งจกลงอาคมซะอย่าง  :P :P :P[/color][/size]

กิเกี้ยมลงอาคม  นี่แม่นหยังน้อบาดนี่   :มั้ง:
ของดีของฝากหลวงปู่ท่านให้ครับ    จากวัดป่าอุดรครับ  มีบูชาติดรถไว้รับรองรถท่านเกาะถนนเป็นเยี่ยม  เข้าโค้งสบายๆหายห่วงครับ   แต่ต้องขับอย่างมีสตินะครับ    แปลว่ายังไม่ได้กะเค้าอะดิ :หึหึ: :หึหึ:

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ

ของดีของฝากหลวงปู่ท่านให้ครับ    จากวัดป่าอุดรครับ  มีบูชาติดรถไว้รับรองรถท่านเกาะถนนเป็นเยี่ยม  เข้าโค้งสบายๆหายห่วงครับ   แต่ต้องขับอย่างมีสตินะครับ    แปลว่ายังไม่ได้กะเค้าอะดิ :หึหึ: :หึหึ:

ยังบ่มีค่ะ  ละวัดป่าได๋น้อนิ คันได้ไปอุดรสิได้ไปหาบูชาไว้ติดรถให้อุ่นใจนำแน่

Offline khomsan

เอ..เมื่อวันเสาร์ตอนไปร้านป.หนึ่ง   ผมได้ฝากจิ้งจกอาคมที่เหลือแจกให้กับแฟนพี่นุ่นเค้าเก็บไว้แจกสมาชิกท่านอื่นๆที่ไม่ได้ไปร่วมงานวันนั้นด้วยนะครับ   ไม่แน่ใจว่าแฟนพี่นุ่นเค้าฝากไว้ให้ใครเอาไปแจกต่อนะครับ   ผมเองวันนั้นเมา :drink:อะดิครับเลยจำอะไรไม่ค่อยได้  ??? ???  แต่จำทางกลับบ้านได้แฮ๊ะ  ;D ;D   อยากได้ก้อลองๆสอบถามท่านสมาชิกในเวปเอาเองก้อแล้วกัน   วันนี้เมาอีกแล้วครับ   หวานใจพาไปกินเนื้อย่างมา   เลยฉลองกันสองคนจนมาวแอ่นกลับบ้าน   ม่ายไหวแย้วขอแจวไปนอนหล๊ะครับ :อุ่น: :อุ่น:

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง