[ชี้เป้๋า] คอซ่า GSI ตัวแรงแท้ๆหายาก 155000 ครับ

Korza · 12297

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
ปิดการขายแล้วครับผม...
มีเจ้าของใหม่รับช่วงไปดูแลต่อแล้วครับผม...
ขอบคุณ opel in มากๆๆครับผม
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับผม
และขอบคุณคุณต้นจากเชียงใหม่มากๆๆครับผม ที่วันนี้ได้เข้ามาช่วยดูรถโอเปิ้ลของผมน๊ะครับ...

..... พ่อใหญ่ .........

ว่าจะเก็บไว้ซื้อ COLT .45 อีกสักกระบอก เหอะ ๆ เจอะ GSI  เรียบร้อย   ;D

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
 :drink: สะหลองโลด  :drink:

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ฉลองไปแล้วข้ามวันข้ามคืนเลยครับพี่

เย็นวันอาทิตย์ยันตีหนึ่งวันจันทร์...  :sosad3

ด้วยเจ้านี่.....

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ไม่จืดไปเหรอ หรือว่าเอาไปฝังดินไว้...เอาให้แรงหลบในเลย

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

รสชาดยังเหมือนเดิมครับ

พี่เขมเอามาจากกรุนครสวรรค์...

เล่นกันไปซะ หนึ่งลำน้ำ กะหนึ่งสัตว์ปีก... ;)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แบบนี้โกดังเก็บเหล้าของสุราทิพย์มีบานเลยแถวไปรษณีย์ก่อนเข้าตัว จ.สระบุรี เล็กน้อยไม่รู้เอามาจากไหนขายไม่หมดซักทีปี30เนี่ย  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

เสียดายไม่ว่าง พี่เขมโทรมาเกริ่นก่อนแล้ว พอวันอาทิตย์ต้นโทรมา ก็นั่งขายของอยู่ที่สนามม้า..
แหม้.. เสียดายจัง

แบบนี้โกดังเก็บเหล้าของสุราทิพย์มีบานเลยแถวไปรษณีย์ก่อนเข้าตัว จ.สระบุรี เล็กน้อยไม่รู้เอามาจากไหนขายไม่หมดซักทีปี30เนี่ย  :P :P :P

:ไถ: :ไถ: :ไถ: :ไถ: จัดมา(ถ้าราคาไม่แรง)อย่าให้ของเสีย... ;) ;) ;)

Offline โกฮัง

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 120
  • รุ่นรถ: CORSA  5 D   M/T
  • สีรถ : เขียวเก่า
  • เครื่องยนต์: C14NZ      เหลือ  45 แรง
....ว้าว..เหล้า 24 ปี...มันจะนานไปหรือเปล่า...เอาแค่ 18 ปีก็แหล่มแล้ว.... ;D ???

Offline finn-first

• หนึ่งในใต้หล้า
  • สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
เมา ให้หัวทิ่มบ่อ...พี่นพเคยฟังมั้ยคร้าบ.... :drink: :drink:

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

เมา ให้หัวทิ่มบ่อ...พี่นพเคยฟังมั้ยคร้าบ.... :drink: :drink:

:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ไม่คุ้นหูเลยอ่ะครับ  สงสัยต้องถามพี่หนวดทวดมหาหมอแล้วอะครับ

รายนั้นสงสัยคงคุ้นหูดีครับ... ;) ;) ;)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ไม่คุ้นหูเลยอ่ะครับ  สงสัยต้องถามพี่หนวดทวดมหาหมอแล้วอะครับ

รายนั้นสงสัยคงคุ้นหูดีครับ... ;) ;) ;)

โอ๊ะๆ...โอ๋ ผมเกิดไม่ทันหรอกครับเพลงอะไรก็ไม่รู้ ถ้าเป็นน้าเบิร์ด หรือ พี่ออซ น่าจะกำลังหนุ่มแน่นเลยมั๊งน่าจะรุ่นเดียวกันกับลุงดอน  :haha :haha :haha  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Korza

โห......น้่าหมอโยนพี่ออสอีกและ เห็นปีใหม่น้าหมอยังร้องเำพลงไร เจ๋งกีสไข่ สไปซ์ๆนิธิทั็๋ศน์ น้องๆมึนกันเป็นแถว
ผมก็ยังฟัง เสลอ เซโรงัง กะ ฟาย ของหวิว อยู่เลยอะครับ เพลงไรอะครับทิ่มบ่อ รู้แต่ Lightin' Bar Blue อะ  ;)

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com

โอ๊ะๆ...โอ๋ ผมเกิดไม่ทันหรอกครับเพลงอะไรก็ไม่รู้ ถ้าเป็นน้าเบิร์ด หรือ พี่ออซ น่าจะกำลังหนุ่มแน่นเลยมั๊งน่าจะรุ่นเดียวกันกับลุงดอน  :haha :haha :haha  :P :P :P
[/quote]

:pray :pray :pray

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline Omega VIP

รสชาดยังเหมือนเดิมครับ

พี่เขมเอามาจากกรุนครสวรรค์...

เล่นกันไปซะ หนึ่งลำน้ำ กะหนึ่งสัตว์ปีก... ;)

ยังเหลืออีก 17 ลังครับ  แต่ไม่ได้ขายอ่ะ  เก็บไว้เล่น ตั้งแต่ปี 26 เป็นกวางทองครับ  :P :P :P :P

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง