เปิดตัว..น้องจอย...กิ๊กใหม่ของพี่ PEESARD.....ห้าหมื่นฯ มีจริงครับ..

thiratoon · 11577

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
วันนี้..ไปเจอโดยบังเอิญครับ...แถวๆเมืองนนฯ OPEL CORSA-JOY 5DR  เปิดราคาไว้ 55,000THB  ....
ว่าที่กิ๊กใหม่ในฝันของพี่ท่านนุ่น..เห็นฝันอยากมานาน
ถึงเวลาเพื่อนๆ จะได้เห็น CORSA OffRoad คู่แฝดกะ SLIM BIG Boy หรือยังหนอ...

สอย ครับ สอย...อย่าได้ช้า ขอรับ

:sorry :sorry :sorry :lovelove :lovelove :lovelove

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ผมยังไม่ได้ ตรวจภายใน...นะครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

น้านุ่น...ไม่เอา...เดี๋ยวผมสอยนา...ครับ...แต่
  ช่วงนี้...จน...เพราะเรื่องรถนี่แหละ วันนี้ก็งานเข้า
  พร้อมๆ กันเลย น้องฟ้า ยางรั่ว ก็ยังไม่ปะ เปลี่ยน
  โอริงจานจ่ายก่อนดีกว่า เวลาใส่ๆยากก็เอาฆ้อนยางช่วย
  เคาะๆ แรงไปรึเป่าไม่รู้ปลั๊กเซนเซอร์หลุดออกมาเลย
  ครับ...เวรกรรม ไปขยับน้องฝ้าย 3 ดอ จะเอายางไป
  ปะ แบตดันเจ๊งซ่ะงั้น ไปไม่ลามาไม่ไหว้เลย พรุ่งนี้
  ต้องหาตังค์ไปซื้อแบต อีกหนึ่งลูก แล้วจะหาตังค์ที่
  ไหนไปซื้อรถว่ะนี้ 55555 ช่วงนี้เงินจะเติมแก๊สยัง
  ไม่มีเลย เฮ้ย...กลุ้ม 5555 น้านุ่น สอยโลด หนับหนุนๆ

:สำนึก: :dead: :P ;) ;D

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
  • คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
 :berserkน่าสนจาย     เกียร์ อะไร มานอยู่ที่หนาย PM มาเลย...... :หนาว:

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
:berserkน่าสนจาย     เกียร์ อะไร มานอยู่ที่หนาย PM มาเลย...... :หนาว:

อย่างนี้มันต้องชี้เป้าแล้วเอามาโพสกันบนนี้แหล่ะมันส์ดี  ต่างคนต่างรู้กรูเข้าไปหาใครดีใครได้ไปแบบเปิดเผยถึงจะมันส์พะยพครับ  ผมก็มีเห็นอยู่แถวบ้านอีกคันนึงสีเดียวกันเลยเห็นขับอยู่ดีๆเมื่อวานเห็นแปะป้ายขับไสออกจากกองมรดกซะงั้น   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline mit

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

น้านุ่น...ไม่เอา...เดี๋ยวผมสอยนา...ครับ...แต่
  ช่วงนี้...จน...เพราะเรื่องรถนี่แหละ วันนี้ก็งานเข้า
  พร้อมๆ กันเลย น้องฟ้า ยางรั่ว ก็ยังไม่ปะ เปลี่ยน
  โอริงจานจ่ายก่อนดีกว่า เวลาใส่ๆยากก็เอาฆ้อนยางช่วย
  เคาะๆ แรงไปรึเป่าไม่รู้ปลั๊กเซนเซอร์หลุดออกมาเลย
  ครับ...เวรกรรม ไปขยับน้องฝ้าย 3 ดอ จะเอายางไป
  ปะ แบตดันเจ๊งซ่ะงั้น ไปไม่ลามาไม่ไหว้เลย พรุ่งนี้
  ต้องหาตังค์ไปซื้อแบต อีกหนึ่งลูก แล้วจะหาตังค์ที่
  ไหนไปซื้อรถว่ะนี้ 55555 ช่วงนี้เงินจะเติมแก๊สยัง
  ไม่มีเลย เฮ้ย...กลุ้ม 5555 น้านุ่น สอยโลด หนับหนุนๆ

:สำนึก: :dead: :P ;) ;D

ไม่ ต้องเอาฆ้อนยางช่วยหลอกครับ ไส ขา ไส น็อคเบอร์ 13 ขัน เบาๆมันก็เข้าแล้วครับ
ไม่เชื่อลองดูจิ มันติดโอริงตัวเล็ก(ข้างใน)นิดเดี่ยวครับ ;) :D

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline bat

• bat

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
 :omg: :omg: :omg:
อ่านหัวข้อกระทู้แล้วตกใจ แต่ผมว่าเจียบน่าจะอ่านแล้วตกใจที่สุดเลยครับ
มีแต่คนอยากเป็นกิ๊กกับน้องจอย
น้องจอย...กิ๊กใหม่ของพี่ PEESARD

;D ;D ;D

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
 :haha :haha :haha ร่วมขำด้วยคนนึงแบบไม่มีเหตุผลสนับสนุน  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
ขอบคุณครับพี่โทนี่ :giveme :giveme :giveme :giveme :giveme

:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

สงกะยาสัย...งานนี้เสร็จ น้าบัติ ซะละมั้ง แล้วเจ้าของโปรเจก ไม่เห็นออก
 มา แสดงความอยากเป็นเจ้าของเลยครับ...น้านุ่น รึยังไม่ได้เข้าเวป 5555
 อย่า...แย่งกัน...อย่า...แย่งกัน5555

:ไม่: :ไม่: :ไม่:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
ผมว่าไม่นานแน่นเลย
ถ้าได้ซัก 40พันหรืออาจ45 พันก็ ok นะ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ท่านใดสนใจ จับได้ก็จับเลยครับ ..ผมเองยังหาที่จอดไม่ได้
ตอนนี้มีรถรอคิวให้ผมเป็นเจ้าของราคานี้ อยู่อีกคัน..

จริงๆแล้วอยากได้แบบทิ้งขว้ามมากกว่านี้อีก เอาแบบเศษๆมาปั้นทั้งคันอ่ะนะ จะได้ทิ้งไว้ที่อู่นานๆ  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
ท่านใดสนใจ จับได้ก็จับเลยครับ ..ผมเองยังหาที่จอดไม่ได้
ตอนนี้มีรถรอคิวให้ผมเป็นเจ้าของราคานี้ อยู่อีกคัน..

จริงๆแล้วอยากได้แบบทิ้งขว้ามมากกว่านี้อีก เอาแบบเศษๆมาปั้นทั้งคันอ่ะนะ จะได้ทิ้งไว้ที่อู่นานๆ  :)

พี่นุ่นถ้าเอาแบบเศษๆ ก็ซื้อคันนี้มาเสร็จแล้วโทรเรียกผมด้วยเดี๋ยวทำให้ ไม่ยาก
 :ตาย: :ตาย: :ตาย:
 ;D ;D ;D

ซื้อเถอะครับถ้าราคานี้ joy ด้วย ถ้าไม่โดนหนักๆ มา ผมว่าทำจบๆ ไม่น่าเกิน 1 แสน
ทั้งสวย ทั้งสมบูรณ์

Offline Ethanol

• **
  • ชอบใช้รถเก่า ไม่แคร์สื่อใครเขาจะว่าเราจน
Joy ต่างกับ Swing ยังไงเหรอครับ?

มือใหม่หัดซ่า ... คับพ้ม!

Joy ต่างกับ Swing ยังไงเหรอครับ?

เขียนไม่เหมือนกันครับ  :P :P :P

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

เขียนไม่เหมือนกันครับ  :P :P :P

ซะงั้น ... :red:
Joy คึกคัก
Swing ส่ายระเบิด

ตอบเสร็จหลบหายไปเลย.. :ปลิว:

ดูคร่าวๆจากกระทู้นี้เลยครับ กะลังรวบรวมนู๋ Joy อยู่ครับ..
http://www.opel.in.th/index.php/topic,7830.new.html#new

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline khomsan

เอ้า...ถ้าวันนี้ถูกล๊อตเตอรี่รางวัลที่3  ไอ้คันงามคันนี้เสร็จผมแน่  :หึหึ: :หึหึ:

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT

:dead: :dead: :dead: ;D ;D ;D

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

JOY : พวงมาลัย 3 ก้าน สีเบาะ และ หน้าปัด สีเดียวกับตัวรถ

SWING : พวงมาลัย 2 ก้าน สีเบาะเป็นสีเทา หน้าปัดสีดำ

Offline Tap

• **
ผมยังไม่ได้ ตรวจภายใน...นะครับ

โทนี่ ช่วยชีเป้าไปเลยดีไหมครับ  :nono :nono :nono :nono

Offline preecha_asv

• **
  • รุ่นรถ: Opel Astra 8 Valve Caravan
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C16SE
ไม่รู้ว่าน้องจอยจะตกอยู่ในการอุปการะของผู้ใด ต้องติดตามกันต่อไป แต่ราคานี่น่าจะไปไวนะ ต้องตามดู :D :D :D :D :D :D :D :D

มีมากกว่า 10รายแล้วที่โทรมาถาม...ผมให้ข้อมูลไปหมดแล้วนา..แต่ยังไม่มีใครไปสอย
จากนี้ไป..หากไม่มีใครไปสอย  ผมจะชวนเพื่อนลงขัน ไปเก็บมาบูรณะแล้ว เอามาขายต่อ..
ขาย ถูก ขาย แพง...อย่ามาว่ากันนะ...อาจเป็นพรุ่งนี้เลยว่างั้น  ขอปรึกษาหุ้นส่วนก่อนน๊า

เออ..ไม่ได้กระตุ้นนะครับ  แค่บอกกันไว้...ครับ  ชักมีกิเลส..
 :lovelove :lovelove :lovelove

Offline khomsan

ออกเบอร์หวยงวดหน้าโทนี่      เบอร์ละพัน  กำไรเห็นๆ ;D ;D ;D

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline bat

• bat

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขายแพงผมว่าแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วงเหอะๆ
แล้วแต่มุมคิดนะ แต่ผมไม่ชอบการกระทำแบบนี้ครับ
 >:(
อย่าทำกันแบบนี้เลยครับมัน มันเลยเถิด เสียเพื่อน เสีย คนกันเปล่าๆครับ ผมก็ได้แค่เตือน
ถ้าใครจะทำก็แล้วแต่เถอะ
ถ้าจะทำก็ทำเงียบๆเถอะครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Web Master ครับ...ฝากปิดกระทู้ด้วยครับ..พอแระ ใครอยากก็โทรมาครับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
เอะอะหน่อย.............ปิดกระทู้ยันเลย.......................พ่อคุ้ณ :bye:

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline krish

• ผู้เยี่ยมยุทธ
น้าสนเบื่อแร็คคาริบร้าหรือยัง แหะๆๆๆๆ

เอะอะหน่อย.............ปิดกระทู้ยันเลย.......................พ่อคุ้ณ :bye:
น้าแก จะเอาไปปรับแต่งแล้ว บ้านมีที่เหลือก็ลุยเลยจ้า 555+

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เวปเกิดขึ้นมาเพื่อช่วยเหลือน่ะครับ ค้าขาย-กำไร เป็นของคู่กัน แต่ถ้าพอไปได้(กำไรดูแล้วไม่ได้มากมายจนเกินเหตุ)ไม่เสียเพื่อน ไม่เสียคน ก็ทำไป แต่ต้องรับแรงเสียดทานให้ได้ด้วย
ของดี คนเฉยๆ ของห่วยโดนด่า เหอะๆ
สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ
ผมฝากไว้ก็แล้วกันครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง