เปิดตัว..น้องจอย...กิ๊กใหม่ของพี่ PEESARD.....ห้าหมื่นฯ มีจริงครับ..

thiratoon · 11566

Offline aui

• นักรบพเนจร
  • **
  • คนโขทัยทำงานเมืองจัน ฮิ
มีมากกว่า 10รายแล้วที่โทรมาถาม...ผมให้ข้อมูลไปหมดแล้วนา..แต่ยังไม่มีใครไปสอย
จากนี้ไป..หากไม่มีใครไปสอย  ผมจะชวนเพื่อนลงขัน ไปเก็บมาบูรณะแล้ว เอามาขายต่อ..
ขาย ถูก ขาย แพง...อย่ามาว่ากันนะ...อาจเป็นพรุ่งนี้เลยว่างั้น  ขอปรึกษาหุ้นส่วนก่อนน๊า

เออ..ไม่ได้กระตุ้นนะครับ  แค่บอกกันไว้...ครับ  ชักมีกิเลส..
 :lovelove :lovelove :lovelove

น้าครับผมขอข้อมูลรายละเอียดเป็นวิทยาทาน  หน่อยครับ ยังหารถopel มาใช้เองยังไม่ได้รบกวนขอเบอร์เจ้าของรถด้วยครับ ต้องการเอามาทำใช้เอง ไม่ได้เอาไปขายต่อครับผม ส่ง thara2508@hotmail.com ก็ได้ครับ ขอบคุณในน้ำใจหลายๆครับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
น้าสนเบื่อแร็คคาริบร้าหรือยัง แหะๆๆๆๆ

ยังกองอยู่เลยครับ ว่าจะเปลี่ยนตอนปิดเทอม..................รวมทั้งท่อไอเสียด้วย...................

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline kobck

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขอถาม ครับ ตกลง รถคันนี้ลงขายอยู่ ใช่มั้ยครับ
ช่วยตอบด้วย มีเพื่อน หารุ้นนี้อยู่
มีตังเหลือ ลงเครื่องใหม่ไปเลย

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แถวบ้ามีขายอยู่คันนึงสีฟ้าด้านมั่งไม่ด้านมั่งเครื่อง 1500 4E ไม่รู้อะไร วางมาประมาณ 5เดือนสภาพภายนอกค่อนข้างแย่ถามเจ้าของบอกขาย 11หมื่น หันหัวรถกลับเลยจะเป็นลม   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

น้าหมอ...มาจับมือกับผมดีกว่า แล้วก็ไปซื้อ........สุกรบอบช้ำ.......ด้วยกัน
 เคี้ยว...ให้ปวดกรามไปเลย 555555

:-[ ;D :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ขอถาม ครับ ตกลง รถคันนี้ลงขายอยู่ ใช่มั้ยครับ
ช่วยตอบด้วย มีเพื่อน หารุ้นนี้อยู่
มีตังเหลือ ลงเครื่องใหม่ไปเลย
PM เต็มนะครับ.....

มีมากกว่า 10รายแล้วที่โทรมาถาม...ผมให้ข้อมูลไปหมดแล้วนา..แต่ยังไม่มีใครไปสอย
จากนี้ไป..หากไม่มีใครไปสอย  ผมจะชวนเพื่อนลงขัน ไปเก็บมาบูรณะแล้ว เอามาขายต่อ..
ขาย ถูก ขาย แพง...อย่ามาว่ากันนะ...อาจเป็นพรุ่งนี้เลยว่างั้น  ขอปรึกษาหุ้นส่วนก่อนน๊า

เออ..ไม่ได้กระตุ้นนะครับ  แค่บอกกันไว้...ครับ  ชักมีกิเลส..
 :lovelove :lovelove :lovelove

น้าครับผมขอข้อมูลรายละเอียดเป็นวิทยาทาน  หน่อยครับ ยังหารถopel มาใช้เองยังไม่ได้รบกวนขอเบอร์เจ้าของรถด้วยครับ ต้องการเอามาทำใช้เอง ไม่ได้เอาไปขายต่อครับผม ส่ง thara2508@hotmail.com ก็ได้ครับ ขอบคุณในน้ำใจหลายๆครับ
ตามที่คุยกันครับพี่อุ๋ย...1NZ อีกซักคันน่านะ...เพื่อนผมจะได้เยอะๆๆครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

น้าหมอ...มาจับมือกับผมดีกว่า แล้วก็ไปซื้อ........สุกรบอบช้ำ.......ด้วยกัน
 เคี้ยว...ให้ปวดกรามไปเลย 555555

แหล่ม ... เลยลุง   8) 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ดีครับไปหาขนมปังนางอุทัยเทวีหม่ำให้หายมึนด้วยจะถ่ายรูปมาให้ดูก็รู้สึกท้องผูกขึ้นมาทันที  ตอนแรกดูจากสารภาพแล้วกะว่าสักไม่น่าเกิน6-7หมื่นเจอราคาเข้าไปเป็นลมขอให้ขายพวกหูหนวกตาบอดได้ตามราคาที่ตั้งไว้เถอะ   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline aui

• **

:-[ ;Dคุณโทนีผมยังสนใจคันนี้อยู่นะแต่ฝากคุณโทนีขอราคาพี่ที่อู่เค้าตามราคาที่บอกพี่ไว้นะครับโทรไปเองกล้วไม่ได้ ต้องใช้ฝีมือคุณโทนี่ และเมื่อวันเสาร์ ผมไปรับ 5d1nz มาจาพี่เอแล้ว ขับกลับจันทร์เพื่อมาติดแก๊ส...ผลยังรายงานไม่ได้แต่บอกได้ว่า ขับสนุกมากๆกดเป็นมาเติมโซฮอ 95วิ่งมาไม่มีอาการสดุด ไม่ฟอดเวลาเร่ง รอบ ความเร็ว ความร้อน ปกติ ลองอัดๆดู 160 นี่สบายๆ แต่ยังไม่อัดยาวนัก มีสั่นบ้างนิดหน่อยเรื่องสั่นนี่บอกได้เลยว่าเครื่องตัวเดิมสั่นกว่า พัดลมทำงานปกติเสียงดังพอสมควร พื้นที่ในห้องเครื่องเหลืออีกเยอะ วันนี้(อาทิตย์)เอารถไปล้างเกียร์ระบบดูดวนมา(มั่นใจกว่าถอดอ่างมาล้างเพราะทำทุกคันที่ใช้งาน)แล้วเติมน้ำมันเกียรของมาค์ออยลงไปใช้เกือบเก้าลิตรหมดไปสามพันเจ็ดคิดเฉพาะค่าน้ำมันค่าเครื่องดุดล้างแบบวนไม่คิด  ถ้าไปแก๊สเสร็จก็จะไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องซึ่งก็คงใช้ของมาค์ออยต่อ(มีประวัติที่ดีในการใช้รถกับน้ำมันเครื่องยี่ห้อนี้) และต้องขอขอบคุณ  คุณต้น พี่หมอ คุณโทนี่ ที่ให้คำแนะนำ พี่บัติ(พึ่งเจอตัวจริงวันไปรับรถ) คุณเจียบ(อีกแหละพึ่งเจอตัวจริงวันไปรับรถได้คุยไม่กี่คำกับคุณเจียบตอบยอมรับเลยว่าแนวความคิดและมุมมองการซื้อ-ขายรถโอเปิลดีมากๆ)และที่สำคัญ ขอคุณพี่เอแห่งประดิษฐยนต์และทีมงานที่ทำรถข้ามสายพันธ์ ให้ขับแบบมีความสุข มีไรจะรายงานความคืบหน้าให้ทราบในฐานะสมาชิกโอเปิล(แม้จะเปลี่ยนหัวใจก็เหอะ)

:-[ ;Dคุณโทนีผมยังสนใจคันนี้อยู่นะแต่ฝากคุณโทนีขอราคาพี่ที่อู่เค้าตามราคาที่บอกพี่ไว้นะครับ
คันแสนห้าห้า นั้นอ่ะเหรอครับ....ยังไม่ได้ถ่ายรูปเพิ่มเลยครับ เอิ้กๆๆ ( จุ๊ จุ๊ จุ๊ )

คัน 55 ไว้พรุ่งนี้จะพยายามโดด..ไปฉายภาพและหาข้อมูลเพิ่มให้นะครับ(ถ้ายังอยู่)    :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

Offline new corsa b

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :alone

ไปเอามาเลย เก็บสี ทำเครื่องให้เรียบร้อยวิ่งได้ แอร์ไม่ร้อน ความร้อนไม่ขี้น น้าโทนี่ผมสู้ไม่เกินแสน(85000) พูดจริงนะ

:'(

Offline sritong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ตกลงยังไม่มีใครไปสอยเลยใช่ไหม?

เริ่ม งงๆ แล้ว :P

Offline aui

• **

:-[ ;:-[ ;Dคุณโทนีผมยังสนใจคันนี้อยู่นะแต่ฝากคุณโทนีขอราคาพี่ที่อู่เค้าตามราคาที่บอกพี่ไว้นะครับโทรไปเองกล้วไม่ได้ ต้องใช้ฝีมือคุณโทนี่ และเมื่อวันเสาร์ ผมไปรับ 5d1nz มาจาพี่เอแล้ว ขับกลับจันทร์เพื่อมาติดแก๊ส...ผลยังรายงานไม่ได้แต่บอกได้ว่า ขับสนุกมากๆกดเป็นมาเติมโซฮอ 95วิ่งมาไม่มีอาการสดุด ไม่ฟอดเวลาเร่ง รอบ ความเร็ว ความร้อน ปกติ ลองอัดๆดู 160 นี่สบายๆ แต่ยังไม่อัดยาวนัก มีสั่นบ้างนิดหน่อยเรื่องสั่นนี่บอกได้เลยว่าเครื่องตัวเดิมสั่นกว่า พัดลมทำงานปกติเสียงดังพอสมควร พื้นที่ในห้องเครื่องเหลืออีกเยอะ วันนี้(อาทิตย์)เอารถไปล้างเกียร์ระบบดูดวนมา(มั่นใจกว่าถอดอ่างมาล้างเพราะทำทุกคันที่ใช้งาน)แล้วเติมน้ำมันเกียรของมาค์ออยลงไปใช้เกือบเก้าลิตรหมดไปสามพันเจ็ดคิดเฉพาะค่าน้ำมันค่าเครื่องดุดล้างแบบวนไม่คิด  ถ้าไปติดแก๊สเสร็จก็จะไปเปลี่ยนนน้ำมันเครื่องซึ่งก็คงใช้ของมาค์ออยต่อ(มีประวัติที่ดีในการใช้รถกับน้ำมันเครื่องยี่ห้อนี้) และต้องขอขอบคุณ  คุณต้น พี่หมอ คุณโทนี่ ที่ให้คำแนะนำ พี่บัติ (พึ่งเจอตัวจริงวันไปรับรถ) คุณเจี๋ยบ (อีกแหละพึ่งเจอตัวจริงวันไปรับรถได้คุยไม่กี่คำกับคุณเจี๋ยบต้องยอมรับเลยว่าแนวความคิดและมุมมองการซื้อ-ขายรถโอเปิลดีมากๆ)และที่สำคัญ ขอบคุณพี่เอแห่งประดิษฐยนต์และทีมงานที่ทำรถข้ามสายพันธ์ ให้ขับแบบมีความสุข มีไรจะรายงานความคืบหน้าให้ทราบในฐานะสมาชิกโอเปิล(แม้จะเปลี่ยนหัวใจก็เหอะ)
......สี่สิบก้อแจ๋วมากเลยทำเสร็จน่าประมาณหนึ่งร้อย.....ใช้ฝีมือช่วยผมด้วยยยยยยยย

??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

Offline aui

• **
??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???
พี่หมอคิดไรอยู่....ขอบคุณในคำแนะนำทุกๆเรื่องครับ

พี่หมอคิดไรอยู่....ขอบคุณในคำแนะนำทุกๆเรื่องครับ

แบบว่าผมไม่เข้าใจความหมายของ reply ที่ 42อ่ะครับเลยงงครับ   :P :P :P

Offline aui

• **

แบบว่าผมไม่เข้าใจความหมายของ reply ที่ 42อ่ะครับเลยงงครับ   :P :P :P

ตั้งใจจะไปแก้ไขคำที่พิมพ์ผิดก่อนหน้านี้....ทำไม่ถูก ผลเลยออกมาอย่างที่เห็น ทำให้พี่หมอ งง เลย

• BAN!!!!!
:alone

ไปเอามาเลย เก็บสี ทำเครื่องให้เรียบร้อยวิ่งได้ แอร์ไม่ร้อน ความร้อนไม่ขี้น น้าโทนี่ผมสู้ไม่เกินแสน(85000) พูดจริงนะ

:'(

อ้าว...แล้วที่คุยกัน...ล้มเลิกโปรเจค แล้วหรือครับ น้องมด...อดได้ไปเที่ยวเลย

:ไม่: :-\ :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

ตั้งใจจะไปแก้ไขคำที่พิมพ์ผิดก่อนหน้านี้....ทำไม่ถูก ผลเลยออกมาอย่างที่เห็น ทำให้พี่หมอ งง เลย
พี่อุ๋ย ต้องเข้าใจครับ...คนมันแกร่...

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :lovelove สวัสดีครับ เหอะๆ ยางอย่ารอนานครับ รีบๆเปลี่ยนจะดีมากๆ เหอะๆ
ขอให้มีความสุขกะโอเปิลของท่าน ครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Tap

• **
ผมยังไม่ได้ ตรวจภายใน...นะครับ

โทนี่ ช่วยชีเป้าไปเลยดีไหมครับ  :nono :nono :nono :nono

ไปดูมาแล้วสภาพรถหน้าช้ำ หลังยับ ข้างเยิน  ราคาเฉพาะตัวถังไม่เอเครื่องยนต์ น่าจะไม่เกิน 30k

ไม่น่าเป็นไปได้นะครับถ้าลุงโทนี่มาชี้เป้าแล้วสภาพต้องสวยนาเห็นเชียร์จังเลย  มีรูปแอบถ่ายมาบ้างหรือเปล่าครับ  เอ....หรือว่ามันไม่แหล่มจริงถ้าแหล่มตาลุงนั่นคงคว้ากระชอนไปแล้วหรือเปล่าหว่า  :haha :haha :haha   :P :P :P

• BAN!!!!!
ไม่น่าเป็นไปได้นะครับถ้าลุงโทนี่มาชี้เป้าแล้วสภาพต้องสวยนาเห็นเชียร์จังเลย  มีรูปแอบถ่ายมาบ้างหรือเปล่าครับ  เอ....หรือว่ามันไม่แหล่มจริงถ้าแหล่มตาลุงนั่นคงคว้ากระชอนไปแล้วหรือเปล่าหว่า  :haha :haha :haha   :P :P :P

น้าหมอ...ถ้าบอร์ดี้แจ่มๆ คงไม่อยู่นานอย่างนี้หรอกครับ
 ส่วนเรื่องเครื่องยนต์...เรื่อง จิ๊บๆ ครั บ

ผมชี้เป้าบ้าง

ตัวรถ............... 55000
 ทำสี................ 12000
 เครื่องเปลี่ยนใหม่... 16000
 ทำช่วงล่าง.......... 10000 (ถ้าไม่เน่าจนเกินไป)
 รวม................. 93000 บาท

ถ้าแค่นี้สำหรับรถ 5 ประตู ก็ถือว่าไม่แพง แต่
 ถ้าเป็นเกียร์ ออร์โต้ ก็ต้องตั้งงบเพิ่มอีก 14000 บาทอ่ะครับ
 ใครสนใจก็...ลองทำการบ้านดูครับ
 ผมขอเพิ่ม ความคิดส่วนตัวผมนะครับเวลาผมจะเลือกซื้อรถ
 ผมจะดู บอร์ดี้ เป็นหลัก อย่างอื่น ค่อยพิจารนาที่หลังครับ
 ถ้ารถคันนี้ หน้าก็เยินหลังก็ยับ ก็นับหนึ่งถึงร้อยหลายๆรอบ...ครับ

:มั้ง: :หึหึ: :P

^
^  
ทำเบาะ     6,000  บาท
เปลี่ยนล้อ  10,000  บาท
เปลี่ยนยาง 10,000  บาท

1.2.3.4.5.6.ฯลฯ
ทะลุแล้วครับ....

พรุ่งนี้.(จริงๆ)...ผม Snap มาให้นะครับ..สำหรับท่านที่เคย PM ,SMS,MMS,RAS,RS,GMM,DTAC,AIS ไปหาผมนะครับ...

Offline new corsa b

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 ;D

ยังเหมือนเดิมน้าโหน่ง...มาเชียร์คุณโท.เขาหน่อยละ...ก่า...กะ

;D

ยังเหมือนเดิมน้าโหน่ง...มาเชียร์คุณโท.เขาหน่อยละ...ก่า...กะ
ผมว่า  งบบูรณะมันเกินงบที่น้ามดจัดไว้ให้นะครับ...จะไหวเหรอค๊าบ..

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ผมยังไม่ได้ ตรวจภายใน...นะครับ

โทนี่ ช่วยชีเป้าไปเลยดีไหมครับ  :nono :nono :nono :nono

ไปดูมาแล้วสภาพรถหน้าช้ำ หลังยับ ข้างเยิน  ราคาเฉพาะตัวถังไม่เอเครื่องยนต์ น่าจะไม่เกิน 30k

สงสัย จะได้ราคาตามที่ผมอยากได้แน่ๆ 15-20พัน ยับๆเยินๆ อุปกรณ์ทุกอย่างครบ ...ล้อไม่หมุนก็พอ
อย่างงี้ จับมาปั้นเล่นมีความสุขกว่า อิอิ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• BAN!!!!!

สงสัย จะได้ราคาตามที่ผมอยากได้แน่ๆ 15-20พัน ยับๆเยินๆ อุปกรณ์ทุกอย่างครบ ...ล้อไม่หมุนก็พอ
อย่างงี้ จับมาปั้นเล่นมีความสุขกว่า อิอิ

น้านุ่น...ก็ตกลงราคาตา มน้ำหนักรถเลย น่าจะตัดสินใจง่ายขึ้นนะครับ  :อุ่น:

;) ;D :P

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น้านุ่น...ก็ตกลงราคาตา มน้ำหนักรถเลย น่าจะตัดสินใจง่ายขึ้นนะครับ  :อุ่น:

;) ;D :P
ยังไม่ต้องเร่งรีบครับ เรื่อยๆดีกว่า ขอเก็บตังค์หาที่จอดก่อน ไม่อยากฝากไว้ที่อื่น ไม่เห็นหน้ามัน ก็ไม่มีพลังทำ 55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Tap

• **
ไม่น่าเป็นไปได้นะครับถ้าลุงโทนี่มาชี้เป้าแล้วสภาพต้องสวยนาเห็นเชียร์จังเลย  มีรูปแอบถ่ายมาบ้างหรือเปล่าครับ  เอ....หรือว่ามันไม่แหล่มจริงถ้าแหล่มตาลุงนั่นคงคว้ากระชอนไปแล้วหรือเปล่าหว่า  :haha :haha :haha   :P :P :P

ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ  

ด้านหน้าเปิดกระโปรงดู มุมชวา (ด้านคนขับ) โดนมาเบาแต่มีร่องรอยที่แก้มร่องน้ำฝนให้เห็น
ส่วนมุมด้านซ้าย (คนนั่ง) ดึงคานกลับขี้นมา  แต่ก็พอมองเห็นร่องรอยได้บ้าง ส่วนร่องแก้มไม่ต้องพูดถึง
ด้านซ้ายหลังคาบน สีร้าวแบบหมดสภาพมาจากการโป๊สีที่ไม่ดี ไม่ใช่ร่องรอยซีดเก่า  
ด้านฝาท้ายมีร่องสีแตกให้เห็นชัด จากการโป๊และทำสีมาชัดเจนเลย  จึงไม่อยากดูต่อไปที่เก็บยางอะไหล่
นี่ยังไม่รวมการขาดการบำรุงรักษาภายในนะครับ  ถึงแม้จะเป็นรุ่นจอย ก้อตามที

มิน่า คุณโทนี่เลยไม่สนใจ 5555

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง