[ซี้ซ่อง] Astra เมืองอุดร 55พัน เด้อ

PeeSard · 2790

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
ขายรถโอเปิ้ล ถูกๆ สำหรับคนรักรถยุโรปที่โครงสร้างแข็งแกร่ง

รถ Opel Astra 1.6 i   8  วาลล์  สีเขียวอมฟ้า
ปี 2536 พวงมาลัยพาวน์เว่อร์ กระจกคู่หน้าไฟ้ฟ้า
ระบบแอร์ ไฟฟ้า ยังใช้การได้ดี
ขายในราคา 55,000  (ห้าหมื่นห้าพันบาท)  รถอยู่ในเขตเทศบาลนครอุดรธานี
สนใจดูและทดลองขับติดต่อ 080-7171191  จ่าชัย กองบิน 23

Post by จ่าชัย (naboon-y-at-hotmail-dot-com) :: Date 2011-02-27 18:15:53

รูปบ่มี สนใจจังได๋ สอบถามเอาโลดเด้อ.. :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline gun

• นักรบพเนจร
  • **
  • rw_gun@hotmail.com
  • No.: 189
  • รุ่นรถ: Astra sedan M/T
  • สีรถ : Red
  • เครื่องยนต์: C16SE
55,000 แต่เป็นคอซ่า บ่มีติครับอ้าย  อยู่ขอนแก่นหายากหลาย
รถเต็นท์ก็พอมี แต่ราคาก็ 8 หมื่นอัพทั้งน้าน

astra sedan c16se N/A

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
คอซ่าเคยมีคนเอามาให้ดูว่าจะขาย50000เห็นว่าจะซื้อ :) แต่ว่าสภาพมันแสนสาหัดเลยครับ :o  ลองไล่ค่าซ่อมและทำกลับคืน ผมว่าซือไอ้คัย80000 :P แล้วเอามาทำมันจะถูกกว่า เลยปล่อยไป :o

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
คอซ่าเคยมีคนเอามาให้ดูว่าจะขาย50000เห็นว่าจะซื้อ :) แต่ว่าสภาพมันแสนสาหัดเลยครับ :o  ลองไล่ค่าซ่อมและทำกลับคืน ผมว่าซือไอ้คัย80000 :P แล้วเอามาทำมันจะถูกกว่า เลยปล่อยไป :o

:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

อยากได้เหมือนกันอ่ะครับ...คุณลักษณ์ แต่ตอนยังไม่มีกะตังค์...จ่ายค่าฝากระโปรงเลยครับ ;)
 ขอโทษ จริงๆ ครับ ผมลืมสนิทเลยครับ คุณลักษณ์ ผมไม่รู้เป็นอะไรอายุมากขึ้น เป็นหนี้ใคร
 ก็ขี้มักจะลืมอยู่เรื่อยเลยครับ  ;D

:P :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
ม่ายเป็นไรครับ ถึอว่าผมฝากแบงไว้แล้วกันครับพี่โหน่ง ;)

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
55,000 แต่เป็นคอซ่า บ่มีติครับอ้าย  อยู่ขอนแก่นหายากหลาย

ไปขอซื้อต่อจากคุณนายไหม-โคราชตี๊ล่า เห็นไปจับมาจากบุรีรัมย์ถึกคักโพด....
ตอนนี้ อ้ายก็หาเวลาว่างสิไปจอบเบิ่งตามซอกตามซอย แถวสุรินทร์ ศรีเกษ เผื่อสิมีถึกๆ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง