แนะนำตัวครับ...น้องซ่า สวิง 5 ประตู ดูแลมาหกเดือน

เรื่องมันยาว · 11622

Offline เรื่องมันยาว

• นักรบพเนจร
  • **
    • เรื่องราวน่าเบื่อของผม...
ขอบ 14 ครับผม

สามก้านติดมาจากเจ้าของเดิม ช่างโอส่งเข้าไปทำใหม่จึงดูใหม่ครับ

ขอบคุณไมตรจิตพี่ๆ เพื่อนๆ ที่มาตอบกระทู้ครับ

ขอนแก่นร้อนมากๆ ครับตอนนี้

Offline ToMyJJ

• **
  • แอสตร้า มากับแรงบิด
ยินดี ต้อนรับครับ
เผื่อไปแถวนั้นทักทายกานบ้างเด้อ
นึกถึงช่วงที่ไปเียียมเคียม ๆ ริมบึง  กะข้าวนึ่ง และสาวแก่นนครจัง

แอสตร้า 4 ประตู 

Astra Sedan
7A-FE 
NA

08-1257-4705
schowchong@gmail.com

Offline chairai

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
มาต้อนรับช้าไปหน่อยคงไม่เป็นไรน๊ะครับ ผมกิ๊ฟอยู่ระยองแต่เป็นเขยคนอุดรครับ คอซ่า 5 ประตูเช่นกันครับ มีความสุชกับโอเปิ้ลครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline hotaru_mai

• **
  • นู๋ o'pel กระโปรงแดง
  • No.: 121
  • รุ่นรถ: Opel Astra
  • สีรถ : Red
หวัดดีค่าาา    แวะมาชม  รถเงาๆงาม อีกคันน    (อ้อ...ยินดีต้อนรับนะค้้าาาาา  อยู่ขอนแก้นนน  ใกล้ๆกานว่างๆก้เชิญโคราชนะคะ..)

ว่าแต่น้องเปิ้ล เนี้ยบจริงๆ  ทั้งนอกและใน 

ขอคารวะเรยค่าา :D

ขับไม่ซิ่ง  เป็นสิ่งปลอดภัย  ขับแบบมีน้ำใจ   นี่สิหญิงไทย ตัวจริง!!

• **
ขอบคุณครับที่เข้ามาทักทาย

หวังว่าคงมีโอกาสออกทริปกันนะครับ :ปลิว:

• **
ล่าสุดซ่อมระบบแอร์ (ครั้งที่ 3 ) พร้อมเปลี่ยนท่อระบบระบายความร้อนใหม่

ก่อนพาออกทริป เชียงคาน - ศรีเชียงใหม่ ไม่ได้เข้ามานาน เข้ามาทักทายเพื่อนๆครับ

ยิ่งใช้ยิ่งรัก น้องเปิ้ล

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
หายไปนานเลย
อย่าว่างั้นงี้เลยนะ Max 3 ก้าน....ถ้าเบื่อแล้ว....ผมขอจองนะครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline วอนนอนคุก

• **
อยู่ขอนแก่นแม่น บ่ มาโคราชแวะมาดื่มน้ำสัก3ขวดดีบ่ละ55

Offline khomsan

ยินดีด้วยครับที่ได้ขับโอเปิ้ล   มีโอกาสคงได้แวะทักทายครับ

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อยู่ขอนแก่นแม่น บ่ มาโคราชแวะมาดื่มน้ำสัก3ขวดดีบ่ละ55
ปะ นัดกันแถวปากช่องบ่ล่า เด๋วสิแวะไป๋...

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• **
ต้นเดือนกุมภา มีนัดปาร์ตี้กับเพื่อนๆ ที่ปากช่องครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ต้นเดือนกุมภา มีนัดปาร์ตี้กับเพื่อนๆ ที่ปากช่องครับ

ไม่ยักกะเหมือนผมแฮะ  ผมมีแต่นัดกับเพื่อนๆในช่องปากอ่ะครับ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline tong2514

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

ไม่ยักกะเหมือนผมแฮะ  ผมมีแต่นัดกับเพื่อนๆในช่องปากอ่ะครับ ;D ;D ;D
ทำไมไม่นัดแถว ปากเซ หรือ ปากห้วยหลวงมั่งครับ ซิได่ไปนำ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ทำไมไม่นัดแถว ปากเซ หรือ ปากห้วยหลวงมั่งครับ ซิได่ไปนำ

เพื่อนในช่องปากของผมมีเยอะอ่ะครับพี่ๆในนี้รู้ดีผมอมเอาไว้เยอะเลยอ่ะครับบางเวลาชอบหลุดออกมาบ่อยๆ 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• **

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เล่นกันง่ายๆ อย่างงี้ ต่อไม่ถูกเลย ..  :ใบเหลือง:

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline youth

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
 :D :D :D งามหลาย

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline youth

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT

เพื่อนในช่องปากของผมมีเยอะอ่ะครับพี่ๆในนี้รู้ดีผมอมเอาไว้เยอะเลยอ่ะครับบางเวลาชอบหลุดออกมาบ่อยๆ 8) 8) 8)

มิน่าเห็นชอบหลุดไปบ่อย 555 8) 8) 8)

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline bunyawee_cat

• **
รถสวยมาก ๆ ค่ะ  อยู่โคราชนะคะ  แต่รถวิ่งไปกลับ โคราช-พุทไธสง  ใกล้ ๆ กัน ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ อ้อ ชื่อแมวค่ะ

• **
ขอบคุณครับ หน้าหนาวไม่ค่อยมีปัญหาครับ พอถึงหน้าฝนต้องเตรียมการรับมือน้ำท่วมในเมือง
น้องเปิ้ลไม่ชอบหน้าฝนเอาจริงๆๆๆ  :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:

ยินดีที่รู้จักครับคุณ แมว ชื่อ นุ ครับ อนุสรณ์

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

สวัสดีครับ ผม โหน่ง เมืองอุทัยธานี ยินดีต้อนรับครับ คุณนุ
 คุยกันแล้วแต่ผมไม่ได้เข้ามาห้องภาค ต่างๆครับ เลยออกมา
 ต้อนรับช้าไปมาก(ไม่หน่อย 5555)

:-[ :P 8)

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง