มีใครสน ฝาปิดดุมล้อ Vauxhall ของ GM ใหม่ๆ ไหมคะ

nut74 · 2979

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 ขนาด  157 mm  4  ชิ้น  2,500 บาท   5 รูเท่าไหร่ไม่รู้
ตามรูป

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
สวยนะครับ  แต่เอามาใส่กับรถไรได้มั้งครับเนี่ย..

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

สวยนะครับ  แต่เอามาใส่กับรถไรได้มั้งครับเนี่ย..

รถอะไรเอ่ยที่ขนาด 5 รู100 คร้าบ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ผมว่าไม่ใช่นะครับ ลักษณะแบบนี้ ใส่ได้กับแม็คของ โอเปิล วอคเฮอ บางรุ่นเท่านั้นนะครับ
ใช่ว่า 5*110 จะใส่กันได้  :sosad3

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ผมว่าไม่ใช่นะครับ ลักษณะแบบนี้ ใส่ได้กับแม็คของ โอเปิล วอคเฮอ บางรุ่นเท่านั้นนะครับ
ใช่ว่า 5*110 จะใส่กันได้  :sosad3

ตามนั้นคร้าบ  ขนาด  157 มม.

คือจริงๆ อันนี้ไม่ได้เอามาเพื่อขายนะคะ พอดีรีบร้อนกดซื้อ(หลบคนข้างๆซื้อ)กดผิดอันขอรับ ก็เลยมาถามดูเผื่อมีคนอยากได้ จะได้หอบไปด้วยอ่ะจ้า ไม่มีใครสนก็เก็บไว้ใช้ รอเปลี่ยนแม็กพร้อมยางฤดูถัดไปได้จ้า

ราคาเท่าทุนค่ะ  ปกติถ้าสั่งของจากเยอรมันไปไทย อย่างต่ำค่าส่งก็ ประมาณ 55  ยูโรขึ้นละค่ะ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ต้องลองวัดของ โอเมะดูนะครับ ว่าได้ไหม

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ข่อยอยากได้น็อตล้อที่มันมีตรา opel wauxhall คือๆกับของ vw audi มีบ่ล่าคุณนาย?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ข่อยอยากได้น็อตล้อที่มันมีตรา opel wauxhall คือๆกับของ vw audi มีบ่ล่าคุณนาย?

หายังบ่เจอเลยอ้าย ชี้เป้ามาหน่อยดิ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
5x100 ก็จะมี Corsa Astra รุ่นปีใหม่ๆ ส่วนรุ่นเก่าก็มีแต่ 4x100 และ 5x110

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง