ขายกันชน คอนโซน พัดลมและไมล์ไฟฟ้า corsa.......

bat · 13906

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
กันชนvita สีเขียว 2,800 บาท
สีน้ำเงิน 2,500 บาท
คอนโซน 3,000(ยกชุด แบบครบๆ)
ไมล์ไฟฟ้า(เข็มส้ม) 2,000 บาท
ไมล์ธรรมดา 1,000 บาท
พัดลมแผงแอร์(vita) 800 บาท
พัดลมหม้อน้ำastra 1,000 บาท (ปลั๊กไม่สวยแต่ใช้ได้ปรกติ)
ต้องทะยอยออกมามั่งตอนนี้เต็มพื้นที่  ;) อัพเรื่อยๆ
087-812-1116 บัติ.

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
ไมล์ไฟฟ้า(เข็มส้ม) 2,000 บาท
  ติดตั้งให้ด้วยเปล่า :ตาปิ้ง:

Offline bat

• bat
ถ้าเจ๊ต้องการก็ติดให้ครับ คิดค่าติดตั้ง  ;D ;D  เมื่อวานเห็นรถแล้วนะ  ;)

• No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
 ;D ;D ก็รับของเมื่อวาน  ;D ;D   แต่  :แงๆ: :please: มีค่าติดตั้งด้วยอ่ะ

Offline baskgame

• รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
เห็นกระปุกพาวเวอร์แว๊บๆ เก็บไว้นะพี่ ไว้ครบชุดเลยจะไปติดพาวเวอร์ ส่วนเรื่องปลาสีเสียดมาเอาได้แล้วเด้อครับ เต็มตู้เย็นหมดแล้วพี่บัติ

Offline bat

• bat
ไม่ได้ผ่านไปย่านนั้นเลยป้ แต่เก็บไว้เถอะ มันเก็บได้นาน :D  ส่วนชุดพาวเวอร์ ตอนนี้มี กระปุก+ปั๊ม ส่้วนราคาแร็ก ยังแรงอยู่  :sosad3

Offline baskgame

• รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
ไม่ได้ผ่านไปย่านนั้นเลยป้ แต่เก็บไว้เถอะ มันเก็บได้นาน :D  ส่วนชุดพาวเวอร์ ตอนนี้มี กระปุก+ปั๊ม ส่้วนราคาแร็ก ยังแรงอยู่  :sosad3

ครับพี่ รบกวนหาแร็กราคาไม่แรงให้ด้วยนะครับ ครบเมื่อไหร่โทรบอกด้วยนะพี่ :)

:D  ส่วนชุดพาวเวอร์ ตอนนี้มี กระปุก+ปั๊ม ส่้วนราคาแร็ก ยังแรงอยู่  :sosad3

กระปุกกะปั้มมีกี่ชุดคร้าบ แล้วรับติดพาวเวอร์ด้วยป่ะ ดองแร็คไว้ตั้งนานละ :-X

Offline bat

• bat
กระปุกกะปั้มมีกี่ชุดคร้าบ แล้วรับติดพาวเวอร์ด้วยป่ะ ดองแร็คไว้ตั้งนานละ  :-X 

ของมีหลายชุดครับ ช่วงนี้ยังมีเวลาก็เอาไปติดตั้งซิครับ..กลับมาจะได้ทันใช้ :)

กระปุกกะปั้มมีกี่ชุดคร้าบ แล้วรับติดพาวเวอร์ด้วยป่ะ ดองแร็คไว้ตั้งนานละ  :-X 

ของมีหลายชุดครับ ช่วงนี้ยังมีเวลาก็เอาไปติดตั้งซิครับ..กลับมาจะได้ทันใช้ :)

ก็อยากติดนะคะ แต่ว่ารถก็ใช้งานอยู่ ขอราคาด้วย  แล้วใช้เวลาติดนานแค่ใหนน้อ จะทันเปล่าหว่า :มั้ง:  แร็คก็ยังอยู่พิษณุโลกโน่น :เครียด:  ท่าจะมะทันแร้ว

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
กันชนvita สีเขียว 2,800 บาท ขอราคาพิเศษได้ไหมครับ  :ตาปิ้ง: จะโดนด่าไหมเนี่ย   แล้วvitaสีแดงสวยๆไปไหนละครับ

Offline bat

• bat
ถ้าน้าเบิร์ด ต้องการ ผมจัดให้ ;)

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ด๋วพรุ่งนี้เที่ยงๆ แว๊บไปรับนะครับ รังสิต?  :ไถ: ขอบคุณครับ

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
น้าบัติคร้าบบบ  กระปุกปั๊มติ๊ก corsa ที่บอกไว้นั้น พร้อมรับ-ส่งกันช่วงไหนเอ่ย คิดถึงมันจังเลยครับ  :please:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline bat

• bat
ผมติดไว้ที่รถ ไว้ให้น้าตลอดแหละครับ เพียงแต่ว่ายังไม่มีโอกาสเจอะกันเท่านั้นครับ :)

Offline bat

• bat
นาฬิกาที่คอนโซน  ใช้งานได้ปรกติ เพิ่งถอดลงจากรถผมเองครับ

มีชุดเกียร์ธรรมดาอีกชุด (ยังไม่ได้ลงรูปให้ดู แบบครบๆ) 

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
พี่บัติเอาพัดลม เจอกันเดี๋ยวให้ตังครับ เหล็กจะเอาไปใส่รถจอยครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline bat

• bat
พี่บัติเอาพัดลม เจอกันเดี๋ยวให้ตังครับ เหล็กจะเอาไปใส่รถจอยครับ

รับไป...... :D

ว่าแต่ รับตังค์ก่อนแล้วค่อย เอาของ ไม่ได้เหรอ  ;) ;) ;) ;) ;) ;D ;D ;D

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
อยากได้แต่ฝาเก๊ะอะ ตอนนี้มันหลุดซ่อมไม่ได้แล้วค่ะ ต้องเปลี่ยนอย่างเดียว

:nono   :nono

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

น้าบัติ...กันชนหลัง Vita มีมั้งไหมครับ พอดี จ่า เขาอยากได้ครับ

รึมาชิกท่านใดมี เบื่อนั่งทับ ก็ขอให้ จ่า เอาไปดูแลต่ออ่ะครับ

:ไถ: :ไถ: :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ฝาเก๊ะ แอสตร้าด้วย
พี่บัติถ้าว่างมารับตังส่งของและ รับไฮโดริค วาวว์ไปด้วย ดิครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ด่วน เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
น้าบัติคร้าบบบ  กระปุกปั๊มติ๊ก corsa ที่บอกไว้นั้น พร้อมรับ-ส่งกันช่วงไหนเอ่ย คิดถึงมันจังเลยครับ  :please:

ผมติดไว้ที่รถ ไว้ให้น้าตลอดแหละครับ เพียงแต่ว่ายังไม่มีโอกาสเจอะกันเท่านั้นครับ :)
อยากได้ลูกลอยที่ติดกับปั๊มติ๊ก และขาคลัทช์ ตัวนี้จัง PM ราคามาให้ด้วยจ้า  :ไถ:

หรือขอยืมมา copy ก็ได้ครับ  :please:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

ขอบคุณ พี่บัติครับ กันชนพรุนสกัดผมร้บมาดูแลเรียบร้อย  :P :P :P

Offline bat

• bat
น้าโหน่ง****** กันชนหลังที่ผมไม่มีหรอกครับ รับเป็นไฟหน้าด้านขวาแทนได้ใหมครับ มีด้านขวาอย่างเดียว 6ดวงเข้าไปแล้ว  ;D
เจี๊ยบ******** เพิ่งเปิดมาดู วันนี้ช่วงบ่ายอยู่โชคชัย4 ทั้งวัน ไม่งั้นจะแวะไปให้ที่ Office แล้ว งั้นพรุ่งนี้เข้าไปให้ที่ office ละกัน เดี๋ยวโทรหา
น้าวัชร****** ขาครัช ขาย 5,000 บาท(แถมเกียร์ธรรมดา 1 ลูก คันเกียร์ 1 อัน ;) ;))  ต้องขออภัยด้วยครับ ผมมีอันเดียว ขอเก็บไว้สำหรับคนที่ซื้อยกชุดเกียร์ธรรมดาละกันนะครับ :สำนึก:

Offline bat

• bat
เอามาเพิ่ม
ไฟหน้าคลอซ่า คู่ละ 2,500 บาทมี 2 คู่ ถ้าแยกซ้าย 1500 บาท - ขวา 1,000 เดียว(มี ด้านขวาอยู่ 5 ดวง :-X :-X)
พัดลมหม้อน้ำ คลอซ่า( vita ตัวแรง) 1,700 บาท   สาวกคลอซ่าไม่ควรพลาด 8)
พัดลมหม้อน้ำ astra ( 16 วาวล์)  1,500 บาท
ก้านปัดน้ำฝน (จำไม่ได้ว่าใครฝากซื้อ) 200 บาท
อัพเดตเรื่อยๆ  จนกว่าจะหมดรูปสุดท้าย ;D ;D ;D

โห.......พี่บัติ ให้ผมไปหลงเสียเที่ยวนิครับ  พัดลมVitaจัดมาครับ มีก็ำไม่บอกแต่หักค่าเสียเว เสียอา ด้วยนะครับ ..... :)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
จองพัดลมครับส่งที่น้าเบิร์ด 1500 :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
อ้าว....มาตัดหน้ากันซะงั้นเดี๋ยวเคืองเรื่องพัดลมแอร์เลยนิ :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เอามา...พัดลมหม้อน้ำ คลอซ่า( vita ตัวแรง) 1,700.....ไม่ต่อซ๊ากคำ ตามที่คุยกันนั้นแหละ :nono

อุ๊ย..ใจตรงกัน

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

เอามา...พัดลมหม้อน้ำ คลอซ่า( vita ตัวแรง) 1,700.....ไม่ต่อซ๊ากคำ ตาที่คุยกันนั้นแหละ :nono

อย่ามามั่วกั๊กมุขนี้ใช้ไม่ได้แล้วเดี๋ยวจิ้มพุงแตก :-\ :-\ :-\ :P :P :P

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง