ขออนุญาติระบายของครับ

gsi-u.d. · 12289

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
ในรูปทุกชิ้นขาย500ราคาพร้องส่งครับ   ระบายของออกเพราะมีของใหม่เข้ามาครับ 

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆ ขอรายการของด้วยจะแจ่มมากครับ พี่เหอะๆ ผมนึงถึงทุกอย่าง 20 บาท ร้ายขายของที่ของเยะๆอะครับผมชอบไปดูมากเลยง่ะ เจอที่ไหนต้องเวะ เสียตังตลอด เหอะๆ
ขอบคุณครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

คอนโซนคอซ่าแอร์แบ๊กคุ่ตามในรูปขาย4000
มียางแทนเครื่องแอสตร้าเกียร์ออโต้ของใหม่ก็ขาย500
ไดสตาทร์วาเลโอมีสองตัวอันหนึ่งทำความสะอาดแล้วพร้อมใช้งานอีกอันติดเครื่องอยู่ขายอันเดี่ยวอันใหนก็ใด้1500ครับ
ไดชาตของเครื่องx12xeเป็นของบอชครับติดเครื่องอยู่1500
เกียร์ออโต้af13เป็นเกียรืทีใช่ไมล์ไฟฟ้า  ถ้าจะใส่ต้องเอาเฟืองท้ายลูกเก่ามาสลับครับ   ขาย7000ประกันให้เดือนครับ
083-1493414 ลักษณ์ ครับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
พี่ลักษณ์ยางแท่น เครื่องนี่ผมใส่ได้ไหมครับ ถ้าได้ ซื้องับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ผมเอา
- ฝาครอบสายพาน Timming  1 ชุด
- กล่องกรองอากาศ             1 ชุดนะครับผม
(กันลืม)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ผมเอา
- ฝาครอบสายพาน Timming  1 ชุด
- กล่องกรองอากาศ             1 ชุดนะครับผม
(กันลืม)

[/quote จัดไปครับ :D  สองอย่าง1000 ปลายเดือนจะลงกรุงเทพครับหรือจะให้ส่งให้ก็ใด้ครับ ไม่คิดค่าส่งครับ
   เจี๊ยบยางแทนเครือ่งเป็นของแอสตร้า1600เกียรืออโต้  2000ไม่แน่ใจแต่คิดว่าใส่ไม่ใด้ครับใส่บ่อใด้ครับ

Offline baskgame

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
พี่ลักษณ์ครับ กระจังหน้าใส่คอร์ซ่าได้ป่าวครับ ถ้าได้เอาครับ ฝาปิดเก๊ะด้วยครับใส่คอร์ซ่าได้ก็เอาด้วยครับ

Offline hengsak

• นักรบพเนจร
  • **
ฝาครอบสายพานไทมิ่งของคอร์ซ่าใช่หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ผมขอจองอันนึงครับ เห็นว่าจะมากรุงเทพ รบกวนติดมาด้วยได้หรือเปล่าครับ

Offline bat

• bat
ผมจอง กันชน GSI เหมือนเดิม :P :P :P ;D ;D ;D

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
^
^
ผมคิวสองนะครับพี่ ......  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ขอชุดคอลโทรลแอร์ 1 ชุดครับ ของผมตัวหนังสือหลุดเกือบหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ

:ไถ: :ไถ: :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
ก้านไฟเลี้ยว จอง ครับ(ในรูป)ใช่หรือเปล่า กรุณาตอบด้วยครับ

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

ฝาลิ้นชักเป็นของคอซ่าครับ แต่เป็นสีดำ
กระจังหน้าไม่แน่ใจว่าเป้นของเวคตร้ารึเปล่าแต่ไม่ใช่ของคอซ่าใส่ไม่ใด้ครับ
ก้านปัดน้ำฝนครับไม่ก้านไฟเลียวครับ
ของพี่โหน่งจัดไปครับให้ส่งรึเปล่าครับ
หน้ากากแอร์เหลืออีกหนึ่งครับ
ส่วนกันชนต้องขอโทษคุณแบตกันคุณเบิดด้วยครับ :สำนึก:   ผมขายให้ผู้ใหญ่ในเวปแล้วครับ  เพราะพี่แกใด้คอซ่าgsiแท้ๆมาแต่กันชนไม่ใช่ของมัน  ผมจึงตัดใจขายให้พี่เค้าไปครับ เพื่ออนุรักษ์สายพันธุ์แท้ๆเอาไว้ครับ  มันยิ่งเหลืออยู่ไม่กี่คันอยู่ครับ

ฝาครอบสายพานไทมิ่งของคอร์ซ่าใช่หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ผมขอจองอันนึงครับ เห็นว่าจะมากรุงเทพ รบกวนติดมาด้วยได้หรือเปล่าครับ
ฝาครอบสายพานเป็นของเครื่อง16วาวล์ครับ สามารถใส่ใด้ครับ  ตกลงถ้าเอาผมจะลงกรุงเทพวันที่23ตอนเย็นครับ  วันอาทิตย์ที่24ขึ้นของเสร็จประมาณ10โมงเช้าก็จะกลับอุดรเลยครับ

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ไดชาร์ท 1500บาท ใส่กับ C14 NZ ได้ไหม ถ้าได้ผมจองครับ (ขอพร้อมขายึดต่างๆด้วยนะครับ)

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ผมจอง กันชน GSI เหมือนเดิม :P :P :P ;D ;D ;D

^
^
ผมคิวสองนะครับพี่ ......  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย  ในความคุ้นเคยมันแฝงอะไรบางอย่างที่มากกว่านั้น  มันเป็นอดีตไปแล้ว :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• BAN!!!!!

^
^
ผมคิวสองนะครับพี่ ......  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย  ในความคุ้นเคยมันแฝงอะไรบางอย่างที่มากกว่านั้น  มันเป็นอดีตไปแล้ว :haha :haha :haha :P :P :P

น้าหมอ...ไดร์ชาร์ตที่ คุณวัตร ได้มาเป็นไดร์ 100 แอมร์ อ่ะครับ

ผมก็รู้จาก คุณลักษณ์ เมื่อสักครู่นี้เองครับ  เสียดายรึเป่าครับ

:ใบเหลือง: :red: :ตาปิ้ง: :omg:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

น้าหมอ...ไดร์ชาร์ตที่ คุณวัตร ได้มาเป็นไดร์ 100 แอมร์ อ่ะครับ

ผมก็รู้จาก คุณลักษณ์ เมื่อสักครู่นี้เองครับ  เสียดายรึเป่าครับ

:ใบเหลือง: :red: :ตาปิ้ง: :omg:

ไม่เสียดายหรอกครับลุงโหน่ง ของอะไรที่มันไม่ใช่ของๆเรา ทำยังไงยังไงมันก็ไม่มีทางเป็นของเรา แต่ถ้ามันจะเป็นของๆเรายังไงยังไงมันก็ต้องเป็นของเราจนได้แหละครับ (แบบว่าออกแนวปลงครับช่วงนี้) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

รูปไดชาตร์ครับ  เป็น12v  100a เป็นของ delco   ขาตัวล่างใส่ใด้แน่นอนครับ ส่วนตัวยึดด้านบนผมว่าไม่ติดอะไรแน่นอนครับ

อ้าวนี่มันของเกียร์ออโต้นี่นา  เห็นไหมครับลุงโหน่งยังไงซะก็เสร็จผม เพราะรถลุงวัชรเป็นกาธรรมะเดีย :haha :haha :haha :P :P :P

• BAN!!!!!
อ้าวนี่มันของเกียร์ออโต้นี่นา  เห็นไหมครับลุงโหน่งยังไงซะก็เสร็จผม เพราะรถลุงวัชรเป็นกาธรรมะเดีย :haha :haha :haha :P :P :P

ไม่อยากบอกให้ดีใจเก้อ...เกียร์ธรรมดากับเกียร์ออร์โต้ ใส่ด้วยกันได้ครับ

แค่เปลี่ยนขายึดแค่นั้นครับ .... เสียใจด้วยนะครับ  :haha :haha :haha

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ขายหมดไวๆนะครับพี่ ถ้าของเล่นผมมาฝากพี่ถ่ายรูปให้ดูด้วยนะคร้าบ :lovelove

www.opel.in.th

089-7015533

Offline hengsak

• **
ฝาครอบสายพานเป็นของเครื่อง16วาวล์ครับ สามารถใส่ใด้ครับ  ตกลงถ้าเอาผมจะลงกรุงเทพวันที่23ตอนเย็นครับ  วันอาทิตย์ที่24ขึ้นของเสร็จประมาณ10โมงเช้าก็จะกลับอุดรเลยครับ

ของผมเครื่องเดิมครับ 8 วาล์ว เกียร์ออโต้ ถ้าใส่ได้ผมก็ขอรับครับ

วันที่ 24 ถ้าพี่กลับเช้า คงไม่ทัน หรือถ้าสะดวกเจอกันแถววัชรพล สายไหม ลำลูกกา ก็น่าจะได้ครับ

ผมรบกวนขอเลขบัญชี ผมโอนเงินให้แล้วรบกวนให้พี่จัดส่งให้แล้วกันครับ 0891144060 เฮง :)

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
อ้าวนี่มันของเกียร์ออโต้นี่นา  เห็นไหมครับลุงโหน่งยังไงซะก็เสร็จผม เพราะรถลุงวัชรเป็นกาธรรมะเดีย :haha :haha :haha :P :P :P

ของผมเกียร์ออโต้เหมือนน้าหมอแหละครับ ที่ซื้อเพราะของเดิมมันกำลังจะกลับเยอรมันครับ  :ตาปิ้ง:

ตกลงคุณลักษณ์ เตรียมส่งให้ผมได้เลยครับ เดี๋ยว PM ที่อยู่ไปให้ครับ  :)

แล้วก็ขอเพิ่มหน้ากากช่องแอร์ (ใช่ตัวที่มีลูกบิด3อันไหมครับ) ถ้าใช่ส่งมาพร้อมกันเลยครับ  :ไถ:

เอ ว่าแต่คุณลักษณ์จะมา กทม.ด้วยหรือครับ ถ้ามาช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะได้นัดไปรับของกัน  :pray

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline konmaidee

• **
  • My Way My Corsa
อยากได้ล้อแมกซ์โอเปิ้ล :ไถ: ขอรายละเอียดหน่อยครับ :ไถ:

ว่าแต่มีครบ4ล้อไหมครับ :-\ ราคาเท่าไหรครับ :สำนึก:

ของผม OpelCorsa3DooR  :givemeครับ :sorry

My way

is

MyCorsa

ไม่อยากบอกให้ดีใจเก้อ...เกียร์ธรรมดากับเกียร์ออร์โต้ ใส่ด้วยกันได้ครับ

แค่เปลี่ยนขายึดแค่นั้นครับ .... เสียใจด้วยนะครับ  :haha :haha :haha

ผมก็ว่าไปเรื่อยเปื่อยอ่ะครับลุงโหน่ง งั้นหากน้าลักษณ์มีไอ้ตัว 100Ampอีกก็เก็บไว้ให้ด้วยครับจองข้ามปีพร้อมปลั๊กประตูเลยครับ :haha :haha  :haha :P :P :P

Offline kastra

• ผู้เยี่ยมยุทธ
พี่ลักษณ์ครับ กระจังหน้าใส่คอร์ซ่าได้ป่าวครับ ถ้าได้เอาครับ ฝาปิดเก๊ะด้วยครับใส่คอร์ซ่าได้ก็เอาด้วยครับ

หนกระจังน่าจะเป็นของ astra g นะ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ผมฝาก  ลุงวัชร..ซื้อครับ...... ;D ;D ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
จะเอาก็บอก ไม่ต้องไปแย่งกัน  ;)

ของตามรายการทั้งหมดเดี่ยวผมจัดการให้ครับ    ส่วนล้อเป็นขอบ15ครับ มีวงเดี๋ยวราคา500ครับเป้นของใหม่ครับ 
หน้ากากแอรืสองชุดหมดแล้วครับ  คุณวัช  กับพี่โหน่งรับไปครับ
ฝาครอบสายพานกับหม้อกรอง คุณโทนีรับไปครับ
ไดชาตร์คุณวัชรับไปครับ
ลิ้นชักคุณhangsakเดี๋ยวผมจัดส่วให้ครับ
รายการราคา500ยังเหลือ
1ฝาครอบสายพาน1ชุด
2ลูกลอกสายพานหน้าเครื่องมีทั้งสองแบบ
3ยางแท่นเกีย์คอซ่าเกียร์ออโต้มี2ตัว
4ยางแท่นเครื่องแอสตร้าเกียรืออโต้ของใหม่1ตัว
5กระจังหน้า
6ฝาครอบวาวล์เครื่อง1400 16วาวล์
7พวงมาลัยแอสตร้าแปดวาวล์
8ก่านยกปัดน้ำฝน
9แม๊ก15
10คันเกียร์ออโต้
11พัดลมแอร์

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง