สุขสันวันเิกิด "ยัยแมวอ้วน น น น น น น น น น น" 30/03/54

jeedz · 6044

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
HDB
สุขกาย สุขใจ ร่างกายแร็งแรง

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :) สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังจ้า อวยพรช้าหน่อยนะจ้ะ วันเกิดปีนี้ขอให้น้องไผ่รวยๆ.....ๆ ขึ้น
มีสุขภาพดี คิดอะไรสมหวังทุกอย่างนะจ้า   :) :)

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ร่างกายแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมาครับผม :)

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

สุข สดชื่น สมหวัง ทั้งกายและจิตใจ ตลอดไป นะ หลานไผ่

ต้องขอโทษด้วยค่ะ...หนูไผ่ อวยพรย้อนหลังไปนิดนะครับ

เจอกันครั้งหน้าจะเอา ขนมปังสังขยา ไปไถ่ความผิด 2 กล่อง

:haha :haha  :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
สุขสันต์วันเกิดจ้าไผ่ มี่ความสุขมาก

รถ คน และตุ้งแช่ ไม่ดื้อไม่ซนน๊าาา

ขอให้ได้เที่ยวรอบโลกสบายจายเฉิบๆ จ้าา

Offline น้องฟ้า

• นักรบพเนจร
  • **
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ ให้มีสุขภาพที่แข็งแรง ทั้งคนและรถ นะค่ะ ให้รวย..............ค่ะ

Offline jui2512

• รุ่นรถ: Corsa 5 door
  • สีรถ : สีเขียว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ
ขอให้ร่ำรวย อายุยืน ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บใดๆ ครอบครัวอบอุ่น นะครับ :) :)

Offline panupun

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขอให้สุขใจสุขกายครับ

Offline mod...kub

• Nine foul. . . Nine life
HBDนะครับ ขอให้มีความสุขกับทุกสิ่ที่หวังครับ 8)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ขอบคุณนะคะ

ขอโทษทีตอบช้า  ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวป  มีแต่ผุบ ๆ โผล่ ๆ มาบ้าง

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ 

:lovelove :lovelove :lovelove

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
สุขสันต์วันเกิด ย้อนหลังนะครับ อิอิ :ตาปิ้ง: :-[

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ขอบคุณคร้าาาา

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง