อยากได้...ของประดับ corsa 5 d ครับ

aui · 5156

Offline aui

• นักรบพเนจร
  • **
  • คนโขทัยทำงานเมืองจัน ฮิ
 :ไม่: :ไม่: :ไม่:ประกอบด้วย 1.กันชนหน้า วิต้า
              2.กันชนหลัง วิต้า
              3.สปอย์เลอร์ หลัง
              4.สเกิตร์  ทั้งสองข้าง
แบบว่าต้องการของที่พี่ๆน้อง ที่นั้งทับไว้ จะแบ่งปันให้ผมไปประดับ corsa 5 d ของข้าน้อย แบบ ราคาไม่แรงนะครับ ส่งรูป + รายละเอียด ได้ที่ thara2508@hotmail.com  :-[ :-[ :-[

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ไม่ปล่อย..ตรูดยังไม่บวม...ไข่ดันยังไม่อักเสบ :D :D :D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline aui

• **
เดี๋ยวจัดทุเรียนไปให้นั้งทับ รับรอง บวมแน่ๆน้าโท   วันนี้น้าโหน่งแวะมาเที่ยวที่จัน นั้งดื่มกาแฟกันเสวนากันหลายเรื่องฮิฮิ

เดี๋ยวจัดทุเรียนไปให้นั้งทับ รับรอง บวมแน่ๆน้าโท   วันนี้น้าโหน่งแวะมาเที่ยวที่จัน นั้งดื่มกาแฟกันเสวนากันหลายเรื่องฮิฮิ
รวมถึงเรื่อง...วุฒิฯ ด้วย ชิมิ ชิมิ จร๊ะ :P :P :P

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
พึ่งใด้มาทั้งคันครับเป็นห้าประตุเครื่องx14  เกียร์ออโต้  กันชนหน้ากันหลัง (มีฝาปิดหูลาก) ผมจะไปรับของที่กรุงเทพปลายเดือน ครับ  ที่รู้มาคันนี้ใด้ของมาเกือบทั้งคัน ประตูภายในใด้มาหมดครับ

Offline aui

• **
 :มั้ง: :มั้ง:โอ้โฮถึงว่าน้ำชาในแก้วหมดไวจัง.....น้าโทส่งกระแสจิตมานี่เอง.....คราวหน้าต้องหลบน้าโท ไปเสวนาที่ มารีน่าซะแล้ว :ไม่: :ไม่: :ไม่:

Offline aui

• **
พึ่งใด้มาทั้งคันครับเป็นห้าประตุเครื่องx14  เกียร์ออโต้  กันชนหน้ากันหลัง (มีฝาปิดหูลาก) ผมจะไปรับของที่กรุงเทพปลายเดือน ครับ  ที่รู้มาคันนี้ใด้ของมาเกือบทั้งคัน ประตูภายในใด้มาหมดครับ

ขยายความหน่อยพี่..แอบๆดีใจ

อยากรู้ถามน้าโหน่งดูครับ    เค้ารู้ทุกเรื่อง ;) ;)

ลุงอุ๋ย  จองประตูได้เลยครับคันนี้ ประตู Manual ไม่เหมือนใครดีครับ...

:มั้ง: :มั้ง:โอ้โฮถึงว่าน้ำชาในแก้วหมดไวจัง.....น้าโทส่งกระแสจิตมานี่เอง.....คราวหน้าต้องหลบน้าโท ไปเสวนาที่ มารีน่าซะแล้ว :ไม่: :ไม่: :ไม่:
;D ;D :P :P :P :sorry :sorry :sorry

ผมจอง....แผ่นปิดใต้ท้องห้องเครื่อง และ ซันรูฟ ครับพี่ลักษณ์

Offline aui

• **
อยากรู้ถามน้าโหน่งดูครับ    เค้ารู้ทุกเรื่อง ;) ;)

น้าโหน่งยังอยู่จันซะด้วย เดี๋ยวพรุ่งนี้ถามล่ะกัน เห็นรถน้าโหน่งสวยดี คันสีฟ้า5ประตู  สปอยร์เลอร์หลังของ jazz ge
 ว่าแต่ว่าพี่ลักษณ์ มีของที่ผมต้องการปะครับ

ผมจอง....แผ่นปิดใต้ท้องห้องเครื่อง และ ซันรูฟ ครับพี่ลักษณ์
ซันรุฟมีแต่ของคาริบร้าครับแต่ไม่ขายเด้อ :P   ส่วนไอ้แผ่นปิดม่ายรู้ใด้มาบ่อหนอ :P

Offline aui

• **

ซันรูฟ ซันรูป ซันรูฟ  โอ้ยๆอยากได้บ้าง เท่าไรครับ น้า ลักษณ์

พึ่งใด้มาทั้งคันครับเป็นห้าประตุเครื่องx14  เกียร์ออโต้  กันชนหน้ากันหลัง (มีฝาปิดหูลาก) ผมจะไปรับของที่กรุงเทพปลายเดือน ครับ  ที่รู้มาคันนี้ใด้ของมาเกือบทั้งคัน ประตูภายในใด้มาหมดครับ

ซันรูฟ ซันรูป ซันรูฟ  โอ้ยๆอยากได้บ้าง เท่าไรครับ น้า ลักษณ์
ของผมมีแต่อันนี้ครับลุง....แต่ยังไม่มีแผ่นหลังคา อิอิ

ผมใด้มา8000ครับ  เป็นของคาริบร้า   ตอนแรกจะหามาใส่แอสตร้าแวน แต่ใด้ของคาริบร้าเลยจะเอาลงในคอซ่าครับ เพราะมันเหมาะสมกว่า

Offline aui

• **
น้าโท ของเล่นเยอะจริงๆ ศูนย์รวมของแต่งเลยนะ

น้าโท ของเล่นเยอะจริงๆ ศูนย์รวมของแต่งเลยนะ
มารถบิคอัพน๊า....ทุเรียนด้วยน๊า.... :sorry :sorry :lovelove :lovelove :lovelove

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

สดุ้ง...ตื่น อย่างกับใคร ปลุก....ช ;) ขอโทษ...คุณอุ๋ย ด้วยกับมาจาก จิบกาแฟ

ก็เข้าเวปได้แป๊ปหนึ่ง ก็โดนหลานๆยึดคอมไป รอคิวจนหลับไปเลยครับ

เข้าเรื่องเลยดีกว่า คุณอุ๋ย อยากได้อะไร เกี่ยวกับตัวรถเดิมๆ เช่น กันชนหน้าหลัง วิต้า

สั่ง คุณลักษณ์ ไว้ได้เลยครับ ผมยังสั่งจอง ประตูหลัง คุณลักณษ์ ไว้เลยครับ

รู้สึกว่า ล็อตนี้ คุณลักษณ์ สั่งเข้ามีอะไรเกี่ยวกับตัวรถ เกือบทุกอย่างครับ

คุณอุ๋ย ตอนเย็นว่างๆ มานั่งจิบ กาแฟ แล้วเม้ากันต่อ ดีไหมครับ

:-[ :-[ :alone :alone :haha :haha

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ถูกใจวัยเดียวกัน   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline aui

• **

สดุ้ง...ตื่น อย่างกับใคร ปลุก....ช ;) ขอโทษ...คุณอุ๋ย ด้วยกับมาจาก จิบกาแฟ

ก็เข้าเวปได้แป๊ปหนึ่ง ก็โดนหลานๆยึดคอมไป รอคิวจนหลับไปเลยครับ

เข้าเรื่องเลยดีกว่า คุณอุ๋ย อยากได้อะไร เกี่ยวกับตัวรถเดิมๆ เช่น กันชนหน้าหลัง วิต้า

สั่ง คุณลักษณ์ ไว้ได้เลยครับ ผมยังสั่งจอง ประตูหลัง คุณลักณษ์ ไว้เลยครับ

รู้สึกว่า ล็อตนี้ คุณลักษณ์ สั่งเข้ามีอะไรเกี่ยวกับตัวรถ เกือบทุกอย่างครับ

คุณอุ๋ย ตอนเย็นว่างๆ มานั่งจิบ กาแฟ แล้วเม้ากันต่อ ดีไหมครับ

:-[ :-[ :alone :alone :haha :haha

ได้ครับ น้าโหน่งประชุมเสร็จผมโทรหา  วันนี้เราไปจิบกาแฟที่สนามยิงปืนในค่ายตากสินดีกว่า ซ้อมๆไว้เผื่อน้าหมอแซว ฮิฮิ

Offline aui

• **
พึ่งใด้มาทั้งคันครับเป็นห้าประตุเครื่องx14  เกียร์ออโต้  กันชนหน้ากันหลัง (มีฝาปิดหูลาก) ผมจะไปรับของที่กรุงเทพปลายเดือน ครับ  ที่รู้มาคันนี้ใด้ของมาเกือบทั้งคัน ประตูภายในใด้มาหมดครับ

พึ่งเข้าใจว่าที่ พี่ลักษณ์ได้มาหมายถึงเอามาจำหน่าย ฮิฮิ ถ้ากันชนที่ได้มาเป็นของวิต้า  :) :)ผมขออนุญาตขึ้นทะเบียนจองครับ หน้า+หลังเลยครับ :lovelove :lovelove :lovelove
หากมีแม็ก 13 สวยๆ และสปอย์เลอร์ สเกิตร์ ขอชมด้วยครับ

ใดเเลยครับ เดี๋ยวผมเห็นสภาพอีกที่ครับราคาก็อยู่ไม่เกินจากที่ขายกันละครับส่วนใหญ่จะถูกกว่านิดหน่อย  ประเภทขายใด้ก็ขาย  แต่ผมต้องเอามาคำนวนต้นทุนก่อนเพราะเอามาจากต้นทางราคามันไม่ค่อยแรงครับ แต่ที่แน่ๆเครื่องx14ราคาหน้าพังเลยครับ ;D

• BAN!!!!!

พึ่งเข้าใจว่าที่ พี่ลักษณ์ได้มาหมายถึงเอามาจำหน่าย ฮิฮิ ถ้ากันชนที่ได้มาเป็นของวิต้า  :) :)ผมขออนุญาตขึ้นทะเบียนจองครับ หน้า+หลังเลยครับ :lovelove :lovelove :lovelove
หากมีแม็ก 13 สวยๆ และสปอย์เลอร์ สเกิตร์ ขอชมด้วยครับ

ของทำความเข้าใจแทน คุณลักษณ์ นิดนะครับ คุณลักษณ์ สั่งของมาไม่ได้เน้นเรื่อง ค้า-ขาย ครับ

แค่จัดหามา เพื่อสนอง NEED ซะมากกว่า คล้ายๆกับผมอ่ะตรับ อันไหนที่พอจะแบ่งปันกันได้ก็จะแบ่งๆกันไปครับ

8) 8) ;) ;) :D :D

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline aui

• **

:) :) :)ขอบคุณครับพี่ ลักษณ์ และน้าโหน่ง 8) 8) 8)

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เด๋ว มื้ออื่นสิเลาะหาของตามต้นทางแบบพี่ลักษณ์แล้วแระ
เผื่อสิพ่ ของดีๆ คือหมู่ ....อิอิ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• BAN!!!!!

เมื่อวานเย็น คุณอุ๋ย ประชุมเสร็จก็โทรมา ท้าดวลจิบกาแฟ เลยครับ

ได้นั่งจิบกาแฟ และคุยกันไป เป็นที่ชื่นชอบเพราะคุยในเรื่องเดียวกัน

และก็ชอบในสิ่งเดียวกัน สรุปว่ายังไม่รู้ใคร ชนะ เรื่อง จิบกาแฟ เลย

ต้องนัดมาประลองกันใหม่ โอกาสหน้า เจอกันแน่ คุณอุ๋ย  :haha :haha :haha

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง