หลังจากนอนอู่มาเลยวัน ก้อได้ออกมาโลดแล่นอีกครั้ง

songkiat · 1200

Offline songkiat

• นักรบพเนจร
  • **
ไอ้ซ่าม่วงผมคับ ตอนแรกฝาครอบวาวน้ำผุขับไปใ้ห้พี่เข้เปลี่ยน พอรื้อออกจะเปลี่ยนพบว่าฝาครอบราวลิ้นมันแตก แต่แตกนานแล้วคับช่างที่ขอนแ่ก่นเค้าเอากาวติดไว้
ผมก้อใช้มาเป็นแสนกิโลก้อไม่มีปัญหา หนาวที่แล้วก้อไปเที่ยวปายมาอยู่ แต่พี่เข้บอกต้องเปลี่ยนฝาครอบราวลิ้นใหม่เปิดฝาสูบ งานนี้ต้องกราบขอบพระคุณ คุณน้าโหน่งที่ช่วยแนะนำ
และส่งฝาครอบราวลิ้นมาให้ เบ็ดเสร็จรถออกอู่วิ่งได้ หมดไปหมื่นห้าร้อยจนตายเลยคับ มาฝึกงานที่บางปูต่อจากนี้ไปคงได้กินแต่มาม่าแน่ๆ อิอิ  ค้างพี่เข้ไว้พันนึ่งและก้อค้างค่าฝาครอบราวลิ้นน้าโหน่งด้วยอิอิ  เดียววันหลังจะลงรายละเอียดให้เพื่อนๆดูคับ  สุดท้ายต้องขอบพระคุณ คุณน้าโหน่งและช่างเข้มากๆคับ  ;D ;D ;D

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ไม่เป็นไร โจ...แลกกับสิ่งใหม่ๆให้กับรถที่เรารัก ก็ได้สิ่งใหม่ๆมาหลายอย่างอ่ะครับ

เสียอย่างเดียวทำแบบ...ครบสูตรก็จะมีค่าใช้จ่ายมากไปด้วย เรื่องระบบแอร์กลับ

ไปให้ช่างแอร์เช็คอีกทีครับ คงไม่หนักหนาอะไรหรอกครับ ถ้าขับมาทำที่บ้านผม

ทำแบบประหยัดๆ ก็ไม่แรงแต่งานออกมาใกล้เคียงกันครับ

:D :D :alone :alone :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline mit

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
วิ่งได้เท่ารัยละ ;) ;)

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง