สงกรานต์ไปไหนดี

khomsan · 3677

Offline khomsan

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
เผื่อได้แวะทักทายตามเส้นทางที่จะไปกันครับ    ไม่ใช่เฉพาะผมคนเดียวนะครับ   สมาชิกท่านอื่นๆด้วยครับ   ใครขับไปเส้นทางไหนก้อแวะเยี่ยมเยียนกันไปตามเส้นทางของตัวเองไป   อย่างน้อยเพื่อนสมาชิกที่อยู่เส้นทางนั้นๆจะได้ไม่แอบหนีหายไปไหน ;) ;) ;)  หรือรู้ตัวไว้ก้อดีจะได้ซิ่งทัน ;D ;D ;D

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
Reply #1 on: 02 Apr 2011, 00:16

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
Reply #2 on: 07 Apr 2011, 09:44
ผมไป...............

เข้าเวร  :'( :'( :'(

เพิ่งกลับบ้านมาเมื่ออาทิตย์ก่อน

วันที่ 14 โดนเวร...

ก้อเลยไม่ไปไหนแล้วครับ เข้าป่า ถางไร่ ดีกว่า

หรือใครมาเที่ยวทะเลสัตหีบ ก้อ กริ๊งกร๊างงง มาได้นะครับ... :)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
Reply #3 on: 07 Apr 2011, 09:48
นู๋ลงใต้กับ the Gang ค่ะ 

หมู่เกาะสุรินทร์  / ภูเก็ต  และอื่น ๆ อีกมากมายยยย   อิอิ

ตื่นเต้น ๆๆๆๆ  อยากไปทะเลแล้วอ่าาา

ทะเล้....  ทะเล

:D :D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
Reply #4 on: 07 Apr 2011, 10:05
อยู่เผ้าบ้าน ตั้งโต๊ะกินเหล้า เมาเสียงดนตรีกระหึ่มโครตคร้าบ... :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Reply #5 on: 07 Apr 2011, 10:17
ผมจะกลับบ้านคุณตาคุณยายที่  อำเภอ ภูเขียว  จังหวัดชัยภูมิครับ   :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
Reply #6 on: 08 Apr 2011, 21:39
คุมงานลูกค้า...ครับ.. ยืนเดียวดายอยู่เชียงใหม่...  :sosad3

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
Reply #7 on: 08 Apr 2011, 21:45
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

อยู่บ้านอ่ะครับ...พี่น้องมาร่วมกันครับ ประการสำคัญผมไม่ชอบไปไหนช่วงเทศกาล

รถ...เยอะ...กลัว

:shock: :'( :อุ่น:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
Reply #8 on: 08 Apr 2011, 22:49
สงกรานต์ปีนี้ไปบ้านพี่ชายที่ปากช่องค่า ท่าทางรถจะเยอะมากถึงมากที่สุด

ทะเลก็น่าไป แต่ช่วงนี้ออกจะกลัวๆทะเลไงไม่รุ

เที่ยวกันให้สนุกนะคะ ขอเดินทางปลอดภัยทุกๆคนค่า 

Offline Kaset

• รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
Reply #9 on: 08 Apr 2011, 22:52
กลับบ้านอุตรดิตถ์วันเสาร์  วันอาทิตย์กลับขึ้นมาเชียงใหม่ ครับ สงกรานต์คงปาร์ตี้อยู่บ้าน ไม่อยากออกไปไหน

ว่าจะขนข้าวแคบมาเยอะๆ เอามาแจก  ;) ;)

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
Reply #10 on: 08 Apr 2011, 23:05
กลับบ้านอุตรดิตถ์วันเสาร์  วันอาทิตย์กลับขึ้นมาเชียงใหม่ ครับ สงกรานต์คงปาร์ตี้อยู่บ้าน ไม่อยากออกไปไหน

ว่าจะขนข้าวแคบมาเยอะๆ เอามาแจก  ;) ;)
8) 8) 8) 8) เอามาเยอะระวังมัน "ยม"   ;D ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
Reply #11 on: 08 Apr 2011, 23:22
ถึงชุมพรเป็นที่เรียบร้อย   ;)  พร้อมกับแปลงร่างเป็นพ่อค้าเต็มตัว ใครผ่านมาก็แวะหาผมได้ที่หาดทรายรีนะครับ   :)

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
Reply #12 on: 08 Apr 2011, 23:38
เปิดร้านขายของที่บ้าน  บรรยากาศเดิมๆเหมือนทุกปีครับ   ;D    แต่เปิดตอนสายๆแล้วก็ปิดเร็วขึ้นเพราะคนงานไม่ค่อยมาทำงาน ช่วงบ่ายปิดร้านพาคนงานตั้งวงเล่นน้ำครับ สนุกทุกปีครับ 

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
Reply #13 on: 09 Apr 2011, 09:11
ถึงชุมพรเป็นที่เรียบร้อย   ;)  พร้อมกับแปลงร่างเป็นพ่อค้าเต็มตัว ใครผ่านมาก็แวะหาผมได้ที่หาดทรายรีนะครับ   :)

น้าบัติไปทำอะไรที่นั่นล่ะครับ และอยู่ถึงวันไหน ผมก็ต้องลงไปเหมือนกัน  :ตาปิ้ง:

แต่ยังไม่แน่ใจเรื่องวันที่ครับ แต่เป็นสัปดาห์สงกรานต์นี่แหละครับ

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline bat

• bat
Reply #14 on: 09 Apr 2011, 15:19
ผมมาขายของเป็นประจำทุกปีแหละครับน้า ถ้ามาก็แวะทักทายที่หาดทรายรีด้วยนะครับ :)

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
Reply #15 on: 09 Apr 2011, 19:50
อยู่เผ้าบ้าน ตั้งโต๊ะกินเหล้า เมาเสียงดนตรีกระหึ่มโครตคร้าบ... :)
เหมือนกันก้าบ....ทำบ้าน ทาสี ครายว่างแวะมาเที่ยวได้ก้าบ... :drink:

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Reply #16 on: 09 Apr 2011, 19:52
ใครอยู่ในเส้นทางชัยภูมิ-ภูเขียวบอกกันด้วยนะครับ  จะขับรถแวะเยี่ยมครับ  กลับวันที่12ตอนบ่ายๆครับ :) :) :)

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
Reply #17 on: 10 Apr 2011, 00:07
เหมือนกันก้าบ....ทำบ้าน ทาสี ครายว่างแวะมาเที่ยวได้ก้าบ... :drink:

ฝากดูแลรถด้วยนะค๊าาา ^___^

:sorry

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง